Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Bí Tịch????

Mặc định Bí Tịch????

Mình mới chơi game này có 1 thắc mắc về bí tịch nhờ anh em trả lời hộ, mình thấy có tới 3 ô để bí tịch vậy mình mua luon 3 cuốn Bí tịch I đường môn xài được không???

Mặc định Re: Bí Tịch????

Quote Nguyên văn bởi Vì Đó Là Tôi Xem bài viết
    Mình mới chơi game này có 1 thắc mắc về bí tịch nhờ anh em trả lời hộ, mình thấy có tới 3 ô để bí tịch vậy mình mua luon 3 cuốn Bí tịch I đường môn xài được không???
    mỗi loại chỉ dùng được 1 cuốn thôi bạn

Chuẩn -Bạn có thể mua thêm 4 bí kíp giang hồ khi lên cấp 90 và lên cấp 100 có thể mua thêm bí tịch 2 đường môn

có thể nói rõ hơn k? adm,có thể dùng 3 cuốn bt luôn 1 lúc ah

cấp nào mới có vậy. mình cũng mới chơi nhưng chưa biết quấn này đặt vào chỗ nào và để làm gì.

bí tịch 2 đường môn mua ở đâu vậy bạn

Quote Nguyên văn bởi Admin Nkvs Xem bài viết
    Chuẩn -Bạn có thể mua thêm 4 bí kíp giang hồ khi lên cấp 90 và lên cấp 100 có thể mua thêm bí tịch 2 đường môn
    Admin cho hỏi, 4 bí kíp giang hồ mua ở đâu?

Quote Nguyên văn bởi angel_of_devil Xem bài viết
    Admin cho hỏi, 4 bí kíp giang hồ mua ở đâu?
    Làm gì có chuyện 4 bí kíp giang hồ, 2 là max rồi, có 2 ô ak, môn phái thì dc 1 cuốn, hiện tại là vậy
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quote Nguyên văn bởi Bạch Phong Vân Xem bài viết
    Làm gì có chuyện 4 bí kíp giang hồ, 2 là max rồi, có 2 ô ak, môn phái thì dc 1 cuốn, hiện tại là vậy
    Thế mình mới hỏi, không nghĩ Admin forum lại troll member như vậy. Hiện tại mình 9x mới có 1 bí kíp mua ở Tiệm Tuỳ Thân. Còn 2 bí kíp giang hồ bạn nói tên là gì? Mua ở đâu hoặc làm nhiệm vụ nào thì có?

Quote Nguyên văn bởi angel_of_devil Xem bài viết
    Thế mình mới hỏi, không nghĩ Admin forum lại troll member như vậy. Hiện tại mình 9x mới có 1 bí kíp mua ở Tiệm Tuỳ Thân. Còn 2 bí kíp giang hồ bạn nói tên là gì? Mua ở đâu hoặc làm nhiệm vụ nào thì có?
    Theo sự hiểu bik của mình (server mở 135 ngày) thì có tất cả là 6 cuốn bí kíp giang hồ: 4 cuốn +1 cl (Băng Huyền Hàn Kình, Phi Vũ Lưu Sa, Ngưng Huyết Đoạt Phách, Quy Nguyên Chân Kinh), 2 cuốn +3 cl (Diệu Nhật Li Thể, Long Tượng Ban Nhược Công), tới ngày tự động bí kíp sẽ dc bán trên TTGD
    Mình chỉ bik duy nhất 1 nguồn để có (kiến thức còn hạn hẹp) đó là Gia tộc quần hùng mở rương sẽ ra, còn lại thì mình bí
    Lần sửa cuối bởi Bạch Phong Vân; 05-06-2014 lúc 07:19 PM
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải