Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Mặc định Bảo trì xong quá nhiều lỗi và thiệt hại.

Đầu tiên mình thấy lỗi mất hết danh sách hão hữu thứ 2 lỗi không vào được gia viên mình 8x hệ thống báo bạn chưa đạt câp 70, thứ 3 là treo giá mua đồ đồ ko đc mất luôn cả vàng, thứ 4 nghiêm trọng nhất là đồ mình treo bán mất hết. Mong Admin xem xét lại.

Mặc định Re: Bảo trì xong quá nhiều lỗi và thiệt hại.

Chào bạn!
    Vấn đề trên là do hệ thống load dữ liệu chậm nên mới xảy ra vấn đề này, mong bạn bỏ qua cho sự bất tiện này.
    Thân.

mở sever nhiều quà mà trong khi máy chủ ko được nhiêu cai zì củng lag chỉ có cái bảng xếp hạng sự kiện vs mấy đứa dua top do admin làm ra thì còn

Sv quá lag,cái gì cũng lổi từ hảo hửu,gia viên,đấu giá.....
    Chưa nói các phần thường event đợt này quá cùi bắp.Ai mà thèm tham gia ngoài vip sv

Bảo trì xong lag kinh dị tốc độ load chậm mất buf cầu phúc ... đánh quái mỏi tay không chết rất à ức chế . Mong NPH bảo trì lại để anh em yên tâm chơi và đỡ bức xúc

Sv bao tri de nang cap thi tot that, mo nhiu even cung thjk, nhung cu bi tinh trang loi hoai the nay thi choi nan qua, Ad lam sao ma fix nhanh nha, moi nguoi bat man qua troi roai !!! >"<

YÊU CÂU NPH VÀ AD NHANH FIX LỖI DÙM CHỨ MONG CHỜ UPDATE CHO ĐÃ RỒI THẤT VỌNG KHI 1 TRÀNG LỖI KO THỂ NÀO DIỄN TẢ ĐC

vãi cả mod. Mất đồ mà kêu thông cảm

mình đấu giá + treo nhiều vật phẩm có giá trị mất hết. gần 8k vàng của mình

nản thiệt. gom góp mà đi bán cuối cùng mất trắng
    Lần sửa cuối bởi Bé Quyên; 13-12-2013 lúc 12:08 PM

Quote Nguyên văn bởi Bé Quyên Xem bài viết
    vãi cả mod. Mất đồ mà kêu thông cảm

mình đấu giá + treo nhiều vật phẩm có giá trị mất hết. gần 8k vàng của mình

nản thiệt. gom góp mà đi bán cuối cùng mất trắng
    Chào bạn!
    Hệ thống load dữ liệu chậm nên mới xảy ra tình trạng này. Nếu có mất gì thì bạn vào hotro.duo.vn, cung cấp tên tài khoản và nhân vật để BQT kiếm tra nhé,
    Thân.

Ở đây mọi người vào report là cần 1 câu trả lời về hướng giải quyết, câu trả lời của BQT mình vẫn không hiểu được thế kết quả là như thế nào. Các lỗi trên hầu như server nào cũng bị, bây giờ mọi người cần câu trả lời :
    1/ Khi nào fix lỗi xong?
    2/ Những vật phẩm đấu giá giải quyết thế nào ?
    Chứ không phải là 1 câu trả lời đọc xong cuối cùng không biết khi nào lỗi fix xong và những thiệt hại do bên NPH tạo ra bây giờ bắt từng ng report từng món mà mình đấu giá như vậy đc