Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Thumbs up CB có skill vô dụng và ăn hại

mình chơi CB lv107
    lúc PVP thấy ức chế skill CB quạt rồng phải áp sát mới mãx dame 4 rồng , vậy mà CB có skill đẩy đối thủ ra xa
    thấy skill đẩy này vừa không bổ trợ gì vừa làm cho CB không thể nào kết thúc đc đối thủ

hi vong ADM xem xét bỏ luôn cho skill vô dụng này

Mặc định Re: CB có skill vô dụng và ăn hại

Cái đó để dành lúc bạn bị 1 đám rượt đánh thì có cái để đẩy nó ra xa.

vậy mục đích của cái bang là bỏ chạy à

nếu như bỏ luôn cái đẩy ra chỉ còn lại tê liệt thì hay hơn

Sao không để 1 điểm thôi,skill đó mình cũng không cộng Căn bản ít pk

Bạn gà vãi ra kill đấy để chống những skill lao vào kiểu như thiên vương....( sẽ ko bị định thân or trạng thái kèm theo) thực ra mà nói chiêu quạt rồng ko dùng để pk 1-1 mà chỉ đi famr và pk chiến trường đông thôi chứ sài chiêu 1x đi pk dame 1-1 to hơn nhìu,Thêm 1 cái nữa nhé bạn nên để ý tại sao lại có rất nhìu skill hộ trợ cho chiêu 1x khi nào cũng dùng skill 7x thì pk ko tốt đâu bạn
    Lần sửa cuối bởi Dương Kuti; 16-12-2013 lúc 05:08 PM

thực chất skill kết thúc của cb là combo 85+1x, chứ không phải là 7x như nhiều người lầm tưởng, haiz, cb không có 1 ai tâm huyết hay sao, chỉ biết F chứ không biết suy nghĩ xem sao à

Quote Nguyên văn bởi Dương Kuti Xem bài viết
    Bạn gà vãi ra kill đấy để chống những skill lao vào kiểu như thiên vương....( sẽ ko bị định thân or trạng thái kèm theo) thực ra mà nói chiêu quạt rồng ko dùng để pk 1-1 mà chỉ đi famr và pk chiến trường đông thôi chứ sài chiêu 1x đi pk dame 1-1 to hơn nhìu,Thêm 1 cái nữa nhé bạn nên để ý tại sao lại có rất nhìu skill hộ trợ cho chiêu 1x khi nào cũng dùng skill 7x thì pk ko tốt đâu bạn
    bạn là nổi nhục của CB

thử hỏi bao nhiu người dùng skill 1x để solo thì bạn sẽ rỏ

không biết thì đừng nói sẽ hay hơn

Quote Nguyên văn bởi SixNight Xem bài viết
    thực chất skill kết thúc của cb là combo 85+1x, chứ không phải là 7x như nhiều người lầm tưởng, haiz, cb không có 1 ai tâm huyết hay sao, chỉ biết F chứ không biết suy nghĩ xem sao à
    nếu bạn nói như vậy thì ban ngu không đỡ đc

skill liên hoa lạc trận bạn để ở đâu không vào thảo luận thì đừng có phá cứ nói càng càng lên tưởng là mình hay

vấn đề tôi nói là skill tiềm long vật dụng này nó không có lợi cho CB hỉu thì hảy tập trung vào vấn đề này
    Lần sửa cuối bởi SOIANH; 17-12-2013 lúc 07:53 AM

bạn chơi lên cấp cao thì rõ, thả liên hoa không bao giờ kết thúc được đối thủ, cũng chẳng có ai chịu đứng yên để bạn thả cả, liên hoa rớt xuống thì nó khinh công hết, + thêm dame của liên hoa max là 4312 ( không thay đổi dù lực tay có bn đi nữa) về sau thì chừng này dame không là gì cho lắm
    - liên hoa về sau chỉ tốt ở gom quái, chiến trường, rút máu thôi, chứ nói liên hoa là skill dứt điểm thì ....... ( cd của liên hoa là 24s nhé-khá lâu trong 1 trận solo)

-skill tiềm long vật dụng cũng hay mà, khắc chế được những phái đánh gần (đặc biệt HS, TV,TL,TD) đừng đòi hỏi quá cao chưởng 7x phải dính cả 4 dame, với khoảng cách đẩy đó thì chắc sẽ dính 2 dame cũng tốt rồi, chủ yếu là bạn không bị tấn công, không bị hiệu ứng, còn đối thủ sẽ bị, về lâu thì ai hết máu trước bạn hiểu rồi đấy.
    CB đâu như đường môn, có thể kết thúc trận đấu trong 1 nốt nhạc
    P/s: đừng chê người khác khi chính mình chưa hề hiểu vấn đề.

Chủ yếu là bạn nghĩ gì về CB thôi.
    CB của NKVS theo mình là anh nuôi, là cầu nối cho việc PK của NKVS
    Có lẽ ý kiến của mình sai khi lên cấp cao hơn nhưng từ mức độ 8x trở về trước bạn có thể nhận định rằng các phái cận chiến có thể nói là rất là bá đạo thái quá như hoa sơn, thiên vương lướt vào là đội hình đóng băng(nếu đội hình chỉ có võ đang, đường môn) thì còn là điều tai hại luôn.
    Cái bang khi đánh 1 vs 1 luôn cảm thấy thiếu thiếu điều gì đó, dù bạn có ba hoa hay lòe loẹt thế nào thì CB khi 1 vs 1 thường cảm thấy vướng víu. Nhưng nếu trên chiến trường không có CB nào thì chắc hoa sơn, thiên vương mừng lắm vì chẳng còn ai để ngăn trở nữa.
    Theo mình, việc chọn lựa cái bang thì nên quan tâm nhiều đến pk hội đồng thôi không tranh hơi 1 vs 1 làm gì. Chủ yếu là cái giá trị của CB theo mình là rất cao.
    Chiến trường có thể thiếu Đường môn nhưng không thể thiếu cái bang vì nếu thiếu thì trận chiến sẽ xoay chiều.
    Không tin thì thử nhìn sẽ thấy.

Vậy muốn CB bá đạo ah. Đi chiến trường chắc chỉ bik "F" thôi hả. Xài bằng tay đi khác bik đẩy vang ra nó có lợi thế nào. Skill ngon thế mà kêu vô dụng.