Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 24 của 24

Mặc định Re: VÕ ĐANG con ốc sên của NKVS....

Cần gì skill 150, skill 110 cũng đủ rồi. Tui ngày trước chơi VĐ giờ qua HS. lúc đầu chưa ra skill 110 VĐ hơn 20 công gặp HS vẫn chết nhé. Từ ngày có Skill 110 tui HS đánh với VĐ Hơn tầm 10 công toàn thấy mình nằm trước. VĐ về sau mạnh lắm, sever mình VĐ thậm chí còn nhiều hơn HS.

Bạn nói sao chứ mình thấy VD cũng bá qua bên Tịnh Hải coi VD đi CT cũng top Bình thường à có Skill 110 đặt bẫy xong chạy chỗ khác cũng kiếm đc vài mạng

mình đang chơi ở Nam Hải, NM song tu Võ đang, thực ra thì thấy Nm đánh CT còn mạnh hơn cả võ đang, thực tế chứng minh: CL mình hạng 150 sever cầm char NM đi tát top 1-3 liên tục, liên trảm cực cao nhưng cách pk quá nhàm, mình chủ yếu chơi cho vui, tìm cảm giác rong ruổi trên chiến trường như hồi VL1 cứ buff máu + khiên + băng rồi chém, tuy chém 1 phát vào người toàn 3k 4k 3 4 phát là chết 1 em, đặc biệt hơn là tát kỵ hệ có khi giật Cm 1 phát chết thằng 8k máu nhưng đánh vô cùng chán => vì thế mình đã qua VĐ, đồng ý qua VĐ là pk thấy thọt hơn nhiều, ví như lúc đang NM 4 5 em HS + TD lao vào đánh k chết nổi, thậm chí quay lại tát chết hết cũng được (miễn không thua quá nhiều công với bọn nó) còn VĐ do kỵ hệ nên nó lao vào thì 70% die . Dù sao mình từng chơi võ đang rất nhiều lần ở các sever khác rồi nên còn đỡ, pk cũng không phải thuộc hạng gà, đi trận chiến trường bật chế độ đơn giản (không thấy skill) vẫn vào top 10 được, nếu ra net chơi toàn bộ hiển thị thì top 5 nằm trong bàn tay, pk võ đang khó ở chỗ là sever quá nhiều HS + TD => khó tìm thấy con mồi và đánh hơi chậm nên lúc thi triển skill thì không thể nào chạy khi có biến cố được (ví dụ đường môn ấy, đang đánh mà có 2 3 thằng nhào vào là chúng nó bật MAT dông mất) + tuy có skill kháng và phản dame nhưng vẫn không ăn thua vì máu quá giấy. Có lẽ khi lên 12x >> đồ đạc max off như mấy anh đại sever cũ thì đánh mới đỡ chút, chứ mấy cái sever dưới 71 ngày thì đánh không ăn thua, trang bị chưa ra đầy đủ thì sao mà đánh, so với mấy phái siêu lợi thế như HS + Đm + ... kia ra thì VĐ khá là thọt (ngoại trừ TD, phái này còn thọt hơn )

thằng chủ thớt đã ngu lại tỏ ra nguy hiểm . cái NKVS này chia ra sự khác biệt rõ ràng nhất giữa 2 hê ngoại công và nội công là các phái ngoại công cóa bộ skill rất tốt để dứt điiểm kẻ địch nhanh gọn lẹ và đều cóa skill thoát thân còn các phái nội công thì lại ngược lại chủ yếu là hội đồng và đều rất là trâu chó (Thiếu Lâm , Nga My thì khoi nói VD với 2 skill tiên phong thực cốt và nhân kiếm hợp nhất thằng nào bảo VD dễ chết còn CB thì với bộ né và phòng chí mạng cùng với skill tất cả kháng tính thì khỏi phải nói thêm). nói về VD thì đúng là trước khi cóa chiêu 11x thì ai cũng sẽ thấy rất nản với VD nhưng lên 11x rồi thì mấy bác HS cứ thử cắm đầu lao vào xem (cái này quan trọng cách pk VD) . có câu biết thì thưa thớt ko biết dựa cột mà nghe t thì cũng cùi thôi muốn gặp thì vào cụm thành đô - thanh vân pm t CườngNguyễn*VIP*No1