Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 27 của 27

Mặc định Re: CB có skill vô dụng và ăn hại

Mình hiểu ý của chủ topic nó muốn nói gì
    vd thiên vương đang áp sát bạn. bạn thả skill liên hoa lạc trận, đối phương đang bị kéo. đột nhiên skill tiềm long vật dụng đẩy thằng thiên vương ra ngoài. vô tình giúp thằng thiên vương thoát khỏi liên hoa lạc trận
    Ý thằng chủ topic là thế. mình hiểu,mong admin fixx lại độ ảnh hưởng của liên hoa lạc trận to ra 1 chút và skill tiềm long vật dụng đẩy đối thủ ra khoảng cách sao cho vẫn ăn đủ full 4 rồng skill 7x.
    Các bạn hỉu ý mình chứ. dù bị đẩy ra nhưng đối phương vẫn ăn trọn dame. chứ skill tiềm long vật dụng.ko có nó. sao đánh mấy phái cận chiến đc

di CT ben nao ko co CB thi lam sao ma dau dc . CB di CT chu yeu dung sau dame la dc rui

Quote Nguyên văn bởi saluda2112 Xem bài viết
    Mình hiểu ý của chủ topic nó muốn nói gì
    vd thiên vương đang áp sát bạn. bạn thả skill liên hoa lạc trận, đối phương đang bị kéo. đột nhiên skill tiềm long vật dụng đẩy thằng thiên vương ra ngoài. vô tình giúp thằng thiên vương thoát khỏi liên hoa lạc trận
    Ý thằng chủ topic là thế. mình hiểu,mong admin fixx lại độ ảnh hưởng của liên hoa lạc trận to ra 1 chút và skill tiềm long vật dụng đẩy đối thủ ra khoảng cách sao cho vẫn ăn đủ full 4 rồng skill 7x.
    Các bạn hỉu ý mình chứ. dù bị đẩy ra nhưng đối phương vẫn ăn trọn dame. chứ skill tiềm long vật dụng.ko có nó. sao đánh mấy phái cận chiến đc
    a đù, mình chơi TV nè bạn, pk với cái bang ức chế vkl ra mà bạn bảo cùi, bật Đoạn hồn thích áp sát, chưa kịp ném 100 nó đẩy 1 hit bay mất xác xong nó ném skill gì như 2 con rồng ấy => tê liệt xong nó ném skill hút + áp sát cho 3 4 phát rồng chết ngay tại chỗ trong khi đây là mình chỉ hơn nó có 10 công lực, solo 3 trận mình thắng 2, do lượt này bị đẩy ra xong ăn trọn 1 combo mới chết, 2 lượt kia mình áp sát ném 100 1 phát bay 13k máu của nó => win

Skill 110 CB dam rất to,và đánh áp sát

Chủ topic à. Fixx lại thì cái Bang làm trùm hả? Đảy lùi vậy còn chê. TV gần hết máu bất tử như Trynmdame, ko nhờ chiêu đẩy đó có mà bạn trọng thương rồi vào nhà xác nằm chơi. Pk thì chọn đúng kill mà chơi chứ, hết combo thì chạy tí rồi đập tiếp. train thì tỉ lệ nhặt đồ của CB là vô địch rồi. Còn mà fixx cái vụ tăng độ rộng của skill gì gì đó thì chắc nguyên chiến trường bị CB kéo vào và chết ko toàn thây. Có chiêu đuổi cầy thì ko thích. Ông nội này thích bị chó cắn mông hay sao ấy nhể???
    Ném gạch tí. Bảo trì sever hết chuyện làm...

skill đẩy khó chịu vl ra mà còn chê
    CB công thủ toàn diện ( mỗi cái tốc chạy hơi chậm thì mới sinh ra cái skill đẩ để cứu mạng ) nếu 18 con rồng mà bạn muốn bỏ đẩy thay = tê thì nhà nhà CB , người người CB r
    DM là phái ưu tú nhất game còn có ng kêu skill phế này nọ , riêng tôi đánh HS cũng phải cảm nhận đánh vs CB toàn phải khinh công né hố k thì xấp mặt , gặp ĐM 1 combo nó k xấp thì chạy , chứ k ngu gì đứng lại dame tiếp đợi chí mạng

hiểu ý topic chủ thớt rồi, mà nói đi cũng phải nói lại. Bạn vip cỡ nào, bạn chỉ muốn đánh ngta thôi hả. vào CT hay đi Pk gặp 1 thằng cận chiến trâu bò k lẻ bạn để cho nó giết mà k tìm đường thoát, cái skill bạn nói ăn hại đó vào trường hợp này quả là k ăn hại như bạn nghĩ và còn nhìu trường hợp khác nửa