Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: [ biện kinh thái sơn ] bán acc đhđ cl 330 & đm cl 350

acc 330 cl 1m7 acc 350 cl 3m có j bạn nt wa sdt 0937585775 mình thương lượng nhé

mình trả giá chót acc 300 2m và acc 350 giá 1m5 dc thì alo hoặc nt cho mình nha

acc 330 2m và acc 350 3m5 dc alo mình nha
    Lần sửa cuối bởi Kien123; 12-12-2013 lúc 01:40 PM

Quote Nguyên văn bởi nhilong Xem bài viết
    đầu tư thì phải chịu game bạn bỏ tiền mà muốn thu lại i chang số tiền bỏ ra là điều không thể , sống phải biết chấp nhận sự thật chứ acc CrissMax cl 320 còn bán 1tr2 kìa mà phải rao cả tuần ng` ta mới mua ...cái gì cũng có giá 1 thời hết bạn à
    bác nói ko sai, em đầu tư acc hơn 3 chục triệu chẳng nhẽ lại muốn lấy lại 30 triệu nhưng mà tâm huyết vs công sức mình chơi bán ra ko thể rẻ mạt đến cái mức 1-2 triệu được. Còn acc em bán lấy 3-4 triệu cũng chỉ mời ae tộc đi ăn 1 bữa chia tay thôi. Còn nếu ko bán được thì thôi, vs em ko sao cả, cứ để đấy thi thoảng vào đánh CT vs lãnh thổ cũng đc

Quote Nguyên văn bởi Myhear0809 Xem bài viết
    __Rong__ Nc ngua diss that , da dau tu choi game doi ban di duoc gan bang von bo ra thi may gioi qua , nha may thua tien di ma delete acc
    còn bác MyHear0809 bác có thể vào Nam mua acc CrisMaxx, acc nó 330 công lực nhưng ngọc 5 nó ko đủ tuổi so sánh vs ngọc 5 của em.
    Còn cái acc Tý gấu này ở sv cũng thuộc loại có tiếng, e rao 2.5 triệu đã đầy người mua, chứ đừng nc kiểu bán đc 2 củ e tặng thêm 1 củ )
    Thế nhé !

Quote Nguyên văn bởi Kien123 Xem bài viết
    acc 330 cl 1m7 acc 350 cl 3m có j bạn nt wa sdt 0937585775 mình thương lượng nhé

mình trả giá chót acc 300 2m và acc 350 giá 1m5 dc thì alo hoặc nt cho mình nha

acc 330 2m và acc 350 3m5 dc alo mình nha

thanks bác đã quan tâm nhưng ép giá rẻ như thế e k bán đc
    Lần sửa cuối bởi TýGấu; 12-12-2013 lúc 05:53 PM

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppp lên

Manh dan tra ban ac kiem nam 4m5 va cho minh hxem do nt so kia ko thay ai tra loi alo co minh 0938025253
    Lần sửa cuối bởi SuBaChao; 13-12-2013 lúc 05:04 AM

330 công lực (k gia viên ) ở sv cũ thì tầm 2tr-2tr5 là hợp lý bác à

Quote Nguyên văn bởi TýGấu Xem bài viết
    bác nói ko sai, em đầu tư acc hơn 3 chục triệu chẳng nhẽ lại muốn lấy lại 30 triệu nhưng mà tâm huyết vs công sức mình chơi bán ra ko thể rẻ mạt đến cái mức 1-2 triệu được. Còn acc em bán lấy 3-4 triệu cũng chỉ mời ae tộc đi ăn 1 bữa chia tay thôi. Còn nếu ko bán được thì thôi, vs em ko sao cả, cứ để đấy thi thoảng vào đánh CT vs lãnh thổ cũng đc

còn bác MyHear0809 bác có thể vào Nam mua acc CrisMaxx, acc nó 330 công lực nhưng ngọc 5 nó ko đủ tuổi so sánh vs ngọc 5 của em.
    Còn cái acc Tý gấu này ở sv cũng thuộc loại có tiếng, e rao 2.5 triệu đã đầy người mua, chứ đừng nc kiểu bán đc 2 củ e tặng thêm 1 củ )
    Thế nhé !

thanks bác đã quan tâm nhưng ép giá rẻ như thế e k bán đc
    Đồng cảnh ngộ ,nhiều mem cứ so sánh công lực mà ko quan tâm đến set ngọc thế nào ,nhiều loại ngọc phải bỏ công săn + lót tay cao ,chưa tính đến đồ cường hóa cao cũng khá tốn kém

Vì ko có thời gian để chơi nên mới phải chuyển nhượng acc cho người khác có điều kiện hơn ,thật sự để nói thu hồi vốn hay là lỗ ít thì 3 hay 4 triệu chẳng bằng 1/10 lúc bỏ ra

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    330 công lực (k gia viên ) ở sv cũ thì tầm 2tr-2tr5 là hợp lý bác à
    thanks bác đã quan tâm ạ
    30 kí tự

Quote Nguyên văn bởi Thiết Lệnh Lang Xem bài viết
    Đồng cảnh ngộ ,nhiều mem cứ so sánh công lực mà ko quan tâm đến set ngọc thế nào ,nhiều loại ngọc phải bỏ công săn + lót tay cao ,chưa tính đến đồ cường hóa cao cũng khá tốn kém

Vì ko có thời gian để chơi nên mới phải chuyển nhượng acc cho người khác có điều kiện hơn ,thật sự để nói thu hồi vốn hay là lỗ ít thì 3 hay 4 triệu chẳng bằng 1/10 lúc bỏ ra
    Lệnh lang nói chuẩn rồi tôi nói ko phải bốc phét, acc tôi lên ngọc 5 kháng và công kick trong những ngày đầu tiên, mọi người cứ bảo acc giá 1 củ đến 1 củ 5
    Tôi cũng biết acc ông, nói thật, ae tách ngọc 5 ra bán lấy vàng rồi quy vàng ra tiền VNĐ tôi khẳng định rẻ rách ít cũng phải 1 triệu 5 )
    Mấy ông ko chơi thì ko nói, còn mấy ông có chơi có biết nhưng ko chịu hiểu thig khá là mệt
    Lần sửa cuối bởi TýGấu; 16-12-2013 lúc 05:16 PM

Chuc ban mau ban dc acc nhe cung ik ttl cung nhau may lan roi hihi gio bo ik that la tiec

tra ban acc cl 330 3m5 con acc kia 5tr co thi alo gd nhe choi cho vui thoi minh choi nick game web thienhanhkiem2.com nap 25tr khong choi cung cho a e choi ma co ban dau ban. con danh tien de dau tu tiep nua chu ban

ban cho ng nao tam huyet vs tiep tuc dau tu thi thap mot chut con hon ban cho ng kem tam huyet vs ko dau tu tiep thay acc cua minh ngay mot yeu di thi chag ai muon ban ca ban ak thanks ban da quan tam

330 ma doi 3tr thang dien 1tr5 chack da mua