Trang 27/37 ĐầuĐầu ... 17 25 26 27 28 29 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 261 tới 270 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Mình cài đặt game thì báo lỗi: Client thiếu Config.ini không thể cài đặt game

Bạn xem giúp mình với

nhờ bạn xem giùm mình lỗi cài đặt game báo lỗi: Client thiếu config.ini không thể cài đặt game
    Lần sửa cuối bởi thanhnd1; 02-11-2014 lúc 10:38 AM

chào bạn
    mình lần đầu tải game NKVS về chơi.
    dow hết tất cả điều đúng ok hết. nhưng khi mình vô game nó hiện thế này. dù đó dow file 2.52.1 về quăng vào mục game nhưng nó vẫn báo thế
    kiểm tra cập nhật thất bại. ko thể cập nhật nữa ? mình ko hiểu tại sao ?
    Hình được đính kèm Hình được đính kèm

mình xài Win7 64bit, bị hiện tượng như vậy? mình đã làm mọi cách nhưng vẫn không được

Mình dùng HĐH Windows 7, và lúc mình cài đặt game ra thì bị lỗi không thể update đến máy chủ, update thất bại !
    Mong ad xem hộ mình
    http://http://upanh123.com/image/T6A

dứt kết nối gateway quài là sao

Quote Nguyên văn bởi Ken1412 Xem bài viết
    clientx86.exe has stopped working
    A problem caused the program to stop working correctly. Please close the program
    - Sau khi cài lại win 7 thì nó xuất hiển lỗi này ( Minh Cài 2 máy cùng 1 bản Win 7- nhưng chỉ một máy bị lỗi) -
    mình giống bạn này chỉ khác là máy mình win8 64bit

Quote Nguyên văn bởi ImComming Xem bài viết

giúp đỡ nhé
    mình giống bạn này chỉ khác là máy mình win8 64bit. AI biết cách chữa chỉ giúp với
    Lần sửa cuối bởi ĐẠI CA; 02-12-2014 lúc 12:02 AM

khong ai giup duoc ah .................................................. ..............

ad xem hộ cái lỗi ạ! Ảnh đây ạ!
    https://plus.google.com/u/0/11140699...99990014661866

Quote Nguyên văn bởi Corei7 Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Trong quá trình trải nghiệm game, nếu các bạn gặp vấn đề liên quan đến Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản thì vui lòng báo tại topic này. Nội dung thông báo báo gồm:
    - Hệ điều hành đang dùng:
    - Mô tả lỗi:
    - Hình ảnh:

Thân!
    Update phiên bản 30/1 không thành công! thử lại thì "Update Client thất bại" làm cách thủ công down từng bản cập nhật vẫn không thấy khá hơn! :"(

Quote Nguyên văn bởi ĐẠI CA Xem bài viết
    mình giống bạn này chỉ khác là máy mình win8 64bit

mình giống bạn này chỉ khác là máy mình win8 64bit. AI biết cách chữa chỉ giúp với
    Bạn thử làm theo các bước hướng dẫn này xem có được không nhé. Trước máy mình cũng bị tình trạng trên nhưng đã sửa thành công nhé. http://diendan.duo.vn/threads/152091...i-nkvs-o-win-7
    Chúc bạn thành công.

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Hữu Nhân Xem bài viết
    Update phiên bản 30/1 không thành công! thử lại thì "Update Client thất bại" làm cách thủ công down từng bản cập nhật vẫn không thấy khá hơn! :"(
    Khi download bản cập nhật về bạn nhớ giải nén ra rồi mới copy vào ổ cài game nhé. Đuôi của file khi tải về là .rar, giải nén ra là .patch nhé bạn.