Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định VÕ ĐANG con ốc sên của NKVS....

Nếu ai nói Võ Đang mạnh thì tự vả vào mồm mình 1 cái đi rồi hãy comment bài viết của tui. Lúc đầu nghe mấy bác chơi trước có nói về VĐ yếu lắm tui không tin vì lâu nay vẫn thích em này từ hồi VLKT1. Nhưng càng chơi càng phát nản vì VĐ quá yếu PVP lẫn AOE. Này nhé vào CT núp góc damge: Hoa Sơn ư?? khỏi bàn ''né đón'' liên tục. Nó phát hiện thì....1 ủi lên nóc nhà bắt con gà liền. Thiên Vương cũng vậy,1 hít về thành.Cái Bang,Đường Môn thì tỷ lệ 3:7.Tieu Dao khỏi bàn nhé vì nó Mộc mà...tự hiểu. Đây rồi 1 em khắc hệ:==>> Đào Hoa Đảo.,nếu là VLTK 1 thì Đào Hoa Đảo đc ví như Thúy Yên, thế nào các bác nhỉ??? gặp anh là tàng hình chạy mát cả dép. Nhưng NKVS thì ....không. Solo luôn... hên thì Vỏ Đang tiu, Xui thì đóng băng thoát ra rồi quay lại xúc tiếp chờ cứu viện. Chắc các bạn sẽ hỏi thằng này đầu tư nhiều không hay cùi bắp mà tự kỷ dẩn đến chán nản????/? Tui xin trả lời mặc dù Tuyết Sơn mới mở 89 nhưng tui Ngạo Thế, đồ CL 215 TOP. Nhưng chiến trường thì gặp mấy anh Hoa Sơn Làng Văn thậm chí là kính Hồng thì né thật xa chứ đừng nói gì Tiềm Long. Tui Tự hỏi, Võ đang là phái Nội công, mà đả là nội công thì sao lại miss khi thi triển chiên thức?? tui chơi 1 số game thì chỉ có ngoại công mới cộng chính xác làm gì có nội công mà có chính xác?/? Rõ Ràng là Võ đang quá yếu về damge cũng như không có chiêu thoát thân. HỆ MỘC đặc biệt là Hoa Sơn quá bá đạo và đc NPH ưu ái đến mức có thể biến thành Boss trong CT. Thật nực cười cái cảnh 3 võ đang+ 1 nga my bu đánh 1 con Hoa Sơn cuối cùng cả 4 lăn ra chết. Em thì em không dìm hàng con này nhưng thật sự là đến nản. 1 vote cho Hoa Sơn sau khi lên 9x......

Mặc định Re: VÕ ĐANG con ốc sên của NKVS....

ban nay` noi qua dung vodang game nay cu`i bap di CT th`i chi gioi vet mang.Con solo th`i khoi noi ai cung biet ,bi khac he danh th`i 1 phat la di con danh phai bi khac la NM va` DHD thi hen lam moi giet duoc no

thuc su rat thich vodang nhung co ne se chuyen qua choi HS
    Lần sửa cuối bởi QN9999; 19-12-2013 lúc 06:59 PM

Một nỗi buồn cho những gamer thích phái VÕ ĐANG
    Char: Mr•Gôn
    Hiện đang ẩn dật tại: Tương Dương - Túy Giang
    ------♥------
    Chiến Bào Xách Kiếm Bình Thiên Hạ
    Một Người Một Ngựa Ngạo Giang Hồ
    Nhất Kiếm Vung Lên Ngàn Lệ Đổ
    Ngàn Năm Vang DộiVõ Đang Môn

Đen vì đã chọn VD lúc đầu thấy thích vì môn phái nổi tiếng h chơi thì thấy buồn quá à

mình thấy VĐ cũng làm gì yếu lắm, mình đang chơi sv Phúc Giang, cấp 79 CL 132 K6 gần 7..đi CT trung bình giết được 20 mạng ( tại mình ở nước ngoài nên bị delay, dame vào chậm PK khó). Hôm nay vừa log acc vào thấy 3 anh CB đang đi đào bảo, tưởng mình cướp nên bật PK thì bị mình cho về cmn làng cả 3 ))) trong số đấy có 2 em lăng vân nhưng ko biết đồ đạc thế nào hehe

Game nên đặt lại tên là "Ngạo Kiếm Hoa Sơn".

