Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Chủ đề: Dm damge boss

Question Dm damge boss

như tiêu đề ! E đang mún chuyển từ HS qua DM, vì HS săn boss vs event hoạt động bị ghẻ lạnh quá mặc dù pk thì ngon. Vậy em muốn các bác có kinh nghiệm, cho em biết về khả năng săn + damge boss của Dm có ngon k ạ ? hoặc TB cũng tốt rồi ! Cám ơn !

Mặc định Re: Dm damge boss

DM đi hoạt động cũng ngon lắm .

Mod ơi, tụi này chữi tục DM DM )

Hi ! ai nói HS đi hoạt động với Boss bị ghẻ lạnh .. Mình mới chuyển từ DHD sang HS nè .. đi hơi bị ngon à nha ! Nói chung nếu muốn toàn diện về HĐ , BOSS , ... thì sang Đường Môn .. và tùy theo người chơi tâm huyết thôi . chứ đổi phái hoài tốn kém lắm ^^!

Quote Nguyên văn bởi EmBắnChim Xem bài viết
    Hi ! ai nói HS đi hoạt động với Boss bị ghẻ lạnh .. Mình mới chuyển từ DHD sang HS nè .. đi hơi bị ngon à nha ! Nói chung nếu muốn toàn diện về HĐ , BOSS , ... thì sang Đường Môn .. và tùy theo người chơi tâm huyết thôi . chứ đổi phái hoài tốn kém lắm ^^!
    Uhm !! tại tớ chưa nghiên cứu kỹ, vs lại chơi NKVS cũng k lậu bằng ng ta nên còn hoi non kém, nhờ ae cùng bang chỉ h mình biết HS vs TV là 1 trong những cập bài trùng ks boss XVM và boss cao thủ, nhưng còn khá thịt thòi trong khâu HĐ BC vs TVP, đặt biệt là damge boss nhiều máu (boss vl cao thủ chẳng hạng ) nên mình muốn thử lửa DM, vs lại chơi simi ad tank chán nên muốn đổi qua Adc. Mình thấy Dm cực kỳ khó bắt (tuy bắt dc thì 1 Combo nằm sàn), gây ức chết quá sức nên muốn đầu tư thử

sao ở đâu cũng có mấy cái spammmmm này thể nhỉ ?

Hoa sơn đi cũng bt mà, tùy theo bạn tâm huyết phái nào thôi,

HS dame cũng to , săn BOSS ngon. DM thì ngon hơn nữa

Quote Nguyên văn bởi Acoustic Xem bài viết
    HS dame cũng to , săn BOSS ngon. DM thì ngon hơn nữa
    minh da tung choi phai hoa son
    sau chuyen qua đm theo kinh nghiem choi qua thi thay 2 phái đều ổn
    hoa son va đm pk deu hay lam di pb sk deu ổn cho ca 2 phái
    con ve van de san bos ví dụ nhu danh khí ,xi viu... la 2 cái ma moi ng van thuong ks nhau kinh khung
    neu 1 phái đm ko thi cung ko ks lai dk va hoa son ko thi cung ko an noi bos phai ket hop ca hoa son va duong mon
    ĐM nhờ hoa son buf chi mang va sat thuong chi mang
    nen tame san bos bat buocj phai có hoa son ( co the ko can tvb buf dame ngoai ) nhung hoa son thi bat buoc
    theo to đm dame to va to cung thử qua nhieu lan
    đm đánh theo dòng STCM
    STCM cang cao danh khac han co the 2 đm dame chenh lenh nhau 200 den 300 dame ma ng` thap hon STCM cao hon an 2 combo la die roi

Đường môn và hs theo mjk thi duong mon la ngon nhat đi CT+ san boss+ pk thi luc nao cug ngon ca dm pk hoi bi ngon day ban neu bis cach tang bi tịch cho nó thì trâu.dm dinh . Combo hs ngang hoac hơn thi ko bao h hs an dk dm dau ban