Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Mặc định Re: VÕ ĐANG con ốc sên của NKVS....

Mình vẫn trung thành với võ đang mặc dù server 1/2 là hoa sơn !

Bên vạn sơn mình Võ Đang đông như kiến
    - Biện Kinh -
    - Vạn Sơn -
    Sắp nghĩ game vì lý do gộp sv không chính đáng

Nếu thớt nói VD yếu thì sai lầm. Phải chăng thớt tăng điểm chưa đúng cách và khả năng PK VD còn quá kém .
    Hoa Sơn hệ Mộc khắc với VD là chắc rồi. HS gặp phái khắc xem sao he. Ngồi đó mà khóc. Mình đi CT tuy không top 1 nhưng cũng đủ nằm trong top 10. Đồ đạc cũng cần phải mạnh 1 chút, vì game này Khiên rất quan trọng đó nghen, kèm theo đó là linh thạch khảm.
    Bác nào chơi VD xem em nói có đúng không he!!!

Chủ thớt nói thế nào ấy chứ , mình chơi VĐ bên Trường Hải vẫn good đi ct vẫn kill HS vs TD đều tay toàn top 1 .Mình CL 280 Ỷ Thiên r

ở nkvs có vẻ võ đang ko đc ưu tiên về mọi mặt thì phải nội công gì khi thi triển toàn thấy né né né!

VD cung khoe ma tru khac he khong tinh ra thi solo phai khac chua ngan bon nao . chac chu topic choi VD kham ngoc ngoai roi cuong hoa thap xong nen dau keu troi dat

Ông chủ Topic này post cái bài buồn cười bỏ mẹ . Ai thích chơi phái nào thì người ta cho phái đó là mạnh chết ai. Nói câu :"Nếu ai nói Võ Đang mạnh thì tự vả vào mồm mình 1 cái đi rồi hãy comment bài viết của tui " thì ông nên tự vả vào mặt ông đầu tiên được rồi đấy . Đi CT nhằm kỵ hệ bem mới vái đái nhỉ . HS khắc VD mà VD cứ đòi nhè bem HS (ngu số 1 và tự kỷ chăng) . Muốn mạnh,bá đạo,vô đối ah... USD và Bác Hồ thần chưởng vào nhá ! Đọc cái topic mà buồn cười

Mình chơi con VĐ max khí 1 ít thể còn lại nhét tất vào thân mà sao đánh Né nhiều quá,VĐ skill ít thức mà toàn Né thì vỡ mồm à

ai có bảng skill mạnh post lên cho ae VD xem bớt nản nào

Mình mới chơi game NKVS lần đầu tiên,hiện tại đang chơi sever NamHải hơn nửa tháng rồi.Mình đang chơi 1 nick Võ Đang.
    Mình đã biết môn phái này rất lâu và Võ Đang đã nổi tiếng trong các game,ở NKVS Võ Đang tuy không mạnh như các phái kia.
    Thật ra Võ Đang bây giờ chưa mạnh game mới ra thôi các bạn,nếu các bạn tiếp tục giữ niềm tin về Võ Đang thì sau này các phiên bản sau biết bản sau biết đâu Võ Đang sẽ mạnh.
    Chẩng qua môn phái Võ Đang nó đã bá đạo sẵn rồi,nhà phát hành DUO muốn các bạn kiên trì và hút máu từ từ các bạn rồi sau đó các bạn sẽ tháy Võ Đang bá đạo thôi, biết đâu skill 150 Võ Đang bá đạo sao.
    Ai cũng biết môn phái Võ Đang mạnh rồi ai cũng chết Võ Đang hết thì game NKVS sẽ chán.DUO muốn các bạn cứ từ từ.Giống VLTK1 phiên bản 3 Võ Đang mới mạnh.