Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 13 của 13

Mặc định Re: Hoạt động hàng ngày mà các bạn thường làm cho nhân vật của mình? (Lên cấp nhanh or Săn đồ or Nhiệm vụ cơ bản phải làm)

Rõ ràng là 2 nhân vật đứng cạnh nhau, hòm đồ không full, ko di chuyển mà hệ thống vẫn báo là "Bạn hướn vào xxx gửi đơn xin giao dịch". Hay là do mình dùng 2 acc nên bị vậy?
    Làm cách nào để kiếm đc con voi cưỡi vậy?
    Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    phải tùy xem bạn đang cần cái gì, exp để lên cấp hay cần sư môn mà ưu tiên nhận, mình thì mình chọn sư môn
    Đồ thì chế ra xài thôi, có thể mua trên TTGD nhưng đặt mua lâu lắm, vì người khác họ cũng xài chả dại gì phi lên TTGD cho bạn
    đồ ngon thì săn boss ra
    Ủy thác online và ủy thác rời mạng exp là như nhau, chỉ phụ thuộc bạn dùng tu luyện đan loại nào thôi
    GD ko thành công thì có nhiều lí do: 2 nv đứng quá xa, chạy trong khi GD, ng nhận đồ bị full rương... bạn có thể nói rõ chứ cái này chả bị lỗi bao giờ.
    Tỉ lệ quy đổi khi làm lịch luyện như sau:
    1đ sư môn= 0.98 vàng khóa
    1 vàng khóa= 4,5 điểm truyện kí
    bạn tính vàn cân nhắc mà chọn phần thưởng

Mặc định Re: Hoạt động hàng ngày mà các bạn thường làm cho nhân vật của mình? (Lên cấp nhanh or Săn đồ or Nhiệm vụ cơ bản phải làm)

Quote Nguyên văn bởi Kim Mao Sư Vương Xem bài viết
    Rõ ràng là 2 nhân vật đứng cạnh nhau, hòm đồ không full, ko di chuyển mà hệ thống vẫn báo là "Bạn hướn vào xxx gửi đơn xin giao dịch". Hay là do mình dùng 2 acc nên bị vậy?
    Làm cách nào để kiếm đc con voi cưỡi vậy?
    chào bạn
    khi muốn gd với ai hệ thống sẽ báo" bạn hướng vào xxx gửi đơn xin gd", bạn chuyển qua acc kia chọn đồng ý giao dịch là bảng giao dịch hiện ra mà
    Con voi mình nhớ nó là quà nạp lần đầu cho thì phải

Mình lv 60 lên phối điểm như thế nào cho hợp lý bạn nhỉ?
    Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    chào bạn
    khi muốn gd với ai hệ thống sẽ báo" bạn hướng vào xxx gửi đơn xin gd", bạn chuyển qua acc kia chọn đồng ý giao dịch là bảng giao dịch hiện ra mà
    Con voi mình nhớ nó là quà nạp lần đầu cho thì phải

Tag bài viết