Trang 1/8 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 78

Mặc định Adm xem lại chức năng Danh nhân đường

Tình hình các sv rộ lên phong trào out vào tộc để like trong danh nhân kiếm 500v khóa 1 lần .Mình xin góp ý adm sửa lại chỉ có thành viên mới like đc thay cho tân tú.Chứ ko game nhạt qá.Mong adm xem xét gấp.

Mặc định Re: Adm xem lại chức năng Danh nhân đường

Chào Bạn !
    Cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến, BQT sẽ xem xét.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Mong nph fix luôn trong đợt bảo trì nâng câp bản open này. Ko bất công vler lắm

Mặc định NPH nên xem lại Hình thức Nhân Danh Đường

từ lần mở Nhân Danh Đường đến nay AE tộc Loạn hết cả lên. Đáng nhẽ ra thành viên tộc phải là thành viên chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)
    Đằng này mới vào tộc Nó nhân danh đường cái lại Out. Như vậy NPH sẽ mất 1 lượng thu nhập khá khá đó.
    Cứ Out tộc này vào tộc khác kiếm 4-5 vạn vàng khóa. thử hỏi có nạp card nuôi sống NPH nữa ko?
    tốt nhất là chỉ thành viên Chính thức với được Nhân Danh Đường ( thích/Chê)

người được vào danh nhân đường hổng thấy được nhận thưởng hết vậy ??????

ra cái chức năng ngu vãi , chơi game giờ loạn cả tộc game thì chả ai nạp thẻ admin đúng là ngu không tả nổi

ĐM chúng nó đi like có thằng đc mấy chục vạn, trong khi những thằng khác chả đc cái đéo gì... Ra cái trò mất balance như thế thì dẹp cmn game đi chơi làm đéo gì nữa?

nhanh chóng fix cái này giùm cái, chằng được gì cả, bản thân lên bảng danh nhân đường chẳng được gì, người like được 500v, người được like cũng được ít vàng chứ

Mình hi vọng sẽ six chức năng này, mỗi danh mục thì chỉ chọn 1 người thôi, và là thành viên chính thức trong tộc mới được like, như vậy sẽ 0 bị loạn sv, 0 thì bỏ luôn chức năng này cũng được. Mình biết NPH chỉ muốn tốt cho mọi người nhưng làm như vậy cũng chỉ làm giàu cho mấy thg tộc trưởng có top mà thôi! Mong NPH xem xét lại!

Fix cái này đi là vừa. Ra danh nhân đường cùng với kiến thiết gia tộc để làm gì ? Tụi nó out tộc để đi kiếm like thì còn kiến thiết gì nữa. Nhiều anh em ban đầu không muốn out tộc để đi hửi like kiếm tiền như bọn nó , nhưng càng ngày tụi nó càng kiếm được bộn tiền , anh em ngồi nhìn mà tức điên.
    Mấy thằng tộc trưởng thì ngu hết thuốc chữa, tiếp tay cho địch. Tự tay dâng thẳng miệng tụi nó mấy ngàn vàng chỉ lấy có mấy trăm bạc lẻ chia cho mấy chục anh em trong tộc.
    Like kiểu này khỏi phải cào thẻ xé card làm gì. Admin nghĩ gì không biết. Qúa lắm thì để thành viên mới cho like , đằng này tân tú cũng được like nốt.
    Admin chắc chắn sẽ fix cái chức năng quái gỡ này , vì không hề có lợi cho game. Từ bữa tới giờ thấy anh em trong tộc , bang chửi vụ này rất nhiều. Từ mấy thằng tộc trưởng đi chửi mấy người đi loại kiểu này là ch..o...' , đủ kiểu không ra gì. Cuối cùng lại tiếp tay cho mấy đứa vụ lợi này.
    Mấy thằng trong top Tân Nhân Vương , Tổ su võ đang , ...đã mạnh sẵn rồi , giờ còn mạnh hơn nhờ đi like để có hàng vạn vàng này.
    Ad làm thêm cái chức năng rút lại tiền của mấy thằng có lịch sử out tộc từ bữa đến giờ để lấy lại công bằng cho anh em đi nào. Bất mãn lắm.

Có chụp 1 mớ hình mấy đứa đi hửi like này.

Nếu không trừ tiền bọn nó được thì Ad làm cái chức năng thưởng đền bù cho các thành viên không out tộc để công bằng hơn !
    Thằng được thằng không nhìn tức
    Lần sửa cuối bởi Dilixem; 13-12-2013 lúc 09:11 AM