Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Mặc định Kỳ án - Tiêu Dao đã chết như thế nào

Thân kính chào quý vị anh chị em Tiêu Dao còn sót lại

Với lượng dân số sụt giảm trong những "năm" gần đây , trong 1 tương lai không xa thì các nhà khoa học tiên đoán rằng "loài" Tiêu Dao sẽ vĩnh viễn biến mất khỏi môi trường hoang dã và sẽ chỉ còn nhìn thấy tại viện "Bảo Tàng Thập Đại Môn Phái"

Sự chậm chạm về tấn công, sự khó khăn về di chuyển, Tiêu Dao của chúng ta như 1 con rùa và nó dường như còn bị què mất 1 chân vì delay skill quá là chậm chạp.

Độ phế chưa dừng lại ở đó khi skill 100 xuất hiện. SKill 100 rút máu như muỗi hút bò tót , cộng với độ hữu dụng cực kì ít ( Vì sao ít thì ai chơi tự biết, nói ra để bọn chưa biết nó biết thì chỉ có mà văng tiết )

Tiêu Dao đã chính thức được đưa vào sổ đỏ, nay thay mặt toàn thể bà con cô bác "đề nghị" NPH quan tâm hơn đến Tiêu Dao để bảo vệ "loài" này khỏi nguy cơ Tuyệt chủng.

Nhân đây cũng kêu gọi ae còn lại đến giờ đấu phái lập nhiều acc clone phái Tiêu Dao để báo danh cho đủ người kẻo ko kiếm nổi 10đ sôi nổi

Lời cuối xin chúc ae sức khỏe để gắn bó với Tiêu Dao lâu hơn nữa!!!

Ký tên:
    ThiênĐịaVôThương - sv: Vạn Sơn

Mặc định Re: Kỳ án - Tiêu Dao đã chết như thế nào

Mình là người mới chơi NKVS và đang chơi sv mới là Bảo Sơn, mình thấy đã xuất hiện 1 vài trẻ trâu. Mình luyện nv lên dc 45 và đang đi làm nv, đến 1 đoạn thì thấy 1 HS cấp 69 đang đứng đấy rồi lúc sau thanh máu màu đỏ r` đuổi theo mình chém, mình chạy dc khá dài và cố làm xong nv đấy nhưng chết mấy lần vì thằng mất dậy ấy, mình nói là bạn đừng chém mình nữa cho mình làm nv đi thì dc hồi lại: đồ con gà, solo k cu t chấp mày chém trc. Mình tức lắm và có nói mấy câu thì dc nhắn lại: thằng gà sủa clgt. Mình k hiểu là vs 1 nv lv 69 k5 mà bạn ý rủ mình lv 45 TD đi solo thì dc cái j ko nhỉ.

mình cũng thật ko hiểu nổi mấy bạn ấy hiểu ji, mình cũng chơi TD sv Bảo sơn, lv 69 k6. Bữa cũng đi vận tiêu gặp 1 NM k8, CH top sv đứng giết những newwbie làm nhiệm vụ, Mình lao vào đánh chặn để hắn ko có time mà giết ng khác và hỏi sao ko để newbie làm n/v mà phá. Hắn trả lời là rảnh rổi ko có việc ji làm nên muốn sát sinh. Thật ko hiểu, game đã ít ng chơi, ko chịu quý trọng những newbie thì ng ta nản hết, nghỉ game, thế còn ai chơi để mà vui, để mà pk...
    SV Bảo sơn khá là ít ng chơi... cũng buồn buồn...

Mấy thằng bỏ tiền vào cho nhiều rồi ngồi ngắm nhân vật của mình như thằng tự kỉ sau đó cho mình cái quyền muốn làm gì cũng đc,
    Nghĩ top sv là đại ca của tất cả đó mà bọn CDSHT

Quote Nguyên văn bởi ThiênĐịaxghf Xem bài viết
    Thân kính chào quý vị anh chị em Tiêu Dao còn sót lại

Với lượng dân số sụt giảm trong những "năm" gần đây , trong 1 tương lai không xa thì các nhà khoa học tiên đoán rằng "loài" Tiêu Dao sẽ vĩnh viễn biến mất khỏi môi trường hoang dã và sẽ chỉ còn nhìn thấy tại viện "Bảo Tàng Thập Đại Môn Phái"

Sự chậm chạm về tấn công, sự khó khăn về di chuyển, Tiêu Dao của chúng ta như 1 con rùa và nó dường như còn bị què mất 1 chân vì delay skill quá là chậm chạp.

