Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 19 của 19

Mặc định Re: Lên 100 còn nhiều người chơi Đào Hoa Đảo không ???

cũng muốn chơi dhd vì thấy đi chiến trường cũng được

Ok , mình chơi ĐHĐ và đồ mình thực sự là không cao vì mình không nạp tiền

Thứ 1, bạn nên lên giày max và có thêm Cốc Thanh Lam, % di tốc cao => di tốc nhiều, có buff chuyển di tốc : 1 di tốc bằng 60 điểm công ..
    Thứ 2, theo mình ĐHĐ nên tăng thuộc tính nhân vật là Khí 200, max Thân trước rồi đến Sức, vì đứng xa, phụ thuộc nhiều vào Crit, nên chuyển về crit thì hay hơn
    Thứ 3, đi chiến trường, nên đi chiến trường Tử Kinh Quan, càng đông người, skill 75 của đào hoa đảo càng phát huy mạnh, công cơ bản của mình có 4k thôi, có thể hơi phế nhưng khi đánh đông có thể nổ lên từ 16k - 20k, căn bản là bạn tìm được vị trí đứng phù hợp, ít lãnh đạn, và lấy trọn crit làm last hit
    Thứ 4, nếu đi solo, nên up full ngọc Thủy và Mộc, sever mới hay sever cũ, mọi người thường đổ xô về Hoa Sơn hoặc Nga My, nên lên ngọc chưa bao h là thừa cả ... Ngũ hành tương khắc thì cẩn thân với Côn Luân, Cái Bang .. Cái Bang sụp hố thì bạn khó có cơ hội chạy, Côn Luân thì mù mịt, được cái lợi thế là ăn phát dame đầu sẽ tàng hình, nên phải để í thật kĩ
    Cẩn thận với chú Côn Luân nào ra chém mình 1 phát cho tàng hình rồi nó mới tàng hình, mình hết 3s tàng hình nó quật mình chết tươi không kịp ngáp
    Còn Hoa Sơn thì thấy vòng là chạy, hết vòng dừng lại dame .. Nga Mi có bông sen thì cứ quạt thằng 3tia vào, 3 tia xuyên đc bông sen của nó
    Nhưng đừng thử ĐHĐ ra tank nếu tầm 30k máu thì hãng đứng lại mà tank với nó cẩn thận không bị TV sock dame là đc
    Thứ 5 : ĐHĐ hoàn toàn có thể train 1 mình, nhờ skill 75 và skill buff máu

- Cái lợi lớn nhất của ĐHĐ chính là bắn xuyên, càng nhiều càng crit cao, và có skill bơm máu Quan trọng là bạn tận dụng nó thế nào thôi

Chúc bạn sớm đổi phái

- Ngoài ra đc cái mình ép ngọc rất dị, mình ép toàn Công kích thổ thay vì Công kích Thủy nên đấu phái cũng tạm ổn, đấu HSLK cũng đc, nếu gặp NM hoặc ĐHĐ cùng hệ ... tuy nhiên là có lợi có hại, mình bắn ít khi nó ra tê liệt, nên cái này cần cân nhắc trước khi thực hiện Nên tẩy 1 cái PP có thêm di tốc nữa ngoài mấy dòng công mà ai cũng mong, có tạm di tốc % cũng ok rồi nếu bạn ko có nhiều tiền tẩy PP
    Lần sửa cuối bởi Cửu Vĩ Hồ Ly; 23-01-2014 lúc 03:27 PM

vẫn đang thắc mắc là sao bạn tăng 200 điểm vào khí

DHD đi CT toàn dẫn đầu. PK cũng rất mạnh, nói chung khá ưu việt

Quote Nguyên văn bởi Cửu Vĩ Hồ Ly Xem bài viết
    Ok , mình chơi ĐHĐ và đồ mình thực sự là không cao vì mình không nạp tiền

