Trang 32/37 ĐầuĐầu ... 22 30 31 32 33 34 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 311 tới 320 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Quote Nguyên văn bởi ÔNG GIÀ HAM CHƠI Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi bản NKVS mình chơi bình thường. Tự nhiên hôm nay khi log vào game thì nó báo lỗi như sau "khởi động game thất bại, hãy kiểm tra Client đã đúng chưa". Như vậy nghĩa là sao? và giải quyết như thế nào? . Mình đã thử xóa hết tất cả ,tải bản full về cài lại vẫn hiển thị nội dung trên.
    Mong các bạn game có kinh nghiệm cùng bộ phận quản lý game giúp đỡ mình vì đã gần 1 ngày mình chưa vào game rồi !
    Thanks !
    me too, help me.... chac bo game (

Nếu các bạn muốn chơi đc thì chỉ còn cách xóa chương trình duyệt virus đi sau đó cài lại game ... do cái clientx86 bị nhận là virus nên nó del ln k cần xoắn !! mình thì k chọn cách đó đành phải chờ fix không thì tạm biệt game ln lỗi này là do game chứ máy chả liên quan @@!

Quote Nguyên văn bởi NKVS009 Xem bài viết
    Nếu các bạn muốn chơi đc thì chỉ còn cách xóa chương trình duyệt virus đi sau đó cài lại game ... do cái clientx86 bị nhận là virus nên nó del ln k cần xoắn !! mình thì k chọn cách đó đành phải chờ fix không thì tạm biệt game ln lỗi này là do game chứ máy chả liên quan @@!
    mình cũng đang xài avast free, tự nhiên nó báo có virut, thế là bật quét, quét xong mở game ko đc luôn,nản

Quote Nguyên văn bởi siêu Gà Xem bài viết
    mình cũng đang xài avast free, tự nhiên nó báo có virut, thế là bật quét, quét xong mở game ko đc luôn,nản
    Bác dùng avast! quét hay k thì nó cũng cách ly file bị virus .. Nếu mn chơi thì chỉ còn cách xóa chương trình duyệt virus và cài lại game... cái lỗi ngáo nhất mình từng chơi game online

Gần 1 tuần nay sv bên TG ping mạng lên quá cao ( 2k-8xx K ), các hiện tượng lang hoặc diss acc xảy ra liên tục , đăng nhập lỗi nghiệm chứng , qua thành hay các hoạt động qua các ải đều bị out acc , các ông tổ chức game thì làm ăn đàng hoàng có trách nhiệm với các game thủ cái , lúc nào cũng chỉ chăm chăm mở sv mới để hút máu các game thủ , còn các sv cũ không đả động đến ak ? lỗi nặng thế các ông ko vào sv Tây Giang ae nói các ông ra sao ( thực tế là chửi ) . AE chúng tôi chơi bỏ tiền ra + thời gian đổ vào đấy để lấy niềm vui mà các ông làm ăn thế

P/s rất ức chế phong cách làm việc của các ông kỹ thuật DUO , phục vụ kiểu này rồi cũng sẽ vắng khách thôi , cũng như các sv cũ thưa thớt dần vì cách phục vụ này

ad..cho.em.hỏi.....cứ.đến.tối.là.game.ch ạy.chậm.và.bị.đứt.kết,..nối.liên.t c...

Tình.trạng.mạng.thi.ko.ổn.định.c..khi.gi ật.tới.20k..Không.chỉ.mình.em..mà.những .bạn.khác.cũng.bị..thế.này..

Ad..giải.thích.giùm..em.cái

Quote Nguyên văn bởi inoPon Xem bài viết
    ad..cho.em.hỏi.....cứ.đến.tối.là.game.ch ạy.chậm.và.bị.đứt.kết,..nối.liên.t c...

Tình.trạng.mạng.thi.ko.ổn.định.c..khi.gi ật.tới.20k..Không.chỉ.mình.em..mà.những .bạn.khác.cũng.bị..thế.này..

Ad..giải.thích.giùm..em.cái
    ko ai trả lời đâu bạn rất nhiều người đăng rồi nhưng ko kiểm duyệt bài , làm ăn kiểu vô trách nhiệm , bây giờ có thì sv mới ưu tiên hơn có lỗi cái là đăng đàn xin trân thành xin lỗi quý đồng đạo còn lại sv mới im ỉm ko thèm trả lời đâu bạn

Mình thực hiện tải, cài đặt và chơi game Ngạo Kiếm Vô Song tại máy cơ quan ( Win 7 ) thì chơi game rất ngon lành.
    Nhưng khi về nhà làm tương tự trên XP thì lại bị lỗi. Rất mong được sự hỗ trợ nhiệt tình.
    Cụ thể như sau:
    Khi tải game về và chạy game thì game không tự load trong quá trình update. Mình phải thường xuyên F5 trên 1 trang web bất kỳ thì game mới load bước tương ứng.
    Ví dụ: Khi chạy game:

Bật Cốc cốc rồi load 1 trang web bất kỳ, bật nhanh lại game thì:

Click vào Vào Game, rồi click vào Chọn Máy Chủ thì:

Load 1 trang web bất kỳ, bật nhanh lại game, chọn lại Máy Chủ bất kỳ thì:

Vào game cũng liên tục bị tương tự. Làm gì cũng phải load web. Không chơi được.
    Rất mong được sự hỗ trợ từ ban quản trị Diễn Đàn.
    Thông tin máy nhà:

Xin cám ơn !

AD ơi sao em tải và cài Mini client xong ,sao no cứ tự update phien bản 2.84.3 la sao rui e vào game lai ko được nó tự bay ra mat luôn trong khi do phien bản mói nhất mới có 2.84.2 ad xem xét dum` cả ngày ko chơi đc tý nào....!!!

Hum qua em chơi còn được nhưng hum nay nó tự update phiên bản 2.84.3 rùi em bám vào game cái la no tự nhiên bay ra vào nhiều lần cũng ko đc reset máy cũng ko đc tải và cai` lai cũng ko đc luôn ad xem dùm
    Lần sửa cuối bởi toàn Sidora; 12-08-2015 lúc 05:27 PM

tình hình là mk xài win 7. lúc mình tải bản full trên trang chủ về và cài đặt thỳ báo lỗi như sau.! cài đặt lỗi, hãy kiểm tra tập tin md5 hoặc tải lại game.. và mk đã xóa đi tải lại đến 5 bản rồi..! vẫn như vậy.. còn phần mềm diệt viruss thỳ mk đã tắt và gỡ hết rồi