Trang 2/8 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 78

Mặc định Re: Adm xem lại chức năng Danh nhân đường

nếu không sửa cái nè nhanh sẽ bỏ game hết cho coi, bang vs tộc là giải tán hết

Hy vong tý vào mất cái chức năng nè , nếu đội ngũ NPH ngu quá không sửa đc thì cho về như cũ cũng đc ADM nhé
    Lần sửa cuối bởi NhuMẫnNhi; 13-12-2013 lúc 09:58 AM

Mặc định Danh nhân đường nhức nhối game

adm có thể sưa chức năng nè đợt bảo trì nè luôn đi , vừa không có lợi cho game vừa loạn hết gia tộc bang trong game chả hiểu thằng ngu nào làm ra cái nè nữa , nếu đội ngũ kỹ thuật không sửa đc thì tạm thời cho về như cũ đi cũng được chứ thế nè nhìu ng chán game lắm rồi

Chào các bạn!
    BQT đã tiếp nhận thông tin này và sẽ có hướng giải quyết trong thời gian tới.
    Thân.

Giải quyết trong thời gian tới, như vậy thì sv đã loạn hết rồi! Cứ như vậy thì 2,3 ngày nữa sẽ 0 còn ai chơi!

loạn cào cào . NKVS không muốn die đâu , vì chưa biết giải quyết sao thôi.
    Like câu này
    Hy vong tý vào mất cái chức năng nè , nếu đội ngũ NPH ngu quá không sửa đc thì cho về như cũ cũng đc ADM nhé

Mặc định Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

Ai đồng ý bỏ vụ like danh nhân đường kiếm vàng '' hôi của '' vào điểm danh nhé

Topic kia chưa đủ mạnh hay sao mà cái chức năng này vẫn vậy và sở dĩ anh em lập nhiều topic nói cùng 1 vấn đề là do họ quá bức xúc. Vừa vào tộc thấy thằng tộc trưởng tuyển mem vào like nữa rồi. Ngu vkl , muốn điểm kiến thiết tộc mà cứ tuyển mem , làm các mem trong tộc cũng muốn out theo. Nhìn cái tộc mà không ra gì , dù out tộc này , vào tộc kia cũng gặp mấy thằng tộc trưởng khác tào lao lại đi kiếm tiền và cho mấy thằng khác vào like

Ad có biện pháp mạnh với mấy tộc trưởng và mấy người đi like '' hôi của '' để anh em thấy có sự công bằng ở game và tiếp tục duy trì.
    Đồng thời có biện pháp đền bù cho những người chưa đi like như vậy nha Ad
    Ở đâu còn bất công , ở đó còn phản kháng.
    Copy các ý kiến anh em :

Quote Nguyên văn bởi Super13i Xem bài viết
    chắc sợ bị bọn ko nạp tiền hành cho nên cũng phải làm theo cho đỡ thiệt thôi đó mà nhưng cũng có rất nhiều anh em nghiêm túc chơi game vì đam mê nhưng thử hỏi sau 1 thời gian nữa khi mà ra đường ông nào cũng đồ đập + 14 15 thậm chí hơn thì liệu còn ai tâm huyết với game nữa đây NPH định ôm bom bỏ chợ chắc
    Quote Nguyên văn bởi Dilixem Xem bài viết
    đúng rồi , tui thấy hàng ngày mấy chục đứa ra zô like cũng ko muốn bắt chước như nó. Dù có ăn cũng không vui !
    Tiền hôi tiền bị chửi ăn sao mà ngon được. Lòng tự trọng chúng nó bị tiền che mất hết rồi.
    Nhiều thằng hài vl , mấy thằng tộc trưởng và trưởng lão nó thấy mấy đứa đi like , chửi chúng như con chó ! Rồi thằng tộc trưởng sau này cũng theo trào lưu ( mà ko có tự trọng ) đi tuyển mấy đứa xin like . Thằng trưởng lão lại chửi tộc trưởng , chửi nhau qua lại. Sau này mấy thằng trưởng lão cũng xin đi like. Tụi nó hết lòng tự trọng , không khác gì tự vả vào mồm nó.
    Quote Nguyên văn bởi kangzee Xem bài viết
    thật buồn cho game...giờ ae trong bang trong tộc chửi nhau vì hok xin đc like...chắc nếu 1 tuần nữa hok fix lại chắc nghỉ game...

