Trang 24/37 ĐầuĐầu ... 14 22 23 24 25 26 34 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 231 tới 240 của 370

Mặc định Re: Lỗi Kiểm Tra Gói Thất Bại !!!

tai ve cu bi loi MD5 kieu nay lam sao con tinh than ma choi voi ah em nua BQT hay khac phuc loi game gium cai chu tinh hinh nay lam sao ah em choi game cua AD DUO dc nua

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Ngấy quá ad à ! sáng nay nghe đồn bảo trì sớm 1 tiếng tưởng ra sao ............. giờ mở lên update cũng ko dc

pb cai dat co dinh o may thi chay song no noi loi thu lai pb mini thi vao bó 105 voi phu ban hung long thi den xi man hinh
    vao ttc thi den xi chi thay qoai

ad ơi hôm qua mình vẫn onl được 3 acc nhưng hôm nay vào acc thứ 2 thì toàn báo lỗi tiếng trung quốc trong khi chỉ chơi được 1 acc...phải làm sao

giúp mình với ad, lỗi k log đc acc thứ 2. tưởng do máy nên đã cài lại win, down lại game, nhưng vẫn bị như cũ.
    Lần sửa cuối bởi anh la ai; 19-08-2014 lúc 11:32 PM

lúc trước mình có chơi nkvs rồi xóa đi. bây giờ cài đặt lại thì vào ko được, update clients thất bại...mình cài bản full. mong mod hổ trợ

game nhu cai ***. dep me di. tai ve choi ko dc
    Lần sửa cuối bởi Min_Bui; 22-08-2014 lúc 05:14 PM

có mấy cái lỗi con con mà mấy cái thằng AD đéo khác phục đc
    mẹ game đã nặng thì chớ tải về đéo chơi đc cứ bắt thử lại. thử lại cái con mẹ chúng mày ấy
    phát hành game phải dễ làm dễ chơi chũng mày chỉ bieetsawn tiền à

Quote Nguyên văn bởi GoodLove Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Đối với các trường hợp tải cập nhật thất bại, các bạn vui lòng tắt các chương trình diệt virut hiện đang chạy trên máy tính sau đó thì hãy tiến hành chạy cập nhật nhé.
    Chúc các bạn thành công!
    rút cái cặc đéo khắc phục đc thì nói mẹ ra dài dong
    Lần sửa cuối bởi gia tuấn; 22-08-2014 lúc 06:45 PM

em bị lỗi này mong các a giúp e đã tắt hết trương trình diệt vi rút mà cài đặt xong nó bắt thử lại miết

AD mình tải về máy cài đặt hết rùi, chuẩn bị vào game thì xuất hiện là kiểm tra gói cập nhật thất bại không thể tiếp tục cập nhật. bản của mình là vn2.22

ADM kiểm tra giúp mình
    mình đăng nhập vào game chuyển cảnh là bị đứt kết nôi với máy chủ.
    đăng nhập lại thì không vào được game với nv đó nữa cứ hiện ra menu đứt kết nối với máy chủ
    mình tạo nv mới thì lại vào game bình thường chơi được một lúc lại bị tình trạng đó.
    mình đang dùng hệ điều hành win xp