Trang 19/37 ĐầuĐầu ... 9 17 18 19 20 21 29 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 181 tới 190 của 370

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Cần giúp đỡ
    Hiện tại mình đã down game về và cài đặt rồi, nhưng ko kết nối được để vào game. Mặc dù lên mạng lướt wed vẫn bình thường.
    Mong ad hướng dẫn cách khắc phục, xin chân thành cảm ơn.

hébergement gratuit d'images

Quote Nguyên văn bởi rồng thiếu gia Xem bài viết
    Cần giúp đỡ
    Hiện tại mình đã down game về và cài đặt rồi, nhưng ko kết nối được để vào game. Mặc dù lên mạng lướt wed vẫn bình thường.
    Mong ad hướng dẫn cách khắc phục, xin chân thành cảm ơn.

hébergement gratuit d'images
    mình cũng bị như vậy luôn, ức chế không chịu được mong giải quyết sớm

ko mod nào giải quyết àh

mình xài win8 64bit cấu hình máy thì đủ xài. bị lỗi vào game thì file clien84x.exe ko chạy, báo lỗi " has stopping working"

cho hoi tai sao minh down ban full ve roi cay vao may thi bao loi hay kiem tra MD5 la sao vay.nho ae chi giup.thks

Khi đăng nhập ở trên đầu ghi nội dung nó có ghi n2.33.1 Tăng tốc phần cứng chưa mở. Anh chị nào pr0 chỉ em cách tăng tốc phần cứng với được không ạ. Vì bây giờ máy giật quá k chơi được.em xin cảm ơn

Hi all,
    Hiện tại sau khi cài Win7 thì mình không thể tải cập nhật được.
    Thiết nghĩ các bạn Ad nên tạo lại 1 file cập nhật mới nhất ( full ) để up lên trang chủ.
    Ngoài ra, mình không hiểu tại sao Win7 lại không chơi được NKVS, trong khi VLTK mình vẫn chơi bình thường được.
    Các bạn giúp mình xem xét vấn đề này với.
    Không lẽ máy như vầy mà cài WinXP : Core 2 Duo 2Ghz, Ram 4G, VGA ATI 1G, Win7 Ultimate 32bit

Cảm ơn
    Lần sửa cuối bởi alohungpham; 29-05-2014 lúc 09:41 AM

Hôm nay 30/5 update bản mới, nó up đến hết thì báo ko cập nhật đc bản hiện tại. Làm sao để sửa lỗi này hả bạn

em vừa tải game về thì ...chạy hết cây 100% thì nó báo kiểm tra gói cập nhật thất bại , không thể tiếp tục cập nhật là sao vậy anh....có thể teamviewer... khắc phục dùng em được không

mình tải bản ngày 3 tháng 6 cả bản mini và bản đầy đủ nhưng cài đặt ko vào dược mà cứ update hoài quay mòng mòng mấy giờ mà ko vào dc khung đăng nhập

hình chụp cài đặt bị vầy nè....... up ảnh ko dc

cái md5 tải về bị sai so với tren web tải 8 lần vẫn sai đây là số md5 tải về 7D98FC97 - AA264773 - FC758844 - D9975AF7 đây là md5 trên web 16f8911a93a30e900f25b2fb36573b4a bản mini đó ad nha
    Lần sửa cuối bởi vuongphatnghi; 04-06-2014 lúc 08:33 AM