Quote Nguyên văn bởi Artstyle Xem bài viết
    Repost nè:
    Xin lỗi bác luôn, vật phẩm bán bên lãnh thổ gia tộc bằng 1 tuần chúng nó kiếm 2-30 vạn ko? Sv tôi có thằng 1 tuần nó kiếm đc 25 vạn đấy. 25 vạn nếu hên xui có thể đập cả 1 set đồ từ + 1 lên 12 (trừ áo với vk) hoăc vk từ +10 lên thẳng +13 trong khi từ khi mở sv đến giờ được hơn 1 tháng, tầm top thì ko nói, tầm trung trung căng đét lên được set +11
    Mà cống hiến gia tộc để làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài mà làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài là cả tháng tộc mới lên đc 1 cấp, mà trong 1 tháng tôi dám cả phải hơn nửa server nghỉ game lắm bác ạ Mà tộc lên cấp để làm gì thế? Để tăng số lượng thành viên gia tộc nghĩa là cho thêm người vào like hả? )))))))))) Hay quá! Hay là được mua vật phẩm ngon? Vậy xin lỗi bác, nó lót tay có mà đầy Đại gia nó cũng chả có kiên nhẫn đợi đến lúc đấy đâu bác ạ.
    Ko fix cái trò cuồng like này thì nói thật với bác, game giải tán sớm. Vừa gây ức chế cho game thủ, chỉ có lợi cho bọn acc chip với acc clone Hay ra game này các bác xác định từ đầu là nuôi acc clone rồi để em biết em cũng nghỉ luôn 1 thể? Thế thì đại gia nó cũng chả nạp tiền vào mà chơi đâu, vì 1-2 tháng mấy thằng trẻ con nó cũng đập đồ ngang tầm với nó thì đánh đấm gì? Kể cả thua tí ngọc cũng chả vấn đề gì, tầm 2 tháng lại thấy toàn Ỷ thiên trẻ con phi ầm ầm giữa server, thế thì sang chơi game lậu cho nó lành
    Quote Nguyên văn bởi NhuMẫnNhi Xem bài viết
    đíu biết cái điểm cống hiến cứt gia tộc đc cái éo gì chứ thoát ra vào lại tộc ngày có hơn chục vạn vàng khoá lấy đâu ra nhanh hơn adm ngu vãi rồi đừng hỏi vì sao k ai nạp thẻ hết nhé
    Quote Nguyên văn bởi Bé Gấu Xem bài viết
    Chào các bạn!
    DNĐ 1 lần là hỗ trợ các gamer mới chơi, nếu các bạn cứ out ra vào tộc trong 1 thời gian dài sẽ có ảnh hưởng nhất định đến các hoạt động trong phần Lãnh thổ gia tộc.
    Thân.

vâng cứ trả lời thế này thì mình cũng trả lời dc. 10 topic phàn nàn thì 10 câu trả lời như 1.

Chào bạn!
    Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Và BQT cũng đã tiếp nhận ý kiến này và sẽ có hướng điều chỉnh trong thời gian tới.
    Thân.

Quote Nguyên văn bởi Tử Thần Xem bài viết
    BQT game này làm ăn cái kiểu loz gì thế , phần quà được trong sự kiện tới nay đã hơn 1 tháng mà chưa gửi về . Bây giờ gửi hỗ trợ lại nói lung tung , vào 4rum thì trả lời mập mờ . Không nhận được phần quà thì nói rõ ràng ra , để người ta chờ hơn 1 tháng rồi mới xin lỗi vì xác nhận gửi yêu cầu sai , đm làm ăn như cc vậy .
    Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    đồ bán trong gia tộc chẳng bằng mấy chục vạn vàng khóa đâu ad oiii, làm lại khiến thiết gia tộc mấy hồi
    Quote Nguyên văn bởi Lam Phu Qui Xem bài viết
    Theo mình nên đống chức năng like lại ,nếu không cứ đến ngày Đấu Phái hay Chiến Trường Công Huân là ae tộc lài đua nhau đồi ra like, như thế thì 1 gia tộc còn là j nơi để vào cày vàng khóa ak

