Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 32 của 32

Mặc định Re: Làm ơn lắng nghe ý kiến game thủ...

ko mở sv mới thì ng mới vào làm bao cát cho mấy bạn thư giãn à ? sv mới thì tất nhiên phải mở để thu hút gamer kiếm thêm thu nhập để duy trì game , nếu mấy bạn tâm huyết vs game thì cứ chơi sv cũ rồi mai mốt cũng đc sát nhập sv ! chứ chạy theo sv mới làm gì ? còn những ng chạy theo sv mới thì đa số ở sv cũ họ bị ăn hành hay họ chán nãn nên tìm qua sv mới thôi

Mặc định Re: Làm ơn lắng nghe ý kiến game thủ...

Quote Nguyên văn bởi Kyo Xem bài viết
    ko mở sv mới thì ng mới vào làm bao cát cho mấy bạn thư giãn à ? sv mới thì tất nhiên phải mở để thu hút gamer kiếm thêm thu nhập để duy trì game , nếu mấy bạn tâm huyết vs game thì cứ chơi sv cũ rồi mai mốt cũng đc sát nhập sv ! chứ chạy theo sv mới làm gì ? còn những ng chạy theo sv mới thì đa số ở sv cũ họ bị ăn hành hay họ chán nãn nên tìm qua sv mới thôi
    đúng ! như bây giờ vào sv củ ông lv 89 đi tui mới bất đầu lv1 tui làm bao cát cho ông giải trí hả ???\
    tui ko nói là mở sv nó ko loảng game nhưng bất buột fai mở cho người mới vào chơi chứ chú nghỉ bây giờ tụi sv củ nó có nạp tiền = sv mới không ?? sv mới để những nguoi mới vào chơi cảm thấy cảm giác nó cân = giữa những người chơi !
    còn mái ông từ sv củ qua sv mới chỉ là 1 fan thôi ông đừng có não fang quá thớt nhé