Thứ 1, bạn nên lên giày max và có thêm Cốc Thanh Lam, % di tốc cao => di tốc nhiều, có buff chuyển di tốc : 1 di tốc bằng 60 điểm công ..
    Thứ 2, theo mình ĐHĐ nên tăng thuộc tính nhân vật là Khí 200, max Thân trước rồi đến Sức, vì đứng xa, phụ thuộc nhiều vào Crit, nên chuyển về crit thì hay hơn
    Thứ 3, đi chiến trường, nên đi chiến trường Tử Kinh Quan, càng đông người, skill 75 của đào hoa đảo càng phát huy mạnh, công cơ bản của mình có 4k thôi, có thể hơi phế nhưng khi đánh đông có thể nổ lên từ 16k - 20k, căn bản là bạn tìm được vị trí đứng phù hợp, ít lãnh đạn, và lấy trọn crit làm last hit
    Thứ 4, nếu đi solo, nên up full ngọc Thủy và Mộc, sever mới hay sever cũ, mọi người thường đổ xô về Hoa Sơn hoặc Nga My, nên lên ngọc chưa bao h là thừa cả ... Ngũ hành tương khắc thì cẩn thân với Côn Luân, Cái Bang .. Cái Bang sụp hố thì bạn khó có cơ hội chạy, Côn Luân thì mù mịt, được cái lợi thế là ăn phát dame đầu sẽ tàng hình, nên phải để í thật kĩ
    Cẩn thận với chú Côn Luân nào ra chém mình 1 phát cho tàng hình rồi nó mới tàng hình, mình hết 3s tàng hình nó quật mình chết tươi không kịp ngáp
    Còn Hoa Sơn thì thấy vòng là chạy, hết vòng dừng lại dame .. Nga Mi có bông sen thì cứ quạt thằng 3tia vào, 3 tia xuyên đc bông sen của nó
    Nhưng đừng thử ĐHĐ ra tank nếu tầm 30k máu thì hãng đứng lại mà tank với nó cẩn thận không bị TV sock dame là đc
    Thứ 5 : ĐHĐ hoàn toàn có thể train 1 mình, nhờ skill 75 và skill buff máu

- Cái lợi lớn nhất của ĐHĐ chính là bắn xuyên, càng nhiều càng crit cao, và có skill bơm máu Quan trọng là bạn tận dụng nó thế nào thôi

Chúc bạn sớm đổi phái

- Ngoài ra đc cái mình ép ngọc rất dị, mình ép toàn Công kích thổ thay vì Công kích Thủy nên đấu phái cũng tạm ổn, đấu HSLK cũng đc, nếu gặp NM hoặc ĐHĐ cùng hệ ... tuy nhiên là có lợi có hại, mình bắn ít khi nó ra tê liệt, nên cái này cần cân nhắc trước khi thực hiện Nên tẩy 1 cái PP có thêm di tốc nữa ngoài mấy dòng công mà ai cũng mong, có tạm di tốc % cũng ok rồi nếu bạn ko có nhiều tiền tẩy PP
    Hỏi ngu bạn nâng 200 Khí làm gì vậy. Nhân tiện đính chính Đào Hoa bắn gây ra Hoãn chứ không phải Tê liệt nhé bạn

spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm sr nha lay code

Dhd ở Sv mình họ vẫn top như thường đó

Đào Hoa Đào từ 11x trỡ lên là ngon nhất, ĐH cấp cao là đánh hơi pị mạnh đấy, ns thật Đào Hoa lên cấp cao, đồ ngon ngon xíu là k phái nào chịu nỗi đâum ĐH cấp càng cao càng mạnh đấy

Mình đã chơi kha nhiều game và nhân vật khá khủng như MU, VLTK2,phongthan ....mình thấy hầu hết các phái cầm cung , đánh xa dựa vào tốc độ đánh và cong cơ bản level càng cao càng mạnh đó .
    Mu mình chơi 1 em cầm cung , VLTK2 1 dương gia cung , phong thần 1 em dị nhân ...nhìn chung các phái bắn xa dựa vào tốc độ đánh và ngoại công có 1 điểm chung là khi lên lv cao tốc độ đánh càng tăng những phái giáp chiến muốn áp sát thường gặp nhiều khó khăn .
    Đối với những phái giáp chiến hay dame to thì công tốc không ảnh hưởng nhiều nhưng với phái đánh xa dựa vào creat như DHD thì công tốc là yếu tố vô cùng quan trọng .
    Điểm mấu chốt là làm thế nào trong 1 khoảng thời gian dame vào đối thủ được nhiều lần nhất để có cơ hội lên creat .
    cấp càng cao thì chỉ số công tốc +chí mạng càng tăng đó là lý do cấp càng cao thì DHD càng mạnh .
    các anh em DHD đừng có lũ lượt song tu sang HS sau này cấp>>> 110 phế vật đó .
    Lần sửa cuối bởi caoxalang; 18-03-2014 lúc 11:28 AM