Trang 9/37 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 11 19 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 370

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    dùng môi trường an toàn bằng cách khai thông bảo hộ...

mình đã test cả 3 acc dùng 1 số điện thoại vẫn được nè
    khai thông bảo hộ là sao bạn ?? mở trung tâm an toàn đó hả

Quote Nguyên văn bởi ChânKoDép Xem bài viết
    s mình nhấn vô chữ kích hoạt điện thoại mà không có hiển thị chỗ nhập Mật mã OTP như hướng dẫn nhỉ , mình thử nhiều loại trình duyệt mà vẫn vậy
    cái này bạn thử lại...bấm vào -> xong nhập captcha xong bấm cập nhật thông tin - > sau đó vào thay đổi thông tin lần nữa là đc...có thể bị lag web..mình đã bị và thử lại như thế thành công

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    khai thông bảo hộ là sao bạn ?? mở trung tâm an toàn đó hả
    uh..cái đó đó...nếu bạn muốn mua ngay thì nhập vào mã OTP là nó bán liền ak

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    cái này bạn thử lại...bấm vào -> xong nhập captcha xong bấm cập nhật thông tin - > sau đó vào thay đổi thông tin lần nữa là đc...có thể bị lag web..mình đã bị và thử lại như thế thành công

uh..cái đó đó...nếu bạn muốn mua ngay thì nhập vào mã OTP là nó bán liền ak
    ok thanks bạn đã mình thử.... 30 char

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

mấy bạn gặp khó khắn update thì vào đây : http://nkvs.vn/download/tai-ban-cap-nhap.html

tải bản cập nhật bằng tay nè

Mình download xong 2 lần đều có dung lượng là 2,097,154KB nhưng khi kick vào thì nó nói File cài đặt lỗi hoặc không hoàn chỉnh kiểm tra lại MD5 là sao ad. Còn tải bản mini thì lỗi cập nhập k vào đc vậy là sao.

BBWindy
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Joel Xem bài viết
    Mình download xong 2 lần đều có dung lượng là 2,097,154KB nhưng khi kick vào thì nó nói File cài đặt lỗi hoặc không hoàn chỉnh kiểm tra lại MD5 là sao ad. Còn tải bản mini thì lỗi cập nhập k vào đc vậy là sao.
    Chào bạn

Theo như tình trạng bạn mô tả thì file cài đặt bạn down về đã bị lỗi thiếu file nên đã báo lỗi khi cài đặt.
    Cách khắc phục là bạn có thể kiểm tra lại tình trạng mạng, tắt diệt virut, tường lửa khi download và cài đặt game bình thường.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ

Quote Nguyên văn bởi 2Lua Xem bài viết
    Bạn bé đẹt PM cho mình thông tin TeamViewer, mình sẽ hỗ trợ trực tiếp.
    ban oi minh tai ve rồi phiên bản 2.20.2 mà chạy ko được nó kiu là update client thát bại bạn TV giúp mình được ko

của mình tải xong rồi phiên bản 2.20.1 jo mình update ko được có thể giúp mình dc ko thanks

Quote Nguyên văn bởi BBWindy Xem bài viết
    Chào bạn

Theo như tình trạng bạn mô tả thì file cài đặt bạn down về đã bị lỗi thiếu file nên đã báo lỗi khi cài đặt.
    Cách khắc phục là bạn có thể kiểm tra lại tình trạng mạng, tắt diệt virut, tường lửa khi download và cài đặt game bình thường.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ
    mình tắt rồi vẫn ko đươc bạn ạ
    Lần sửa cuối bởi Sammul; 23-02-2014 lúc 11:33 AM

Sau khi tải về bằng torrent, chạy cập nhật 1 hồi vào game không được mà hiện ra 1 cửa sổ toàn dấu "???" là lỗi sao admin.

Giúp mình fix dc ko??? Mình cũng bị lỗi clientx86 nên ko vào game dc.

Sao ko ai trả lời tui hết vậy??? Dàn admin của game đâu????