Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định ko hiện tên nhân vật

ờ su kiện cài game nhan quà sao khi đăng nhập chon máy chủ ko thấy hiện tên nhân vat để chon
    tk zimbeo
    sv phuc giang

Mặc định Re: ko hiện tên nhân vật

Chào Bạn !
    Bạn nên dùng Trình Duyệt IE 9 trở lên hoặc Chrome hoặc FireFox nhé, sau đó bạn thử kích vào các Server khác có liên quan rồi thử chọn lại Server của mình. Nếu vẫn không được bạn vui lòng lên trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu kèm thông tin cụ thể để BQT kiểm tra lai nhé.
    Thân !

Mặc định Re: ko hiện tên nhân vật

Mình cũng bị lỗi tương tự ko hiện tên nv, thử vào = Crome hay FireFox thì toàn báo '' Sự kiện này chỉ dành cho các thành viên đã cài đặt Game Client'' tại link kick tam gia sự kiện tự động duyệt = IE. xin hỏi Có cách khắc phục k?

Angry Không Thể Tham Gia "Cài đặt Ngạo Kiếm nhận quà khủng"

- Sau nhiều lần gỡ đi rồi tải = Toren cũng như tải bản full của Miền Nam và cài đặt update nhưng vẫn không hiển thị tên nhân vật sau khi chọn máy chủ để tham gia sự kiện. Mong BQT xem xét và khắc phục sớm.

Mặc định Re: Không Thể Tham Gia "Cài đặt Ngạo Kiếm nhận quà khủng"

dùng IE>9 đi bạn! MÌnh thì bình thường

Mình dùng Win 7 64bit - IE9, vẫn làm ko được, chọn server nhưng ko hiển thị tên, dùng Crome thì báo vẫn chưa cào Clien. Pó tay đó mà

mình cũng bị tương tự, mình là chủ phòng, mình cũng làm đủ các cách nhưng 20 máy của mình vẫn k0 nhận đc j, vào chọn nhân vật thì ko thấy đâu. ((

Quote Nguyên văn bởi jimmy Xem bài viết
    mình cũng bị tương tự, mình là chủ phòng, mình cũng làm đủ các cách nhưng 20 máy của mình vẫn k0 nhận đc j, vào chọn nhân vật thì ko thấy đâu. ((
    mình dùng google chrome vào chọn nhân vật vẫn lên bình thường mà

dùng Chrome nó báo thế này : '' Sự kiện này chỉ dành cho các thành viên đã cài đặt Game Client. Vui lòng tải Client tại đây ''
    giờ chẳng bít làm sao, ở tiệm có 1 đứa nó nhận đc, còn lại bn người ko nhận đc.
    Mong AD cho ý kiến dùm..

Các bạn vui lòng cung cấp hình ảnh màn hình để BQT kiểm tra lại các trường hợp.
    Rất mong các bạn thông cảm!
    Thân!