Quote Nguyên văn bởi VPhu Xem bài viết
    chức năng kiến thiết gt cũng chỉ mới ra, nó chỉ cần bỏ ra 1h là có thể kiếm dc mấy vạn vàng khóa, thậm chí hơn chục vạn là bình thường, xong rồi bỏ ra 2 ngày để cày hđ lại, thế ad thử so sánh cái nào lợi hơn. Nếu hỗ trợ gamer mới, thì it nhiều cũng phải để ý đến việc là gamer đó có tham gia hoạt động đầy đủ không, nếu chỉ là hạng há miệng chờ sung thì hỗ trợ làm gì? Tốt nhất là nên dẹp luôn cái chức năng danh nhân đường, và nên có những phần thưởng xứng đáng cho những người siêng hoạt động, như vậy thì game sẽ phát triển hơn!
    Quote Nguyên văn bởi abcccccccccccccccc Xem bài viết
    Tình hình các sv rộ lên phong trào out vào tộc để like trong danh nhân kiếm 500v khóa 1 lần .Mình xin góp ý adm sửa lại chỉ có thành viên mới like đc thay cho tân tú.Chứ ko game nhạt qá.Mong adm xem xét gấp.
    Quote Nguyên văn bởi Bo_Khanh Xem bài viết
    Mong nph fix luôn trong đợt bảo trì nâng câp bản open này. Ko bất công vler lắm
    Quote Nguyên văn bởi ThảoCỏ Xem bài viết
    Gamer bh không còn văn hóa chơi game như trc' nữa , thấy j lợi cho mình là làm mặc cho có là a e hay kẻ thù . NPH đưa ra tính năng mà ko xem sét kĩ càng hậu quả của nó . Văn hóa chơi game đã kém lai càng kém hơn khi danh nhân đường mở, NPH ko khắc phục ngay sớm muộn j cũng nhận thất bại trong chiến lược phát triển game , gây ức chế cho game thủ thì k bh tồn tại lâu đc

Quote Nguyên văn bởi ThuHương Xem bài viết
    từ lần mở Nhân Danh Đường đến nay AE tộc Loạn hết cả lên. Đáng nhẽ ra thành viên tộc phải là thành viên chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)
    Đằng này mới vào tộc Nó nhân danh đường cái lại Out. Như vậy NPH sẽ mất 1 lượng thu nhập khá khá đó.
    Cứ Out tộc này vào tộc khác kiếm 4-5 vạn vàng khóa. thử hỏi có nạp card nuôi sống NPH nữa ko?
    tốt nhất là chỉ thành viên Chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)
    người được vào danh nhân đường hổng thấy được nhận thưởng hết vậy ??????
    ra cái chức năng ngu vãi , chơi game giờ loạn cả tộc game thì chả ai nạp thẻ admin đúng là ngu không tả nổi
    Quote Nguyên văn bởi Artstyle Xem bài viết
    ĐM chúng nó đi like có thằng đc mấy chục vạn, trong khi những thằng khác chả đc cái đéo gì... Ra cái trò mất balance như thế thì dẹp cmn game đi chơi làm đéo gì nữa?
    Đi đâu cũng chỉ gặp câu này, thế thì chuẩn bị đóng cửa đi là vừa, đừng vì chạy đua theo 2 chữ "công bằng" mà làm cho cái game k còn giá trị gì!
    Quote Nguyên văn bởi SOIANH Xem bài viết
    hi vọng fix sớm cho AE đc công bằng
    chỉ cần like là có vài vạn vàng, ai chẳng muốn, các vật phẩm bán trong gia tộc, ngoài mua đầy ra. Hỗ trợ gamer mới gì, lúc đầu ra danh nhân đường sao không thấy có thông báo

