Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Talking Cách tăng điểm + khảm thạch cho phái cái bang

Đây là theo suy nghĩ của mình . Sai sót thông cmn cảm .
    Max khí và tăng 400 thân , 200 thể : Tăng như thế dame ổn , chính xác cao đánh 10 hit chỉ hụt 2 3 hit , Máu cũng tạm .
    Khảm thì : Mũ , họ oản , giày , y phục , đai . Ép linh thạch + máu
    : Vũ khí , dây truyền . Ép linh thạch kháng kim
    : Nhẫn , ngọc bội . Ép linh thạch kháng thủy
    Hết cmnr . Sai sót bỏ cmn wa nhá mấy bạn :v

Mặc định Re: Cách tăng điểm + khảm thạch cho phái cái bang

Góp ý thêm :
    Bạn phải nói ở giai đoạn nào .. tầm 10x trở lên thì người ta chỉ chú trong các hiệu ứng trong ngọc thôi ( + máu không cần để ý làm gì ) , và cộng tiểm năng 95% số người cộng là max khí max thân
    Còn riêng các sv cũ thì toàn sài ngọc ngon :
    Kháng tất cả tính, còn lại kháng thủy hỏa, trạng thái ngủ hành , di tốc , phòng chí mạng ( phòng cụ )
    Công kích , miễn trạng thái xấu , giảm né , nguyên khí ( trang sức )
    Vũ khí : Công kích , nguyên khí , chí mạng

còn rất rất nhiều loại ngọc mà kể ra củng không hết
    Chủ yếu là mình nhìn theo mấy top thì sẽ rõ , nên chú trong sài ngọc ngon .. nghèo thì sài ngọc 3 4 , còn họ vip thì full ngọc 5

khuyên các bạn đừng nên ép lung tung ..xem kĩ ngọc loại I hay II hay III .. có thể ép lên tím hoặc hồng dc ko đã
    Lần sửa cuối bởi Sĩ Tiến; 07-12-2013 lúc 10:19 PM

Quote Nguyên văn bởi Apple_Top Xem bài viết
    Đây là theo suy nghĩ của mình . Sai sót thông cmn cảm .
    Max khí và tăng 400 thân , 200 thể : Tăng như thế dame ổn , chính xác cao đánh 10 hit chỉ hụt 2 3 hit , Máu cũng tạm .
    Khảm thì : Mũ , họ oản , giày , y phục , đai . Ép linh thạch + máu
    : Vũ khí , dây truyền . Ép linh thạch kháng kim
    : Nhẫn , ngọc bội . Ép linh thạch kháng thủy
    Hết cmnr . Sai sót bỏ cmn wa nhá mấy bạn :v
    bạn rất là bá đạo ép kháng cho vủ khí + DC + Nhẩn + NB còn ép kháng kim cho CB nữa

Quote Nguyên văn bởi Tử Di Xem bài viết
    bạn rất là bá đạo ép kháng cho vủ khí + DC + Nhẩn + NB còn ép kháng kim cho CB nữa
    ^^
    Mình thì chơi theo đường KTC, mũ áo đai KTC -- hên là có cái ff4 di tốc +10% --- nên đang định lên luôn ngọc 5 cốc thanh lam chạy cho sướng ) .... theo ae thì CB có nên tăng tốc độ di chuyển ko ?
    Còn kháng thì mình chỉ để kháng hỏa thôi, vì có kháng hỏa thì xài trong đấu phái tốt, còn KTC thì ko phải ngại phái nào cả )
    Điểm tiềm năng thì mình tăng max khí rồi cộng hết vào thân... thể + 100 điểm thôi.
    Lần sửa cuối bởi Tiểu Mẫn; 11-12-2013 lúc 09:09 AM

thật ra theo mình cb không nên lấy cốc thanh lam 10 di chuyển k là gì đâu,thứ nhất các phái có buf chạy ditoocs 40 cơ thứ 2 cb đánh xa nên k lo lắm.tiềm năng thì m nghĩ cb skill k giống thiếu lâm thiên vương hay nga my có buf thể lực nên tốt nhất k nên cộng thể,lấy mã khí mã thân ép ngựa truy ảnh mà chém.ngọc thì ép kháng hỏa thủy m thấy cb cũng cần cả kháng thổ,xài kháng tất cả thì đúng roài.cb vốn dĩ có kháng to rồi nên ép đồ giảm hiệu ứng.cái trì hoãn mĩnh nghĩ không quan trọng bằng choáng,hay tê.chính ra khắc hệ cb m thấy solo ngamy hay đào hoa cũng khó kết thúc lắm,

Mình xin chia sẻ cách tăng của mình sai sót mong các bạn bỏ qua:
    Về tiềm năng minh nâng max khí 150 điểm thể còn nhiu là thân hết mình thấy đánh cũng rất ok.
    Về khảm đồ thì cứ ktc mà chơi còn lại ép kháng
    vk va trang suc thi cu eff ck hoa giam ne va cong co ban la ok
    Có gj sai mong anh em chi giao

về tiềm năng thì minh nâng kiểu full khí+ thân, ko nâng thể
    về ngọc thì ép 3v kháng hỏa+1v kháng mộc+2 v KTC, vì sv mih nhiều HS nên minh ep 1v kháng mộc
    còn v ngọc ép ở giày thì mình nghĩ tốt nhất bây h là ngọc Su mật uy 4,5, chứ ko nên ép cốc thanh lam
    mình còn chú trọng đến option phòng chí mạng ép v mạc quân lên 5.và dùng phiên vũ nên cung nâng tỷ lệ dc hơn 70%

Khiên 16 CL 360 ... Tăng Max khí ... 250 thân ... Còn lại phang hết vào Thể ... Đeo Ngọc Tăng % Máu Bên Phòng Cụ ... Trang Sức Đeo Ngọc Công Kích .. Công Cơ Bản .. Thân Pháp Giảm Né ... Máu khoảng 18k ... Lực Tay 5k9 ... Chí Mạng 20%

KTc là gì?Mình mới chơi chưa hiểu KTC là gì anh em nói rõ các từ viết tắt dùm với