Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 78

Mặc định Re: Topic tập họp AE phản đối chức năng Like cuồng Danh Nhân Đường

Cái việc DNĐ này BQT nên sửa chỉ có chính thức mới đc like còn ngoài ra tân tú vào thì không đc như vậy là hop lý nhất chứ tình trạng thế này tối nay xong đấu phái xong TDLT bọn nó lại chạy loạn xin like thế thì còn gì là bang hội + gia tộc ???? nếu BQT k muốn game đóng cửa sớm không còn ai thì nên giải quyết gấp đi 2 3 ngày nữa thì sv chỉ có nát . Ý kiến riêng của mình .

Quote Nguyên văn bởi TThiên Tướng Xem bài viết
    Cái việc DNĐ này BQT nên sửa chỉ có chính thức mới đc like còn ngoài ra tân tú vào thì không đc như vậy là hop lý nhất chứ tình trạng thế này tối nay xong đấu phái xong TDLT bọn nó lại chạy loạn xin like thế thì còn gì là bang hội + gia tộc ???? nếu BQT k muốn game đóng cửa sớm không còn ai thì nên giải quyết gấp đi 2 3 ngày nữa thì sv chỉ có nát . Ý kiến riêng của mình .
    chắc chả đến 2 3 ngày đâu ngài mai là game có lẽ đã vắng tanh như chùa bà đanh rồi . NPH thì chả có 1 tí phản hồi nào trong khi đó vấn đề này khá là nghiêm trọng ! Tui rất thích game này nhưng cái kiểu đh này thì chắc game chả sống đc bao lâu chán thật

mình nghĩ khác mấy bạn 1 chút...chức năng này mình nghĩ NPH đưa ra để giúp đỡ những người chơi mới hoặc các newbie có thêm thu nhập khi tham gia chơi Game gọi là 1 số vàng khóa để trag trải nhưng nó đã bị Gamer chúng ta bẻ cong tính năng này...một số quá hám lợi hám tiền đã sử dụng acc clone với mục đích kiếm chát cho riêng mình...Mình đề nghị NPH fixx lại chức năng này chỉ cho thành viên chính thức mới đc like như thế thì tính năng kiến thiết gia tộc mới hay được !!

Ad có thể đi các sv xem tình hình là biet vì việc này cả các toc truong cũng theo đó mà kiếm lợi riết game ngày càng loãng dần đi riết cũng sẽ như kiếm thế nên fixx lại gấp đi

tới giờ này mà mày còn không fix nữa, đợi tới khi game đóng cửa rồi nghỉ lun

Mặc định Re: Adm xem lại chức năng Danh nhân đường

Mình mong BQT: xem lại chức năng like danh nhân ... chỉ có thành viên chính thức trong tộc mới được like. và mỗi tuần cập nhập lại danh nhân mới để a e trong tộc phấn đấu và like tiếp được .nếu cứ để tình trạng này sẽ làm game bị loãng . Hy vọng đầu tuần sau BQT giải quyết giùm . thankz nhiều .BơiVàoĐây -Sever NamGiang góp ý ...!!!

Quote Nguyên văn bởi nguyen vu Xem bài viết
    tới giờ này mà mày còn không fix nữa, đợi tới khi game đóng cửa rồi nghỉ lun
    Có khi nào game làm vậy để mấy ng đua nhau nạp card có vàng ko khóa để vào tộc xin like ko nhỉ

Adm đã vào kêu tiếp nhận ý kiến và sẽ gửi lên bộ phận kỹ thuật xem xét lại r mà các bác cứ nóng quá thế

Adm ở fanpage hay forum cũng chỉ quản lý 2 cái đó thôi, kh fai cứ Adm là GM của game đâu, mình là ng chơi nh lúc đọc mấy cmt cũng thấy thương mấy bác Adm vs Mod =.=

Ng ta làm game cũng để phục vụ các bạn, game tốt thì các bạn mới chơi, tất nhiên phải tiếp nhận ý kiến game thủ để thay đổi.

Adm đã vào và trả lời đã ghi nhận ý kiến đóng góp thì cũng sẽ có sự thay đổi sớm thôi, cứ bình tĩnh đi

like bài viết này đề nghị tv chinh thức mới like duoc để càng lâu sever càng vắng tui cugn nhát nạp card ko muốn xin like nhưng phải chay theo vì ko theo sẻ thọt và chẳng có thới gian để làm việc au ra au lai đề nghi admin dẹp ngay

cứ 1 ngày add ko sửa sẻ ích đi 1 người chơi ích đị số tiền nạp còn cái zụ mang fpt bị lổi nữa azz ko lẻ game đi sớm quá
    Lần sửa cuối bởi xxxPQxxx; 15-12-2013 lúc 12:09 PM

Mặc định Re: Adm xem lại chức năng Danh nhân đường

mình thích cmt của bạn ( 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr )