Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 64

Mặc định Re: Lỗi Updata phiên bản 2.14.1 !!!

Ad đã test trên những bản windows nào? Mình thấy các bạn nói rất có lý
    Thứ nhất: không lẻ sau mỗi bản update là ae cài lại windows.
    Thứ hai: Ad của game còn yếu tay nghề về khắc phục sự cố client game hay sao mà không có cách giải quyết nào mà tốt nhất cho ae gamer sao?
    Vì mình đang sử dụng bản windows 8.1 Enter bản quyền cài đi cài lại phiền phức vô cùng!
    Ad hãy để ae còn gắn bó lâu dài với game chứ, đừng trả lời những câu giống bỏ trách nhiệm chứ
    Thân chào!

đến hôm nay là đc 2 ngày ko đc chơi rồi chờ đợi lâu quá. AD khắc phục nhanh dùm chứ ko mình ko muốn 1 game hay mà phải bỏ đi tìm game khác chơi đâu. anh em bạn bè chơi ầm ầm, còn mình chỉ biết nhìn bạn bè nó chơi. nhìn mày thấy tức mắt

Hôm qua có người trong bang cũng bị lỗi này và chơi ko dc. Sau khi mọi sự nỗ lực sữa lỗi win cũng như cài lại win thì vẫn vậy. cuối cùng đành nghĩ ra 1 cách cuối. Thì lại được. Không biết là tùy theo máy hay là đó là chính là lỗi của nó. Hi vọng là đã tìm ra cách khắc phục.

Ai cũng đang bị mà chưa sửa được muốn thử cách của mình thì cài team viewer rồi pm mình thử xem.
    Lần sửa cuối bởi Bé Gấu; 08-12-2013 lúc 09:33 AM

Theo mình thì yêu cầu bên phía BQT up bản client 2.14.1 full lên trang chủ cho anh em tải về đi.... mình lên trang chủ thấy bản tải full là cái bản cũ lắm rồi. Trong quá trình updata có lỗi nữa. Mong BQT làm sớm khắc phục nhanh. Không thì ae mình sang game khác thật lòng rùi

Qua mấy ngày hôm nay mình để ý 1 điều ... là khi updata cho bản 2.14.1 thì nó up tới 2 lần tận .... 1 bản 14mb và 1 bản 44mb mà các máy tính lỗi lại chỉ up đc 1 bản trong 2 bản thôi.... ban BQT xem hộ nhá... làm nhanh hộ ae mình đi
    Lần sửa cuối bởi ThieuQuan; 08-12-2013 lúc 11:59 AM

Chào các bạn! Hiện nay theo ghi nhận của mình thì các bạn gặp lỗi bản update đều đang sử dụng Win 7 hoặc Win 8. Có 1 số trường hợp xảy ra như sau:
    - Thiết lập mạng.
    - Tài khoản sử dụng của các bạn không phải là quyền Administrator.
    - Trong máy đang cài đặt một số thiết lập về tường lửa và có chương trình diệt virus (Có thể tạm gỡ bỏ để khắc phục tình trạng này)

Các bạn kiểm tra lại xem tài khoản đang được phân quyền nào nhé:

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Chào các bạn! Hiện nay theo ghi nhận của mình thì các bạn gặp lỗi bản update đều đang sử dụng Win 7 hoặc Win 8. Có 1 số trường hợp xảy ra như sau:
    - Thiết lập mạng.
    - Tài khoản sử dụng của các bạn không phải là quyền Administrator.
    - Trong máy đang cài đặt một số thiết lập về tường lửa và có chương trình diệt virus (Có thể tạm gỡ bỏ để khắc phục tình trạng này)

Các bạn kiểm tra lại xem tài khoản đang được phân quyền nào nhé:
    Chào bạn máy này là phân quyền admin .... không phải standard bạn nhá. nhưng vẫn bị lỗi.

Thư mục cài game hiện tại của bạn đang ở phân vùng nào nào vậy? Bạn có thể copy đường dẫn lên đây nhé. Ngoài ra, máy bạn đang có đang tắt tường lửa không?

D:\Ngạo Kiếm Vô Song
    Đã thử tắt tường lửa luôn nhưng vẫn lỗi.
    Nói chung mày đã thử qua các trường hợp. Rồi cho nên bạn không cần thử nữa. Mình chỉ thấy là bản up trong máy mình thiếu thiếu. Bạn có cái nào bổ xung hay không ?
    Lần sửa cuối bởi ThieuQuan; 08-12-2013 lúc 03:52 PM

Bạn cho mình xin mã teamview để mình thử xem sao nhé