Trang 1/37 1 2 3 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 370

Mặc định Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Chào các bạn!
    Trong quá trình trải nghiệm game, nếu các bạn gặp vấn đề liên quan đến Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản thì vui lòng báo tại topic này. Nội dung thông báo báo gồm:
    - Hệ điều hành đang dùng:
    - Mô tả lỗi:
    - Hình ảnh:

Thân!
    Lần sửa cuối bởi Blackberry; 18-02-2014 lúc 05:56 PM

Smile Em cần hổ trợ

EM TẢI GAME VỀ RÔI NHƯNG KHI BẮT ĐẦU GIẢI NÉN CÀI ĐẶT THI KHÔNG ĐƯỢC NÓ KÊU DO LỖI GÌ USER32.DLL LÀ GÌ VẬY.AI ZUP EM TKS

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Bạn bé đẹt PM cho mình thông tin TeamViewer, mình sẽ hỗ trợ trực tiếp.

Mình xài hđh win 7
    Mình down bản full server miền Nam về máy tính có dung lượng là 2.42Gb về để cài đặt
    Nhưng khi ấn vào phần cài đặt nó hiện lên "xiaoxiao has stopped working"
    Hình mình có chụp mà post lên k được, Undefined hoài à..
    Mong Ad cho mình cách khắc phục sớm nhất

Quote Nguyên văn bởi Kyllen Xem bài viết
    Mình xài hđh win 7
    Mình down bản full server miền Nam về máy tính có dung lượng là 2.42Gb về để cài đặt
    Nhưng khi ấn vào phần cài đặt nó hiện lên "xiaoxiao has stopped working"
    Hình mình có chụp mà post lên k được, Undefined hoài à..
    Mong Ad cho mình cách khắc phục sớm nhất
    Chào Kyllen,
    BQT sẽ cập nhật source game đơn giản, không cần cài đặt. Sẽ update link đến các bạn trong hôm nay.

133 529 113 BASS ****zup e voi

e gửi rồi đó a zup e cái.e tks
    Lần sửa cuối bởi bé đẹt; 12-12-2013 lúc 11:10 AM

Mình có thử kết nối đến máy bạn, tuy nhiên không thành công do phiên bản TeamViewer của bạn đã hết hạn. Bạn vui lòng download phiên bản Teamviewer mới nhất tại trang chủ http://www.teamviewer.com/en/download/windows.aspx

Các bạn chú ý: KHÔNG GỞI THÔNG TIN TEAMVIEWER TRONG BÀI VIẾT NÀY. Các bạn vui lòng PM những thông tin TeamViewer vào inbox của mình.

cho hỏi ad sao mình tải vè rồi mà sao không cài đặt được vậy, minh đang sài win7 trả lời giúp mình cái nha, mình tải hình ảnh lên hk đc, nó có hiện 1 cái bảng dậy nè ,xiaoyaojianghu has stopped working
    Lần sửa cuối bởi Thanh Nguyễn; 12-12-2013 lúc 11:41 AM

Chào Thanh Nguyễn,

Bạn vui lòng chụp màn hình lỗi để có thể hỗ trợ tốt hơn.

Thanks

mình hk up đc bị lỗi bài ở trên mình có sửa lại kìa bạn