Trang 15/37 ĐầuĐầu ... 5 13 14 15 16 17 25 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 141 tới 150 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

sao ko cập nhật đc vậy BQT khắc phục nhanh đi

Khi up lên phiên bản 2.30.2 bị lỗi ngắt kết nối khi chọn nhân vật để vào game không vào chơi game được mong hỗ trợ sớm để chơi đc game
    Lần sửa cuối bởi TOMBIN; 25-04-2014 lúc 01:04 PM

không có ai giải đáp với Máy cài win xp sp3 Mọi lần chơi ngon hôm nay vừa ghost lại win sau đó update phiên bản 2.30.2 lên bây giờ ko biết là tại win hay tại game nữa.

e cài đặt game nó cứ ở 100% thôi. Đang giải nén file microsof.vc90.ATI chỉ e với

Exclamation download game bị lỗi

mình đang xài win 7.
    mình tải game về bình thường, nhưng lúc vào game, tất cả mọi chữ cái từ khung chat đến nhiệm vụ, tên nhân vật...hầu hết là tất cả các chữ đều trở thành 1 hàng 1 trắng, mình đã thử tải đi tải lại rất nhiều lần, đã tải font chữ khác nữa nhưng vẫn k đc, add giải quyết dùm với
    mình k biết đăng hình như thế nào?

ad oi cai dat giup mjnh voi.mjnh tai ban day du 2.28 ve ma ko uploat dk de vo game

Mình đang sử dụng win 7, trc kia mình download bảng cài nhanh 100mb và sử dụng 1 thời gian khá dài,sau một số lần cập nhật thì vẫn chơi game bình thương.nhưng đến nhưng bane cập nhật gần đây.sao khi vào chơi game thì cứ 5p bị mất kết nối 1 lần,rất ức chế,xin hỏi cách khắc phục càng nhanh càng tốt.tks

mình ở seve mới hum nay mjnh đăng nhập bj lỗi ko đăng nhập đc hiện hai thanh công cụ ấn vào thì bị bật ra không vào đc

Không biết hôm nay 1/5 có bác Admin nào trực không biết nhỉ
    Bệnh của mình là tiền sử không adate dc game
    Chú ý:
    - Mình sử dụng HDH Windown 8
    - muốn chơi dc lại phải update qua Win xp or Win 7 rồi copy cài đè lên vào trong thư mục game của windown8
    - dù có download giải nèn update = tay xong thì vẫn một tình trạng là " update thất bại, xin vui lòng thử lại"
    - Sau mỗi khi game update là mình lại tịt, muốn vô lại game thì lại phải update qua bước 2
    ADMin xem giúp cái game này thế nào để hợp với cái windown8 cái
    chứ tình hình này muốn chơi dc cứ phải dùng máy khác dùng HDH xp hoặc win7 úpdate rồi copy mệt quá đi mất
    Lần sửa cuối bởi Virusloves; 01-05-2014 lúc 10:25 PM

Tình hình mình down về ..cài đặt và Ấn vào game thì nó như vầy ..kéo hết hướng dẩn xem rồi mà thấy trả lời gì đâu không , mong MOD xét hộ