nhanh chóng fix cái này giùm cái, chằng được gì cả, bản thân lên bảng danh nhân đường chẳng được gì, người like được 500v, người được like cũng được ít vàng chứ
    Mình hi vọng sẽ six chức năng này, mỗi danh mục thì chỉ chọn 1 người thôi, và là thành viên chính thức trong tộc mới được like, như vậy sẽ 0 bị loạn sv, 0 thì bỏ luôn chức năng này cũng được. Mình biết NPH chỉ muốn tốt cho mọi người nhưng làm như vậy cũng chỉ làm giàu cho mấy thg tộc trưởng có top mà thôi! Mong NPH xem xét lại!
    Fix cái này đi là vừa. Ra danh nhân đường cùng với kiến thiết gia tộc để làm gì ? Tụi nó out tộc để đi kiếm like thì còn kiến thiết gì nữa. Nhiều anh em ban đầu không muốn out tộc để đi hửi like kiếm tiền như bọn nó , nhưng càng ngày tụi nó càng kiếm được bộn tiền , anh em ngồi nhìn mà tức điên.
    Mấy thằng tộc trưởng thì ngu hết thuốc chữa, tiếp tay cho địch. Tự tay dâng thẳng miệng tụi nó mấy ngàn vàng chỉ lấy có mấy trăm bạc lẻ chia cho mấy chục anh em trong tộc.
    Like kiểu này khỏi phải cào thẻ xé card làm gì. Admin nghĩ gì không biết. Qúa lắm thì để thành viên mới cho like , đằng này tân tú cũng được like nốt.
    Admin chắc chắn sẽ fix cái chức năng quái gỡ này , vì không hề có lợi cho game. Từ bữa tới giờ thấy anh em trong tộc , bang chửi vụ này rất nhiều. Từ mấy thằng tộc trưởng đi chửi mấy người đi loại kiểu này là ch..o...' , đủ kiểu không ra gì. Cuối cùng lại tiếp tay cho mấy đứa vụ lợi này.
    Mấy thằng trong top Tân Nhân Vương , Tổ su võ đang , ...đã mạnh sẵn rồi , giờ còn mạnh hơn nhờ đi like để có hàng vạn vàng này.
    Ad làm thêm cái chức năng rút lại tiền của mấy thằng có lịch sử out tộc từ bữa đến giờ để lấy lại công bằng cho anh em đi nào. Bất mãn lắm.

Có chụp 1 mớ hình mấy đứa đi hửi like này.

Nếu không trừ tiền bọn nó được thì Ad làm cái chức năng thưởng đền bù cho các thành viên không out tộc để công bằng hơn !
    Thằng được thằng không nhìn tức
    Quote Nguyên văn bởi _Semi_ Xem bài viết
    loạn cào cào . NKVS không muốn die đâu , vì chưa biết giải quyết sao thôi.
    Like câu này
    nếu không sửa cái nè nhanh sẽ bỏ game hết cho coi, bang vs tộc là giải tán hết

Giải quyết trong thời gian tới, như vậy thì sv đã loạn hết rồi! Cứ như vậy thì 2,3 ngày nữa sẽ 0 còn ai chơi!
    Quote Nguyên văn bởi SOIANH Xem bài viết
    hi vọng sẽ sớm sữa đc lỗi này
    vẫn mong có hướng giải quyết tốt cho những AE ko lợi dụng lỗi game
    Quote Nguyên văn bởi Super13i Xem bài viết
    đây có lẽ là chức năng hài hước nhất của NPH game Xin lỗi chứ cái tính năng này có khác gì bug vàng khóa đâu lần đầu tiên trong lịch sử NPH tạo đk cho tất cả mọi người đều như nhau đại gia với dân thường à cái thẻ vip 12 tháng cũng chỉ cho ra 5v vàng khóa còn giờ mấy anh chả bh nạp thẻ cũng có 20 25v vàng khóa đập đò là ít . Thôi chơi gì nữa anh em game sập đến nơi rồi
    ko phải đại gia như dân thường , mà phân biệt kẻ bá dơ và người chơi game nghiêm túc á bạn . Nhiều dân thường họ cũng ko có đi like kiểu này . Có mấy đứa đại gia vẫn xin like ầm ầm..
    Lần sửa cuối bởi Dilixem; 13-12-2013 lúc 10:50 PM

hi vọng fix sớm cho AE đc công bằng

Mặc định Re: Danh nhân đường nhức nhối game

Chào bạn!
    Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Và BQT cũng đã tiếp nhận ý kiến này và sẽ có hướng điều chỉnh trong thời gian tới.
    Thân.

Mặc định Re: Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

Chào bạn!
    Thân.

Mặc định Re: Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào bạn!
    Thân.
    đã có lời giải thích thỏa đáng

cám ơn ADM !