Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 32

Mặc định Re: Làm ơn lắng nghe ý kiến game thủ...

hjhj no comment vi ban nói rất chuẩn
    lên diễn đàn mình mới bít có việc này, chứ tộc mình cũng là 1 tộc mạnh bang top cua sever nhưng mình ko thấy có hiện tượng like ảo này, một số người xin vào tộc rồi họ chán lại out ra, mình để ý từ lúc mình cho vô tộc đến lúc họ out trong chốc lát nhưng ko thấy có 1 like nào, toàn người chơi đẹp ý thức cao
    Và bạn yên tâm, mọi ý kiến NPH họ tiếp thu và sẽ có xử lí chứ ko bơ đi đâu, xử lí chưa kịp thời cũng có thể do còn bận nhìu việc, thôi thì mình cũng thông cảm vậy

đồng í bỏ cái like quá nhảm nhỉ on toàn lo au tộc đi kiếm like no ép người khác phải đu theo nếu ko muốn thọt tui ko hiểu quản lí game này sau chỉ khin61 game mau tàn nào là sever mới nào là like kiếm vk sao ko gộp sever châm sóc sever củ vẩn nạp tiền nhiều hơn là sever moi

đồng ý với bác này 100% sửa lại sớm dùm , cũng đang định lên báo vụ :@:@

Quote Nguyên văn bởi Đông THành Vệ Xem bài viết
    đồng ý với bác này 100% sửa lại sớm dùm , cũng đang định lên báo vụ :@:@
    Đông Thành Vệ ak chú cũng chạy đi xin like đó thôi

Quote Nguyên văn bởi MiuOliu Xem bài viết
    _ Đồng ý vs cái danh nhân đường :V chắc bản cập nhật tới sẽ fix ngay thôi.

_ Còn về event giáng sinh mình thấy bt, vì ngoài event cánh ra, còn event trồng cây hoặc kẹo gs khác miễn phí mà

Có cái cánh nếu NPH thay đổi cho vĩnh viễn thì tốt :3

_ Vấn đề sv mới thì game nào cũng vậy, thời gian qua NKVS mình thấy chạy banner + đi bài trên các báo game rất nhiều, ngay báo Game4v bạn search ra 1 đống bài về NKVS rồi.

Chưa kể hôm nay vào youtube vs Haivl cũng thấy quảng cáo game NKVS luôn :3

=> Họ có lượng ng chơi mới đông nên cần ra sv mới thôi.

Nếu bạn vô 1 số sv mới ngày đầu sẽ thấy, nh` bạn còn kh biết cách đổi phiếu điểm ra vàng, kh biết nhập Code ở đâu -> ng chơi mới hoàn toàn.

Còn bản thân mình chơi ở đâu rồi cứ chơi. Game quan trọng là bạn bè anh em.

Còn những ng này như bạn nói, đồng ý hoàn toàn họ kh thể trụ lâu ở đâu hết, vì 1 game như này quan trọng là cần sự đoàn kết. Rất nhiều hoạt động như săn boss hay tranh đoạt lãnh thổ, sự kiện gia tộc 1 mình kh thể làm nổi... Và với những người kh biết đoàn kết như thế, chỉ muốn sang sv mới làm vương làm tướng 1 thời gian thì họ chơi game nào cũng vậy thôi. Và với 1 ng kh găn bó vs anh em thì tộc hay bang nào muốn nhận nữa
    duyệt cho bạn gái xinh đẹp này nè

^^ cám ơn bài viết tâm huyết , chắc chắn các Ad sẽ cần các ý kiến đóng góp của các bạn để Game ngày càng tốt hơn.

Còn việc ra Sv mới nhiều 1 phần vì người chơi mới cũng đông lên, vì bên mình luôn tích cực chạy quảng bá cho game trong suốt thời gian qua, và 1 phần để giảm tải cho các sv khác tránh tình trạng lag và disconnect.

Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ NKVS nhé
    Lần sửa cuối bởi Tiểu Mi; 16-12-2013 lúc 11:40 AM

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Mi Xem bài viết
    ^^ cám ơn bài viết tâm huyết , chắc chắn các Ad sẽ cần các ý kiến đóng góp của các bạn để Game ngày càng tốt hơn.

Còn việc ra Sv mới nhiều 1 phần vì người chơi mới cũng đông lên, vì bên mình luôn tích cực chạy quảng bá cho game trong suốt thời gian qua, và 1 phần để giảm tải cho các sv khác tránh tình trạng lag và disconnect.

Mong các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ NKVS nhé
    Thế rút cục có sửa Danh Nhân Đường không vậy ? Mấy ngày nay mà chả thấy hồi đáp gì

Mod Độc Cô Phong có hồi đáp bên topic phản đối Like là đã tiếp nhận rồi bạn nhé.

Các bạn lưu ý cho Mod và Admin quản lý trên diễn đàn game không phải GM game tham gia trực tiếp các vấn đề game được

Mình và các Mod khác chắc chắn luôn ghi nhận các ý kiến các bạn và sau đó nói với bên kỹ thuật game để có điều chỉnh hợp lý

Các bạn vui lòng chờ nhé!

vậy mong anh làm nhanh đi... ức chế đến chịu không nổi rồi ...toàn cho bọn khốn nạn được lợi like chứ đc gì đâu ....nóng gê luôn

GM xem bỏ luôn tính năng này đi . Hoặc điều chỉnh đi , 1 tháng là thành viên chính thức mới đc like thế mới ổn