Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Thiếu Lâm liệu có yếu???

chào anh em,em chơi NKVS chưa đc lâu,và đang test khá nhiều phái để chọn cho mình 1 phái hợp lý hợp tình,em chơi TL bên sv mới Hoàng Hải mới ra tính tới thời điểm này là 2 ngày lẻ vài giờ ,em đầu tư cho em TL lên đc áo pp 2 thui,đồ thì xanh nhìu,thừa cũng có mà hiếm thì ít,hôm qa đi 1 trận TLC,cứ bật phản dmg nhảy vô chính giữa nó đập gậy liên hồi rùi cứ nhảy vô giữa chịu bom,thì kết quả bên phe em thắng và em liên trảm tới 5,cũng đc top 3
    -thêm 1 trận nữa thì đụng CB bên kia khá mạnh,TV trâu bò và NM,thì liên trảm đc 1 nhưng chém cũng đc 5 mạng, chém ko đc nhìu nữa do bị tụi kia đẩy ra liên tục,nhưng nhờ damg tích lũy em nên hạng 3,em có suy nghĩ là tuy TL damg ko cao nhưng nhờ có phản damg qá bá mà nếu gặp người pk tầm trung và đang hỗn chiến,gây mất tập trung thì TL dễ dàng có đc liên trảm 3~4m.nhìu khi nhảy vô đang đánh nó tưởng nó chưa chết ai dè lát sau có đc 2 mạng liên tục.mong anh em chỉ giáo thêm.em cày sau do bận test các phái nên lv còn yếu so với lv tầm trung ở Sever e đang chơi

Mặc định Re: Thiếu Lâm liệu có yếu???

TL khi chưa có skill 10x thì khá yếu.
    Lên 10x khi trang bị đũ ngọc + cường hóa đồ vừa ổn thì TL là 1 cao thủ đáng sợ trong TK loạn chiến và pk

chuẩn rôi .. TL ở giao đoạn dưới 100 thì hơi thọt .. người ta không đánh mình thì mình củng chả làm gì dc người ta ( ức chế vô cùng )
    Đi chiến trường lựa đám đông mà phản dame thôi .. top không khó lắm .. bây giờ chiến trường ở sv cũ toàn siêu nhân và ít người .. nên tính ra TL củng ít ai chơi

o lv 70 tl chi la hang binh thuong so voi cac phai khac,den khi cam nhan dc lv 90 thi TL o 1 dang cap hoang toan khac chien truong voi TL co top qua la de minh hien nay choi 1 acc TL cap 90 di chien truong luc nao cung co top 3 5

chưa cần phải lên cao để cảm nhận đâu, sever mình đang giới hạn 89 mà CT top 5 thằng đầu tiên toàn TL mình DHD bắn gãy nỏ rất khó ngoi lên vì điểm bọn TL toàn gấp 1,5 với gấp 2 lần mình, vãi hàng