Trang 28/37 ĐầuĐầu ... 18 26 27 28 29 30 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 271 tới 280 của 370

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Window Title]
    clientx86.exe

[Main Instruction]
    clientx86.exe has stopped working

[Content]
    A problem caused the program to stop working correctly. Windows will close the program and notify you if a solution is available.

mình vào là luôn bị thế này. mình dùng win 8.1 tường lửa + virut đã tắt hết
    ad xem giúp mình

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

AD cho e hỏi là: hôm qua e vẫn đang chơi bình thường thì máy hư nên e cài lại win rồi tải game về và cài đặt,update xong thì ấn chữ vào game là nó tắt luôn.e cố thử vào mấy lần và cài lại nhưng vẫn bị

Quote Nguyên văn bởi Kakachuchu Xem bài viết
    AD cho e hỏi là: hôm qua e vẫn đang chơi bình thường thì máy hư nên e cài lại win rồi tải game về và cài đặt,update xong thì ấn chữ vào game là nó tắt luôn.e cố thử vào mấy lần và cài lại nhưng vẫn bị
    Chào Bạn!
    Nếu máy bạn có chương trình diệt virus hay bảo vệ máy tính nào thì bạn tắt đi nhé.
    Thử tải bản Mini về cài đặt xem sao bạn hoặc là bạn gở game và cài lại.
    Chúc bạn thành công.
    Thân!
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

Add có ở đây ko cho mình hỏi chút về vấn đề cài đặt game nào. Mình mới cài lại win, xong tải game bản full từ web về, thấy cài đặt thành công. Nhưng khi vào game thì thấy báo đang giải nén ajwsn2.62.1-2.63. Chạy được 100% thì báo "Kiểm tra gói cập nhật thất bịa, không thể tiếp tục cập nhật". Mình cũng đã thử update bằng tay, tải từng bản update về nhưng cũng không được. Không hiểu sao luôn, nản quá. 2 ngày nay không vào được game rồi

Sau khi cài đặt xong thì thấy hiển thị cửa sổ thông báo thế này:

This program might not have installed correctly
    If this program didn't install correctly, try reinstalling using setting that are compatible this version of windows.

(Không sao tải được cái ảnh lên)

Giờ không biết phải làm sao hả add, nản quá đi mất
    Lần sửa cuối bởi Nhiệm A Tử; 01-04-2015 lúc 09:56 AM

admin oi mo them chuc nang ban vang khoa di

Chào bạn,
    Rất tiếc BQT không thể mở chức năng bán vàng khóa nhé.
    Thân!!

mình vào chọn nhân vật là bị mất kết nối, nhưng dùng acc đó hoặc acc khác tạo nhân vật mới thì lại vào bình thường bị như thế mấy hôm rồi

Quote Nguyên văn bởi KinZuV2 Xem bài viết
    mình vào chọn nhân vật là bị mất kết nối, nhưng dùng acc đó hoặc acc khác tạo nhân vật mới thì lại vào bình thường bị như thế mấy hôm rồi
    Chào bạn!
    Trường hợp này của bạn khi sáng BQT đã kiểm tra và đã đăng nhập thử vào treo thì vẫn bình thường bạn nhé. Vì thế, bạn thử ra quán nét treo test thử xem.
    Thân!

sáng nay 12/4/2015 cài lại bản 2.7.3 xong bị lỗi
    cụ thể lúc click vào biểu tượng game thì mở đc nhưng click vào chữ vao game tự nhiên out mất tiêu luôn

Quote Nguyên văn bởi VôThườngKK Xem bài viết
    sáng nay 12/4/2015 cài lại bản 2.7.3 xong bị lỗi
    cụ thể lúc click vào biểu tượng game thì mở đc nhưng click vào chữ vao game tự nhiên out mất tiêu luôn

Chào bạn!
    Bạn vui lòng cho mình biết bạn dowload bản client 2.73.2 full hay bản mini client 2.73.2 nhé. Vì BQT đã thử dowload về và cài đặt bình thường nhé.
    Thân!