Trang 13/37 ĐầuĐầu ... 3 11 12 13 14 15 23 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 121 tới 130 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

mở acc đầu tiên thì bt, mở tiếp acc thứ 2 thì nó báo lên 1 cửa sổ nhỏ toàn tiếng Hoa là sao vậy admin ?

Quote Nguyên văn bởi ChjxChjx Xem bài viết
    mở acc đầu tiên thì bt, mở tiếp acc thứ 2 thì nó báo lên 1 cửa sổ nhỏ toàn tiếng Hoa là sao vậy admin ?

Chào bạn!
    Có phải bạn đang chơi bản mini client không? Bản mini client thì chỉ mở đc 1 của sổ thôi bạn nhé.
    Bạn vui lòng tải bẩn đầy đủ về để có thể mở được nhiều cửa sổ game hơn nhé.
    Thân!
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết

update gói 30MB được rồi mà ko chạy tiếp như là update lỗi là sao,vãi cả game
    đang dùng win7
    Giống tui thế.... tôi mất cả trưa loay hoay vẫn kg được... tệ gì đâu, mệt quá kg chơi game này là xong

Mod cho em hỏi...em cài lại win rùi thì chạy nkvs ko đc nó chậm cực kì vào game đăng nhập mọi thứ điều ok nhưng ko hiểu sao nó chậm lắm ..em ko hiểu lý do tại sao .win em cài là win 7 utimate ..nó chậm gê gớm lắm máy em là dell core i5 lúc bản win trước thì nó chạy rất mượt nhưng khi em cài win lại rùi thì nó chạy chậm vô cũng em nghĩ là thiếu cái gì đó . mod giúp em với thanks
    Lần sửa cuối bởi Chán Vãi Loz; 07-04-2014 lúc 04:59 PM

Ad cho mình hỏi mình cứ bị lỗi này hoài, ko vào game đc. Trước khi update mình chưa bao h bị. Ko bik là do lỗi máy mình hay lỗi client nữa. Ad giúp dùm gấp nha, thanks

Lần sửa cuối bởi Khánh Đức; 08-04-2014 lúc 05:38 AM

mình có lỗi là không có tăng tốc phần cứng là sao vậy AD

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết

update gói 30MB được rồi mà ko chạy tiếp như là update lỗi là sao,vãi cả game
    đang dùng win7
    tui cũng bị như thế này, xóa rồi cài đặt lại cũng hôk đc, đang dùng winXP

các AD xem thế nào .cứ up phiên bản lại ko chơi đc .ko tự cập nhật .đến là nản

- Hệ điều hành đang dùng: window 7 64b
    - Mô tả lỗi: cập nhật phiên bản từ 2.26 lên 2.27 thất bại
    - Hình ảnh:

Chào các bạn!
    Đối với các trường hợp tải cập nhật thất bại, các bạn vui lòng tắt các chương trình diệt virut hiện đang chạy trên máy tính sau đó thì hãy tiến hành chạy cập nhật nhé.
    Chúc các bạn thành công!
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer