Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Thumbs up Góp ý đánh với VĐ (Slo + HĐồng)

Các pác thấy nếu TV đi pk Đội, Slo và đặt biệt là CTr; có cảm thấy ngại gặp VĐ vip hok?
    Riêng mình thì ngại ghê gúm (Không khảm ngọc kháng Thổ), chết toàn thấy cây Kiếm trên trời rơi xuống die ^^
    Mình tìm hiểu thì thấy VĐ lực tay To, tuy dame xa nhưng dứt khoát tập trung 1 điểm -> Dể dẫn đến chí mạng one hit (8k - 10k máu);
    Mong AE góp ý chân tình cho vấn đề này, THANK!
    Lợn Lòi

Mặc định Re: Góp ý đánh với VĐ (Slo + HĐồng)

Ừ mình củng cảm thấy thế , chưa nói là bị choáng nữa đấy ( nhưng skill bá vương trảm của TV thì VĐ củng phải sợ đấy .. nếu solo thì Vđ biết và né liền .. VĐ tốc độ di chuyển nhanh khó mà đính Bá Vương Trảm )
    Ở sv cũ như mình thì Võ đang ít người chơi lắm nên ko phải đắng đo khi chơi TV

mình k8 ra solo với con vd k7 bằng cấp thấy oánh ko lại , có thể vì sv mới cấp 79 nên ko đủ skill chơi nó , nó nhồi dame kinh khủng quá !

võ đang đánh ko có độ chính xác nội công gì đánh toàn né à

Đã nhắc đến danh từ " Vip" thì chẳng riêng gì VĐang nhé bạn . Bất kỳ class nào đạt đến "Vip" (Vip ở đây đúng nghĩa là đồ vip + $$ vip nhé) thì đều đáng sợ khi solo với những anh chàng đại gia chịu chơi ấy . Biết lượng sức mình , biết bằng lòng và chấp nhận với những gì thực tại mình đang có .Như thế mới đáng quý,đáng trân trọng . Còn nếu thua ko phục thì... hêhê "2lúa lên đời" đi

don gjan? toi danh nhau voi vo dan chua so ke ca no hon khjen hon cl

chj can ket hop doan hon trick truoc+vo djck tram? dam bao vo dan ra dj!