Trang 4/7 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 64

Mặc định Re: Lỗi Updata phiên bản 2.14.1 !!!

Your ID :241 551 302
    Pass :2350

bị lỗi vậy ko phải do thư mục game nằm ở ổ nào cả. Cũng ko do tường lửa hay phần mềm diệt virus (nếu chỉ cài 1 phần mềm diệt virus). Nếu chơi máy nhà, cá nhân thì đại đa số là chạy quyền admin cả.
    Còn nếu nói vì bản download trên trang chủ cũ thì cũng ko phải vì mình từng copy từ máy chơi dc sang máy bị lỗi và vẫn vậy. Những cách mà Mod chỉ hoàn toàn vô tác dụng và vô tác dụng nhất là cách Mod kêu cài lại win.

Hi bạn, trường hợp của bạn ThieuQuan ở trên là lỗi Not Responding chứ không phải một lỗi update thông thường. Lúc đầu mình nghĩ là lỗi update, vì thế mình đã hướng dẫn theo các cách trên.
    Đối với 1 số bạn gặp lỗi update phiên bản thì việc Tường lửa, hoặc đặt bộ cài ở phân vùng chưa được phân quyền, hoặc ko chạy dưới quyền Administrator cũng ảnh hưởng.

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Hi bạn, trường hợp của bạn ThieuQuan ở trên là lỗi Not Responding chứ không phải một lỗi update thông thường. Lúc đầu mình nghĩ là lỗi update, vì thế mình đã hướng dẫn theo các cách trên.
    Đối với 1 số bạn gặp lỗi update phiên bản thì việc Tường lửa, hoặc đặt bộ cài ở phân vùng chưa được phân quyền, hoặc ko chạy dưới quyền Administrator cũng ảnh hưởng.
    cái đấy thì tôi thử hết từ lâu rồi những vẫn đâu có đc, nên mới phải mò lên đây để xem. còn cái bạn hướng dẫn ở trên kia thì chỉ tick đc 1 cái Administrator làm sao mà chọn đc cái trên, nếu ai là cái trên chỉ là 1 vùng của người dùng tạo ra 1 use khác thôi ko liên quan vì ko chịn xuống đc cái dưới
    Lần sửa cuối bởi Muỗi Đốt; 08-12-2013 lúc 05:26 PM

Hi cac' ban. Minh` bi. loi^~ la` khung update game da~ chay. dc 100% roi^`, ma` lai. bao' la` Update client fail. Bac' nao` giup' e voi', e cam? on nhiu` ak.

NKVS có hàng nghìn người chơi, nếu mà bộ setup game bị lỗi hay chương trình game bị lỗi thì hàng ngàn người cũng bị lỗi, và chả ai chơi được.
    Các bạn phải hiểu tại sao người ta vẫn bình thường, mà cá biệt lại có khoảng vài chục người như các bạn bị lỗi thì chính là máy các bạn và các chương trình trong máy bị lỗi nào đó khó tìm thôi.
    Trước mình chơi Kiếm Thế cũng bị lỗi hoài, ng ta chơi được mình ko chơi được thì lỗi ở máy mình chứ ko thể bảo lỗi game được.
    Đầu tiên đem bộ setup đó qua máy khác cài thử nếu cũng lỗi thì down bộ khác về cài, cài được thì copy về máy mình chơi.
    tốt nhất vẫn là cài lại win mới,từ từ ko cài thêm phần mềm nào khác, down ngay NKVS về khi vừa cài win xong và cài game xem có được không. vẫn ko được thì do số bạn ko có duyên với NKVS thôi

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    NKVS có hàng nghìn người chơi, nếu mà bộ setup game bị lỗi hay chương trình game bị lỗi thì hàng ngàn người cũng bị lỗi, và chả ai chơi được.
    Các bạn phải hiểu tại sao người ta vẫn bình thường, mà cá biệt lại có khoảng vài chục người như các bạn bị lỗi thì chính là máy các bạn và các chương trình trong máy bị lỗi nào đó khó tìm thôi.
    Trước mình chơi Kiếm Thế cũng bị lỗi hoài, ng ta chơi được mình ko chơi được thì lỗi ở máy mình chứ ko thể bảo lỗi game được.
    Đầu tiên đem bộ setup đó qua máy khác cài thử nếu cũng lỗi thì down bộ khác về cài, cài được thì copy về máy mình chơi.
    tốt nhất vẫn là cài lại win mới,từ từ ko cài thêm phần mềm nào khác, down ngay NKVS về khi vừa cài win xong và cài game xem có được không. vẫn ko được thì do số bạn ko có duyên với NKVS thôi
    Thử coppy sang máy khác ko đc. đang chơi bình thường. updata bản mới mới bị lỗi :T

lỗi đó là do lỗi của máy chạy game đó và cần cài lại driver của 1 số phần là ok thôi. Chứ máy chạy dc bạn copy wa máy lỗi cũng ko chạy dc và ngược lại. Có download mới cũng bị thế. 2 trường hợp nhờ mình sửa và đã may mắn ok chơi dc. Ai còn bị thì chạy driver lại xem. Kiểm tra coi xung đột cái gì. Còn ko thì pm vào inbox và hẹn thời gian rảnh mình onl mình xem thử cho. Chỉ là may mắn sửa xem dc ko thôi.

Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    lỗi đó là do lỗi của máy chạy game đó và cần cài lại driver của 1 số phần là ok thôi. Chứ máy chạy dc bạn copy wa máy lỗi cũng ko chạy dc và ngược lại. Có download mới cũng bị thế. 2 trường hợp nhờ mình sửa và đã may mắn ok chơi dc. Ai còn bị thì chạy driver lại xem. Kiểm tra coi xung đột cái gì. Còn ko thì pm vào inbox và hẹn thời gian rảnh mình onl mình xem thử cho. Chỉ là may mắn sửa xem dc ko thôi.
    tớ đang chơi bình thường ko cài thêm phầm mềm linh tinh nào. chỉ có updata phiên bản mới là bị luôn thôi

Bác Muỗi Đốt IP và DNS của bác là bác để thế nào thế bác ??

Bó tay tưởng fix lại được rồi ai ngờ chạy được tí lại bị lỗi cũ..... mình fix 3 ngày rùi điên mới điên
    Lần sửa cuối bởi ThieuQuan; 09-12-2013 lúc 12:09 AM