Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: vấn đề mở sv

Thumbs up vấn đề mở sv

NPH có thể cho mình biết bao h sv mới ra k,mình đang rất rất mong sv mới khai mở,đầu tư ở các sv củ cũng dc nhưng mình muốn có sv mới để có những quyền lợi như km mệnh giá thẻ nạp,v.vv...thật sự mình tin có rất nhiều ng` cũng đang mong giống mình,rất mong nhận dc sự phản hồi từ NPH

Mặc định cần 1 sever mới trước tết nguyên đán

đề nghị cho cái sever mới , thấy game cũng hay , định nhảy vào chơi mà chờ 1 tuần rồi không thấy sever mới , choi mấy sever ra hon tuần rồi sợ thọt quá không theo được , cho xin ý kiến cái

Mặc định khi nào ra sv mới ??

theo tình hình là minh đang bất đầu chơi !
    nhưng vào các sv củ thủ toàn lv 79 trở lên hết không biết khi nào mình ra sv mới để những người mới bất đầu chơi như mình chơi với những người đó = đẳng cấp nhỉ

Mặc định Re: vấn đề mở sv

Quote Nguyên văn bởi onetym1991 Xem bài viết
    NPH có thể cho mình biết bao h sv mới ra k,mình đang rất rất mong sv mới khai mở,đầu tư ở các sv củ cũng dc nhưng mình muốn có sv mới để có những quyền lợi như km mệnh giá thẻ nạp,v.vv...thật sự mình tin có rất nhiều ng` cũng đang mong giống mình,rất mong nhận dc sự phản hồi từ NPH
    oh oh oh oh bạn có chung ý tưởng với mình

Mặc định mong ad xem xét 1 chút

tình hình e chỉ có vài cái vấn đề :
    liên đấu môn phái, vượt ải gia tộc...... tại sao ko phải là 19h hay 20h mà cứ 21h ( giờ đó vk e cần nhần miết. với nó cũng hơi trể đối với 1 số game thủ chơi ở quán net )
    mong AD xem xét giúp em cái

Mặc định Re: vấn đề mở sv

Chào các bạn !
    Mình sẽ chuyển ý kiến của các bạn lên BQT, các bạn vui lòng theo dõi thông tin ở Trang Chủ http://nkvs.vn.
    Cám ơn các bạn đã quan tâm đến game Ngạo Kiếm Vô Song.
    Thân !

Mặc định Re: mong ad xem xét 1 chút

Quote Nguyên văn bởi JetBmt Xem bài viết
    tình hình e chỉ có vài cái vấn đề :
    liên đấu môn phái, vượt ải gia tộc...... tại sao ko phải là 19h hay 20h mà cứ 21h ( giờ đó vk e cần nhần miết. với nó cũng hơi trể đối với 1 số game thủ chơi ở quán net )
    mong AD xem xét giúp em cái
    chồng ở nhà tối chơi game mà cũng cằn nhằn nữa hihi..quá tốt rồi chi nữa