Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Banned

Mặc định cho hỏi thông số skill 100 của cái bang

anh em nào chơi cái bang lên cấp 100 cho mình hỏi thông số skill 100 của cái bang với .

Banned

Mặc định Re: cho hỏi thông số skill 100 của cái bang

uppppppppppp. ai có thông số post cho mình xem với

Ở trên cùn có dòng chữ: Tổng hợp kĩ năng kill của CB đó bạn ( kill 100 Phi Long Tại Thiên : • Sau khi mục tiêu trúng kỹ năng Kháng Long Hữu Hối, tạo ra xác suất tự động thi triển thêm 1 lần nữa lên mục tiêu )

Banned

Quote Nguyên văn bởi ĐộcCô Giang Xem bài viết
    Ở trên cùn có dòng chữ: Tổng hợp kĩ năng kill của CB đó bạn ( kill 100 Phi Long Tại Thiên : • Sau khi mục tiêu trúng kỹ năng Kháng Long Hữu Hối, tạo ra xác suất tự động thi triển thêm 1 lần nữa lên mục tiêu )
    sác xuất thi triển bao nhiu %, sát thương bao nhiu, có thời gian delay không , có tê liệt không

Quote Nguyên văn bởi llVietNamll Xem bài viết
    sác xuất thi triển bao nhiu %, sát thương bao nhiu, có thời gian delay không , có tê liệt không
    cái này là hên xui bạn nhé .. có phát nổ ko lên chí mạng có phát lên chí mạng .. phát nào nổ lên chí mạng thì đối phương xấp luôn ko cần bàn nhiều .. xác suất tê liệt là 95% duy trì 2s.

Banned

Quote Nguyên văn bởi BộĐộiGià Xem bài viết
    cái này là hên xui bạn nhé .. có phát nổ ko lên chí mạng có phát lên chí mạng .. phát nào nổ lên chí mạng thì đối phương xấp luôn ko cần bàn nhiều .. xác suất tê liệt là 95% duy trì 2s.
    thế xác suất thi triển skill 100 là bao nhiu vậy ban. nghe mấy người nói đánh KLHH lâu lâu mới ra 1 lần , nên bọn nó chán