Trang 4/8 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 78

Angry Re: Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

Theo mình nên đống chức năng like lại ,nếu không cứ đến ngày Đấu Phái hay Chiến Trường Công Huân là ae tộc lài đua nhau đồi ra like, như thế thì 1 gia tộc còn là j nơi để vào cày vàng khóa ak

Smile Danh Nhân Đường - Phá game

Gamer bh không còn văn hóa chơi game như trc' nữa , thấy j lợi cho mình là làm mặc cho có là a e hay kẻ thù . NPH đưa ra tính năng mà ko xem sét kĩ càng hậu quả của nó . Văn hóa chơi game đã kém lai càng kém hơn khi danh nhân đường mở, NPH ko khắc phục ngay sớm muộn j cũng nhận thất bại trong chiến lược phát triển game , gây ức chế cho game thủ thì k bh tồn tại lâu đc

Mặc định Re: Danh Nhân Đường - Phá game

Chào bạn!
    Vấn đề nay BQT đã tiếp nhận và sẽ có hướng đi trong thời gian tới.
    Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Điều này ảnh hưởng rất lớn đề các hoạt động của tộc. NDĐ 1 phần là để hỗ trợ các gamer mới bước đầu vào game có cơ hội trải nghiệm.
    Thân.

sao tu nheind ang choi bi diss gio ko dang nhapo dc dcm lam hai ko di tdq dc

Mặc định Re: Danh nhân đường nhức nhối game

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào bạn!
    Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Và BQT cũng đã tiếp nhận ý kiến này và sẽ có hướng điều chỉnh trong thời gian tới.
    Thân.
    Đi đâu cũng chỉ gặp câu này, thế thì chuẩn bị đóng cửa đi là vừa, đừng vì chạy đua theo 2 chữ "công bằng" mà làm cho cái game k còn giá trị gì!

chỉ cần like là có vài vạn vàng, ai chẳng muốn, các vật phẩm bán trong gia tộc, ngoài mua đầy ra. Hỗ trợ gamer mới gì, lúc đầu ra danh nhân đường sao không thấy có thông báo

Mặc định Re: Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

đồ bán trong gia tộc chẳng bằng mấy chục vạn vàng khóa đâu ad oiii, làm lại khiến thiết gia tộc mấy hồi

Đi đâu cũng thấy admin dùng câu ra vào mất cống hiến để làm lý do, xin lỗi chứ với 10v vàng khóa thì muốn mua bao nhiêu thứ bán trong gia tộc mà không được. Tình trạng Danh Nhân Đường cứ tiếp diễn như thế này thì ko đến 1 tuần nữa ai cũng mun nghĩ game, tộc chả ra tộc bang chả ra bang j nữa rồi

Chào bạn!
    Vấn đề nay BQT đã tiếp nhận và sẽ có hướng đi trong thời gian tới.
    Nếu các bạn cứ out ra out vào liên tục như thế thì số điểm cống hiến trong tộc của các bạn sẽ bị mất đi, và không có cơ hội mua các vật phẩm được bán bên trong lãnh thổ gia tộc. Điều này ảnh hưởng rất lớn đề các hoạt động của tộc. NDĐ 1 phần là để hỗ trợ các gamer mới bước đầu vào game có cơ hội trải nghiệm.
    Thân.
    Xin lỗi bác luôn, vật phẩm bán bên lãnh thổ gia tộc bằng 1 tuần chúng nó kiếm 2-30 vạn ko? Sv tôi có thằng 1 tuần nó kiếm đc 25 vạn đấy. 25 vạn nếu hên xui có thể đập cả 1 set đồ từ + 1 lên 12 (trừ áo với vk) hoăc vk từ +10 lên thẳng +13 trong khi từ khi mở sv đến giờ được hơn 1 tháng, tầm top thì ko nói, tầm trung trung căng đét lên được set +11
    Ko fix cái trò cuồng like này thì nói thật với bác, game giải tán sớm. Vừa gây ức chế cho game thủ, chỉ có lợi cho bọn acc chip với acc clone Hay ra game này các bác xác định từ đầu là nuôi acc clone rồi để em biết em cũng nghỉ luôn 1 thể? Thế thì đại gia nó cũng chả nạp tiền vào mà chơi đâu, vì 1-2 tháng mấy thằng trẻ con nó cũng đập đồ ngang tầm với nó thì đánh đấm gì? Kể cả thua tí ngọc cũng chả vấn đề gì, tầm 2 tháng lại thấy toàn Ỷ thiên trẻ con phi ầm ầm giữa server, thế thì sang chơi game lậu cho nó lành

Mặc định Re: Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

Chào các bạn!
    DNĐ 1 lần là hỗ trợ các gamer mới chơi, nếu các bạn cứ out ra vào tộc trong 1 thời gian dài sẽ có ảnh hưởng nhất định đến các hoạt động trong phần Lãnh thổ gia tộc.
    Thân.
    Repost nè:
    Xin lỗi bác luôn, vật phẩm bán bên lãnh thổ gia tộc bằng 1 tuần chúng nó kiếm 2-30 vạn ko? Sv tôi có thằng 1 tuần nó kiếm đc 25 vạn đấy. 25 vạn nếu hên xui có thể đập cả 1 set đồ từ + 1 lên 12 (trừ áo với vk) hoăc vk từ +10 lên thẳng +13 trong khi từ khi mở sv đến giờ được hơn 1 tháng, tầm top thì ko nói, tầm trung trung căng đét lên được set +11
    Mà cống hiến gia tộc để làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài mà làm gì thế? Ảnh hưởng lâu dài là cả tháng tộc mới lên đc 1 cấp, mà trong 1 tháng tôi dám cả phải hơn nửa server nghỉ game lắm bác ạ Mà tộc lên cấp để làm gì thế? Để tăng số lượng thành viên gia tộc nghĩa là cho thêm người vào like hả? )))))))))) Hay quá! Hay là được mua vật phẩm ngon? Vậy xin lỗi bác, nó lót tay có mà đầy Đại gia nó cũng chả có kiên nhẫn đợi đến lúc đấy đâu bác ạ.
    Ko fix cái trò cuồng like này thì nói thật với bác, game giải tán sớm. Vừa gây ức chế cho game thủ, chỉ có lợi cho bọn acc chip với acc clone Hay ra game này các bác xác định từ đầu là nuôi acc clone rồi để em biết em cũng nghỉ luôn 1 thể? Thế thì đại gia nó cũng chả nạp tiền vào mà chơi đâu, vì 1-2 tháng mấy thằng trẻ con nó cũng đập đồ ngang tầm với nó thì đánh đấm gì? Kể cả thua tí ngọc cũng chả vấn đề gì, tầm 2 tháng lại thấy toàn Ỷ thiên trẻ con phi ầm ầm giữa server, thế thì sang chơi game lậu cho nó lành