Độ phế chưa dừng lại ở đó khi skill 100 xuất hiện. SKill 100 rút máu như muỗi hút bò tót , cộng với độ hữu dụng cực kì ít ( Vì sao ít thì ai chơi tự biết, nói ra để bọn chưa biết nó biết thì chỉ có mà văng tiết )

Tiêu Dao đã chính thức được đưa vào sổ đỏ, nay thay mặt toàn thể bà con cô bác "đề nghị" NPH quan tâm hơn đến Tiêu Dao để bảo vệ "loài" này khỏi nguy cơ Tuyệt chủng.

Nhân đây cũng kêu gọi ae còn lại đến giờ đấu phái lập nhiều acc clone phái Tiêu Dao để báo danh cho đủ người kẻo ko kiếm nổi 10đ sôi nổi

Lời cuối xin chúc ae sức khỏe để gắn bó với Tiêu Dao lâu hơn nữa!!!

Ký tên:
    ThiênĐịaVôThương - sv: Vạn Sơn
    Những gì bạn nêu trên là hoàn toàn đúng nhưng mình nghĩ là dầu gì Tiêu Dao cũng không đến nổi chết đâu, nếu đã chơi game thì phái nào cũng thế đầu tư nhiều vào thì phái nào chả mạnh chẵng qua là do chạy theo số đông thấy phái kia mạnh hơn thì chạy hết qua phái đó cho nên TD ngày một vắng người là thế. Mình đồng ý với quan điểm của bạn về Tieu Dao quá thua lỗ so với các phái khác nhưng đó lại chính là cái hay của game bạn nên tìm hiểu kĩ 1 xíu sẽ thấy ngay Tieu dao chơi rất nhàn và rất hay bạn nhé, mình vẫn trung thành với Tieu Dao mặc dù đã có 3 lần chuyển phái nhưng cuối cùng vẫn chốt lại ở Tieu Dao, nhân đây mình củng hi vọng vào 2 cái ô còn lại của Bí tịch môn phái, mong nó sẽ ngon hơn 1 tí mặc dầu chưa có thông tin gì nhưng chơi vì đam mê và hi vọng vậy, biết đâu sau này lại thấy mấy phái khác nhốn nháo đòi chuyển qua Tieu Dao thì sao

cám ơn bạn về bài viết và cũng cám ơn bạn vẫn còn suy nghĩ cho phái tiêu dao ........ và mình 1 tiêu dao sv châu giang đây ... nếu nph mà không nghĩ về tiêu dao thì mình cũng chuyển phái .

Đúng Tiêu dao đang là 1 phái tuyệt chủng trong nkvs.
    Top 1 CL bên sv Linh Giang phái tiêu dao còn chưa lên Ỷ thiên.
    Kế đến là phái Thiếu Lâm khá kén chọn người chơi vì 1 lý do dame boss quá bèo đi đâu cũng ko ai pt ^^
    Riêng mình đam mê TL nên vẩn theo tới cùng,buồn 1 cái là ko có ai đánh đấu phái.

Quote Nguyên văn bởi TửThầnBậtKhóc Xem bài viết
    Đúng Tiêu dao đang là 1 phái tuyệt chủng trong nkvs.
    Top 1 CL bên sv Linh Giang phái tiêu dao còn chưa lên Ỷ thiên.
    Kế đến là phái Thiếu Lâm khá kén chọn người chơi vì 1 lý do dame boss quá bèo đi đâu cũng ko ai pt ^^
    Riêng mình đam mê TL nên vẩn theo tới cùng,buồn 1 cái là ko có ai đánh đấu phái.
    dung la tieu dao chang ai choi that, nhung xin loi ban 1 cau thieu lau trau vkl ra day. super tanker.

Quote Nguyên văn bởi _Rồng_ Xem bài viết
    dung la tieu dao chang ai choi that, nhung xin loi ban 1 cau thieu lau trau vkl ra day. super tanker.
    Bạn ko hiểu ý mình à.Mình chĩ nói TL khá ít người chơi chứ mình ko hề nói nó yếu.
    Vắng là do dame boss ko dc bạn à.Chứ TL thì tank là số 1

Bên Box Tiêu Dao có 1 cái rất hấp dẫn là... tên topic rất kêu: kì án.... tiêu dao_ tiêu tùng....