Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 39 của 39

Mặc định Re: Nạp thẻ vinaphone !! Thay đổi seri

Quote Nguyên văn bởi CaoTam Xem bài viết
    Mới vừa mất cái thẻ vinaphone 200k, tình trạng y như các bạn. Gửi yêu cầu hổ trợ thì nói thẻ đã nạp vào game khác, làm ăn thế này thì lừa tiền là chắc. trả lời như thế sao thỏa đáng, chỉ 1 câu nap game khác là xong cái thẻ ak. Thử đem lên tất cả các trang mạng xã hội hỏi xem có ai chấp nhận được không. Thật sự tui rất muồn có câu trả lời tỏa đáng từ DUO
    Chào bạn!

Sau khi BQT kiểm tra và đối chiếu thẻ nạp bạn cung cấp thì được thông tin thẻ nap của bạn đã nạp vào 20:34:36 ngày 11/3 cho dịch vụ game VMG .

Thẻ này hoàn toàn không được nạp vào hệ thống DUO.

Bạn vui lòng kiểm tra lại nhé.

Thân!

Tôi chỉ chơi mổi game ngạo kiếm, line nạp thẻ cũng lấy từ trang chủ NKVS, sau khi nap thì xảy ra sự cố, dậy cho hỏi là do tui hay do trang nạp của DUO có vấn đề. Game VMG là cái gì chưa nghe bao giờ. Nếu thật sự thẻ nạp bị mất thì sự sự là nản
    ________________CHỬ KÝ LÀ CÁI GÌ_________________

Tui acc ygeneralacc, nhân vật -BáchĐộc- ở Phi Vân cũng có tình trạng y như bạn, hôm 11/3 thấy có sk khuyến mãi, chạy ra mua cái thẻ 200K để nạp, khi nạp cũng báo là đang bảo trì 10p sau nạp lại, nạp lại thì bảo là thẻ đã sử dụng.

Nhờ duo hỗ trợ, hôm nay họ trả lời như vậy nè: "Sau khi BQT kiểm tra với các đối tác nhà mạng , thì thẻ nạp của bạn lúc 18h18p ngày 11/3 đã được nạp cho dịch vụ khác không phải của DUO.". Thử hỏi tui chỉ chơi mỗi game này, có biết trang nào khác để mà nạp chứ.

Hôm nay tui rất bức xúc mới tạo cái nick diễn đàn để mà bày tỏ.

Nếu ko được là tui vĩnh biệt game này luôn.

Bạn,

Tui nghi ngờ nhân viên NKVS hoặc nhân viên DUO họ ăn chặn thẻ nạp của game thủ. Nếu trung tâm của họ ở Sài Gòn là mai tui sẽ lên làm cho ra lẻ tiền 200K của tôi đã vào túi ai. Hôm nay tôi ức chế lắm. 200K đối với tôi chỉ 1 chầu cafe thôi, nhưng ăn chặn kiểu này tôi ko cam tâm. Đề nghị các game thủ nào bị tình trạng như vậy mà ở HN lên trung tâm NKVS lấy lại công bằng.

Có thể sẽ ko lấy lại được tiền (vì họ bảo vệ uy tín cty), nhưng chí ít thì kẻ ăn chặn tiền của game thủ phải trả giá.

Chẳng thà ra đường bị rơi mất 200k thì chịu, đàng này tự nhiên mất tiêu k biết nó đã đi đâu về đâu, cảm giác này ức chế tinh thần chứ k phải vì 200k. tình trạng này để gamer biết thì ai còn dám chơi, dám nạp thẻ nửa chứ. còn phải thông báo cho a e trên clb NKVS BIẾT MÀ đề phòng.
    ________________CHỬ KÝ LÀ CÁI GÌ_________________

Sao nạp thẻ không nhận được phiếu điểm vậy AD mặc dù trong game vẫn nhận được thưởng nạp tiền là sao vậy, mình nạp thẻ vina máy chủ phục hổ

minh nap the mobifone menh gia 20k ko duoc ban oi

Quote Nguyên văn bởi MiuOliu Xem bài viết
    Chào bạn!

Sau khi BQT kiểm tra và đối chiếu thẻ nạp bạn cung cấp thì được thông tin thẻ nap của bạn đã nạp vào 20:34:36 ngày 11/3 cho dịch vụ game VMG .

Thẻ này hoàn toàn không được nạp vào hệ thống DUO.

Bạn vui lòng kiểm tra lại nhé.

Thân!
    2 Cái thẻ Vina 100k của tôi cũng ko nạp được, vừa nạp lần đầu thì báo bị lỗi, lần thứ hai báo đã sử dụng, xong nuốt mẹ luôn 2 cái card. Bây giờ mà bố cái chắc DOU cũng bảo thế này nhỉ?

mình nạp thẻ 20k viettel sao ko được ad ơi