Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Thumbs up Góp ý về tính năng sư đồ

Mình thấy hệ thống này còn quá hạn hẹp
    Riêng sever cũ còn như không có
    Mong NPH xem xét và điều chỉnh tính năng này. Các gamer mới chơi nên cho họ lợi ích từ hệ thống này hơn . Để giảm thiểu tình trạng đòi hỏi sever mới. Tks ad đã đăng

Mặc định Re: Góp ý về tính năng sư đồ

mình thấy k hẳn là ở vấn đề này, vấn đề nằm ở chổ thiếu hụt ng chơi tân thủ , vì đa số khi sv mới, các gamer cày cuốc cày từ lúc sv vừa mở, hay nhiều lắm thì sau 3-4 ngày, còn đối vs n~ tân thủ vào sau từ 2 - 3 tuần thì hầu như khó theo kịp dc top đầu do thiếu hụt số lượn ng đi BC cấp thấp, mặc dù NPH đã ra chức năn hỗ trợ BC, NHƯNG một số thằng mất dạy vào chỉ đánh boss kiếm đồ, còn creep thì nó bỏ , còn về TVp thì khỏi nói, các tân thủ vào muộn chỉ có thể đi báo danh đơn vào thì 100% là k có NM, nên chuyên đi hết ải, hưởng hết kinh nghiệm là việc rất khó khăn. Nên tớ nghĩ, việc NHP tung nhiều sv mới là để chẳng những khắc phục tình trạng này mà còn có thể kiếm thêm 1 " mớ " Đồng thời để 1 số đứa số quá đen bên sv cũ có thể qua sv làm lại cuộc đời, đó là mặt tích cực, còn về n~ đứa thấy sv mới là qua chơi cho có phong trào, hay lửa đảo sv cũ 1 vố rồi qua sv mới, thì cái đó là vấn đề ở tư cách vào đạo đức của gamer chứ NHP k có tội gì hết
    - về phần sư đồ, mình thấy vậy là ổn, chỉ có điều bạn có chọn đúng đệ tử, đúng sư phụ hay k (có chiệu cày cuốc) , đó còn tuỳ vào sự may mắn mà mắt nhìn ng của bạn tính năng này rất thực tế và giống vs các phim kiếm hiệp, hay tam quốc mà ta xem, nên mình thấy vậy là dc, k cần đổi nữa

Thân