Trang 17/37 ĐầuĐầu ... 7 15 16 17 18 19 27 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 161 tới 170 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Ai mà bít cài đặt và update thì call 01889565664 dùm adm nó làm ăn như cức ấy rào thét hỗ trợ nó làm như k cần gamer chẳng bằng

mình tải bản mini client về cài . vao chơi thì thấy màn hình đen xì , chả thấy nhân vật nào cả là sao

AD ơi làm ơn giúp qua teamViewer với. . không vào được game bức xúc quá

Mặc định Cần G.M zúp update hộ với

dowload về mà dowload bản cập nhận về k update đc G.M oi

Thân Chào Các Bạn !
    Về vấn đề không Update được Phiên Bản, các bạn vui lòng thử theo những cách sau:
    - Tắt tất cả các chương trình diệt Virus trước trong và sau khi cài đặt cũng như download game, khởi động lại máy. Sau đó kích phải vào icon game chọn Run As Administrator để Update.
    - Hoặc các bạn có thể vào Đây tải bản Cập Nhật mới nhất về rồi làm theo Hướng Dẫn bên dưới nhé.
    - Các bạn cũng có thể Download bản Mini về dùng thay cho bản Đầy Đủ.
    - Nếu những cách trên không được thì các bạn thiết lập lại Tài Khoản người dùng vì chưa Full Quyền hoặc tắt Account User Control.
    Còn những trường hợp lỗi như ClientX86.exe has stopped working, UpdateX86 các bạn thử lại cách thứ nhất hoặc chọn chức năng Repair lại Windows.
    Chúc các bạn thành công.
    Thân !
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

ad có thẻ teamvew cho mình đc ko

không hiểu sao tải về cài đặt chạy hết 100% rồi mà đợi cả nửa ngày nó vẫn ko hoàn tất cho

e tải mini game vô game dc nhung kết nối máy chủ thất bại.. gai quyết dùm

Quote Nguyên văn bởi Minh44 Xem bài viết
    e tải mini game vô game dc nhung kết nối máy chủ thất bại.. gai quyết dùm
    Chào Bạn !
    Trường hợp này bạn vui lòng kiểm tra lại Đường Truyền nhé.
    Thân !
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

tình hình là hôm qua vẫn còn chơi được , nhưng hôm nay sau khi bảo trì xong thì nó báo lỗi Update Client thất bại , bí quá nên mình xóa game và cài đặt lại , hiện tại máy mình đang là phiên bản 2.28.1 , nhưng lên trang chủ thì không có bản dowload phiên bản 2.31 , chạy Run as administrator cũng như không . mong AD chỉ giúp.
    *hiện tại đang xài Windo XP