Xem kết quả: Bạn thường PK bằng skill 1x hay 7x?

Số người bỏ phiếu
1. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Đả Cẩu Bổng SKILL 1X

0 0%
  • Kháng Long Hữu Hối SKILL 7X

1 100,00%
Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Red face Thảo Luận về skill 1x và skill 7x pro vao giúp với nào

hiện tại thì mình thấy trong bảng skill của cái bang hiện ra 2 đường 1 là sử dụng skill 1x, 2 là sử dụng skill 7x
    bạn nào chơi cb cũng pik những dòng skill 1x thì hiệu quả không đc như các phái khác mình ví dụ: các phái khác chú trọng đánh = skill 1x còn những sk còn lại là để dồn dame kết thúc đối thủ nên tấc cả các sk hầu như nghiêng về hổ trợ cho sk 1x.còn cb thi các sk lại bị chia ra làm 2 đường chứ ko hổ trợ tập trung cho 1 sk đánh nhất định để có lợi cho cb.thường thì các bạn nói là sẽ dùng sk 7x áp sát vào cho đối thủ ăn 4 rồng tuy nhiên ít ai khùng mới đưng yên cho bạn phun rồng vào người nó cả vậy khi hết 18 lượt phun rồng bạn sẽ làm gì? chạy à? hay dame solo = sk 1x? vâng ý mình muốn nói ở đây là làm sao để tăng hiễu quả sk 1x lên nghĩa là nên pk = sk 1x như các phái khác.nhưng làm sao để đánh có hiệu quả xin các pro chỉ giáo ve cách khảm ngoc,ngựa,hay tỉ lệ chính xác hay tỉ lệ chí mạng,....tại vì khi mình dùng sk 1x pk thí thấy dame thấp , tỉ lệ crit ko cao or mức sat thương crit ko cao! đơn thuần chỉ là dame cơ bản thôi vậy làm sao kết thúc đối thủ bây giờ?
    XIN CÁC PRO CHỈ GIÁO VÌ MỘT CÁI BANG VỮNG MẠNH VÀ KHÔNG QUÁ PHỤ THUỘC VÀO SK 7X!

Mặc định Re: Thảo Luận về skill 1x và skill 7x pro vao giúp với nào

biết nói sao nhỉ, đây là chút kn mình rút ra
    CB chủ yếu pk bằng tay, nên lúc pk để tự động đánh là không tốt rồi. loạn chiến thì tùy trường hợp.
    - với các phái đánh gần(solo) : để theo mặc định ( 85--> hố--> 7x--->1x)
    - với các phái đánh xa và loạn chiến (boss, ct) mình để combo chỉ có 85-----> 1x. ở trường hợp này chủ yếu bạn phải pk bằng tay để tận dụng chiêu 7x và thả hố, không bao giờ mình thả hố bằng tự động đánh. chiêu 1x và 85 sau khi lên level 9x sẽ dame rất to cùng với lượng bạo kích rất lớn, có thể kết thúc được nếu đối phương còn ít máu ( chủ yếu là quạt rồng, sau đó tìm thằng nào ít máu và F thôi, cái này tùy vào trình độ quan sát và pk của mỗi người )
    Hãy đầu tư học bí tịch ngay khi lên 80 nhé.
    hiện mình thấy nhiều người bỏ CB để qua ĐM, nhưng mình tin chắc là cb là 1 phái có thể nói là toàn diện ( hoạt động, train, pk) không hề thua kém các phái khác.
    HIện chỉ tới đc lv 90 nên mới biết thế, có gì sẽ chia sẽ thêm..
    SixNight-Long giang Dương châu

P/s: thêm nữa là nếu học max bí tịch, chiêu 7x sẽ cd trong 25s ( nhanh hơn 20s so với bt và +10% dame) nên sẽ không sợ hết rồng rồi thì làm gì, mình thấy thổi hết 18 lượt rồng cũng mất ~ 19-20s rồi, vậy chỉ cần 5s để hồi chiêu thôi nhé.
    Lần sửa cuối bởi SixNight; 17-12-2013 lúc 05:05 AM

Quote Nguyên văn bởi SixNight Xem bài viết
    biết nói sao nhỉ, đây là chút kn mình rút ra
    CB chủ yếu pk bằng tay, nên lúc pk để tự động đánh là không tốt rồi. loạn chiến thì tùy trường hợp.
    - với các phái đánh gần(solo) : để theo mặc định ( 85--> hố--> 7x--->1x)
    - với các phái đánh xa và loạn chiến (boss, ct) mình để combo chỉ có 85-----> 1x. ở trường hợp này chủ yếu bạn phải pk bằng tay để tận dụng chiêu 7x và thả hố, không bao giờ mình thả hố bằng tự động đánh. chiêu 1x và 85 sau khi lên level 9x sẽ dame rất to cùng với lượng bạo kích rất lớn, có thể kết thúc được nếu đối phương còn ít máu ( chủ yếu là quạt rồng, sau đó tìm thằng nào ít máu và F thôi, cái này tùy vào trình độ quan sát và pk của mỗi người )
    Hãy đầu tư học bí tịch ngay khi lên 80 nhé.
    hiện mình thấy nhiều người bỏ CB để qua ĐM, nhưng mình tin chắc là cb là 1 phái có thể nói là toàn diện ( hoạt động, train, pk) không hề thua kém các phái khác.
    HIện chỉ tới đc lv 90 nên mới biết thế, có gì sẽ chia sẽ thêm..
    SixNight-Long giang Dương châu

P/s: thêm nữa là nếu học max bí tịch, chiêu 7x sẽ cd trong 25s ( nhanh hơn 20s so với bt và +10% dame) nên sẽ không sợ hết rồng rồi thì làm gì, mình thấy thổi hết 18 lượt rồng cũng mất ~ 19-20s rồi, vậy chỉ cần 5s để hồi chiêu thôi nhé.
    bạn có thể cho mình biết thông số skill 90 của CB và lên 90 đánh skill 1x có thay đổi hình dạng khác không? chơi sv mới search google hoài mà không thấy tò mò về skill 90 quá ^^

skill phu trợ cho đã cẩu bổng
    -phát huy lực công cơ bản 10% mãx 20%
    -skill có nổ nổ khi đánh ra nói chung là có thay đổi

Gần Rồng .. Xa Bổng .. Cứ thế mà oánh thôi ..

May ban zo coi thu di game nay di dong ha may ban

Quote Nguyên văn bởi Ryan Xem bài viết
    bạn có thể cho mình biết thông số skill 90 của CB và lên 90 đánh skill 1x có thay đổi hình dạng khác không? chơi sv mới search google hoài mà không thấy tò mò về skill 90 quá ^^
    Lúc vào phái nhận nv thí luyện có cho skill đánh đó,9x 7x :U