Trang 5/7 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 64

Mặc định Re: Lỗi Updata phiên bản 2.14.1 !!!

các bác thử cài driver lại xem có đc hay k

Quote Nguyên văn bởi ThieuQuan Xem bài viết
    Bác Muỗi Đốt IP và DNS của bác là bác để thế nào thế bác ??

Bó tay tưởng fix lại được rồi ai ngờ chạy được tí lại bị lỗi cũ..... mình fix 3 ngày rùi điên mới điên
    IP động ko để cố định ( mạng Viettel )

DNS thì để vào FB 8888 8844

ra quán net...copy bản Game vào chơi và đã thành công yeh

haizz bác Muỗi Đốt ... bít ngay là bác giống tôi mà... nên bị dính chưởng đó.... tôi đang fix lại đây.... căng mắt ra mà ko phải vì sao cái để ip và DNS thế là dí chưởng

haizz bác Muỗi Đốt ... bít ngay là bác giống tôi mà... nên bị dính chưởng đó.... tôi đang fix lại đây.... căng mắt ra mà ko phải vì sao cái để ip và DNS thế là dí chưởng
    trước để có sao đâu vẫn chơi bt mà. updata mới bị thôi
    kể cả bỏ IP với DNS đi vẫn bị như thường
    cái lỗi này là do xung phần mềm thôi.
    đang đợi xem BQT xem là nó xung với những phần mềm như thế nào mà ko thấy nói gì
    đợi chờ lâu vl
    Lần sửa cuối bởi Muỗi Đốt; 09-12-2013 lúc 03:43 PM

VL nước cuối cùng là cài lại máy. hỳ hục cuối cũng vẫn thế ko vào đc = nghỉ game

Quote Nguyên văn bởi Muỗi Đốt Xem bài viết
    VL nước cuối cùng là cài lại máy. hỳ hục cuối cũng vẫn thế ko vào đc = nghỉ game
    Bác Muỗi Đốt cài lại win lun..... TÔi là tôi ko cài... bên BQT khắc phục được thì chơi... không thì nghỉ game... máy tôi cũng chỉ làm việc thôi.... lâu lâu chơi game giảm stress.

Mà theo tôi nghiên cứu thì có làm gì đi nữa máy nào dí lỗi này .... thì fix lại cũng chỉ đc 30% là chạy được.

Bác Muỗi Đốt cài lại win lun..... TÔi là tôi ko cài... bên BQT khắc phục được thì chơi... không thì nghỉ game... máy tôi cũng chỉ làm việc thôi.... lâu lâu chơi game giảm stress.

Mà theo tôi nghiên cứu thì có làm gì đi nữa máy nào dí lỗi này .... thì fix lại cũng chỉ đc 30% là chạy được.
    giờ đang cài lại các chương trình để làm đây bó tay. Đam mê có thừa nhưng người ta ko cho

chịu 2 bác...mình cài đi cài lại 3 trăm sáu mươi lăm lần mà còn đc...máy 2 bác bị gì thế nhỉ

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    chịu 2 bác...mình cài đi cài lại 3 trăm sáu mươi lăm lần mà còn đc...máy 2 bác bị gì thế nhỉ
    Biết chết liền . Thì máy vẫn xài bình thường như mọi người đó thôi mà fix mãi không được thì chịu thôi chứ biết làm sao. Máy bác chạy thì chạy chứ bây h máy tôi và bác Muỗi chạy không được cho dù đã cài win rồi đó vẫn thế. Thôi phải chia tay thôi chứ biết làm gì hơn nữa.