Quote Nguyên văn bởi quỷHút Máu Xem bài viết
    Nếu ai nói Võ Đang mạnh thì tự vả vào mồm mình 1 cái đi rồi hãy comment bài viết của tui. Lúc đầu nghe mấy bác chơi trước có nói về VĐ yếu lắm tui không tin vì lâu nay vẫn thích em này từ hồi VLKT1. Nhưng càng chơi càng phát nản vì VĐ quá yếu PVP lẫn AOE. Này nhé vào CT núp góc damge: Hoa Sơn ư?? khỏi bàn ''né đón'' liên tục. Nó phát hiện thì....1 ủi lên nóc nhà bắt con gà liền. Thiên Vương cũng vậy,1 hít về thành.Cái Bang,Đường Môn thì tỷ lệ 3:7.Tieu Dao khỏi bàn nhé vì nó Mộc mà...tự hiểu. Đây rồi 1 em khắc hệ:==>> Đào Hoa Đảo.,nếu là VLTK 1 thì Đào Hoa Đảo đc ví như Thúy Yên, thế nào các bác nhỉ??? gặp anh là tàng hình chạy mát cả dép. Nhưng NKVS thì ....không. Solo luôn... hên thì Vỏ Đang tiu, Xui thì đóng băng thoát ra rồi quay lại xúc tiếp chờ cứu viện. Chắc các bạn sẽ hỏi thằng này đầu tư nhiều không hay cùi bắp mà tự kỷ dẩn đến chán nản????/? Tui xin trả lời mặc dù Tuyết Sơn mới mở 89 nhưng tui Ngạo Thế, đồ CL 215 TOP. Nhưng chiến trường thì gặp mấy anh Hoa Sơn Làng Văn thậm chí là kính Hồng thì né thật xa chứ đừng nói gì Tiềm Long. Tui Tự hỏi, Võ đang là phái Nội công, mà đả là nội công thì sao lại miss khi thi triển chiên thức?? tui chơi 1 số game thì chỉ có ngoại công mới cộng chính xác làm gì có nội công mà có chính xác?/? Rõ Ràng là Võ đang quá yếu về damge cũng như không có chiêu thoát thân. HỆ MỘC đặc biệt là Hoa Sơn quá bá đạo và đc NPH ưu ái đến mức có thể biến thành Boss trong CT. Thật nực cười cái cảnh 3 võ đang+ 1 nga my bu đánh 1 con Hoa Sơn cuối cùng cả 4 lăn ra chết. Em thì em không dìm hàng con này nhưng thật sự là đến nản. 1 vote cho Hoa Sơn sau khi lên 9x......
    ông nói thế nào ấy chứ, sever t VD đi chiến trường ks mạng ngon phết mà, ko biết bộ ngọc ông khảm thế nào chứ thằng bạn tôi cầm acc VD đi TDLT hay CT phê lắm.
    Nhưng cũng phải công nhận game này bực rích, phân ra nội ngoại chẳng để làm cái quái gì, tính ngũ hành trong game ko rõ nét, khắc hệ vẫn tank ngon như thường

Mình chơi VĐ 10x và cảm thấy rất mạnh,
    + Chiến trường ks mạng rất tốt ( có skill càng đông dame càng to )
    + Solo 1 vs 1 thì chơi tất ( trừ hệ mộc ).
    Đánh vs hoa sơn thì có chút cảm giác " Bất Lực "
    + Skill 100 VĐ thì quá dễ để né
    + Combo vào hoa sơn nhiều lúc né toàn bộ mặc dù chưa buff hy dực
    - Có lúc đánh thường 3 phát chí mạng là tiễn 1 em hoa sơn lên đường

Bạn nói đúng 1 phần thôi. VĐ solo thì ăn ai nếu ngang đồ?? CT thì thấy đông ham phăng vào phản damge lăn ra chết queo vì máu ít vãi . Ks thí phải nói CB+ĐHĐ. 10x thì mình chưa biết chứ 9x trở lại thì....như tiêu đề Topic

Quote Nguyên văn bởi quỷHút Máu Xem bài viết
    mỗi game nó xây dựng cho mình 1 đặc sắc riêng, không phải cứ theo nhưng game khác mà ta đã biết, ban đầu mình vào thấy nội công mà vẫn cần chính xác, ĐM hệ hỏa cũng hơi lạ, sau quen hết
    Bạn là người thích pk cảm giác mạnh, ủi vào rùi ủi ra, nên chơi HS, ĐM, CL nó có chiêu chạy chốn, nhưng muốn giết ng phải dựa combo là chính, ko đứng chém chay như các phái khác đc
    Thường thì mình thấy phái nào càng nhiều chiêu hỗ trợ sau này càng bá đạo, HS hơi nhiều chiêu chủ động, ko bit sau này ra sao
    nhìn chung từ lv 85-120 vẫn rất good