Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Chính xác cho TV

Post Chính xác cho TV

như tiêu đề mình muốn hỏi các bạn CX TV bao nhiu là đủ... bình thường ngựa m có skill CX nên CX mình 3k5 nhưng sao khi tấy lại thì ko còn nữa, hiện tại CX chỉ còn 2k5... giảm né 90, m đã bỏ gần 4kv để tẩy nhưng ko dc, cho m hỏi CX như hiện tại đã dc chưa, m chọc quái thì cũng thấy miss nhưng PK thì thấy ổn.... thank các bạn đã xem qua

Mặc định Re: Chính xác cho TV

nếu không có tiền đầu tư thì 5 sm , 2 the , 3 thân
    nếu có tiền đầu tư thì max sm , con bao nhiêu vào thân bảo đảm đánh dame crit và ảo tung chảo !

điểm cx cho thiên vương thì không cần phải đến mức 3k5 như bạn trên nói đâu :o
    vì 3k5 thì đánh vẫn có miss
    theo ý kiến của mình thì nên để cx từ 87% đổ lên đc bao nhiêu thì lên :v vì tất nhiên càng cao càng tốt, nhưng 87% thì cũng miss k có nhiều :v
    còn để đánh chính xác thì phải có giảm né cao :3
    chả hạn acc của bạn điểm cx ở mức lý tưởng là 100% ( chỉ vào điểm cx sẽ thấy % ) thì trên lý thuyết đánh sẽ k bao giờ miss
    thì khi đánh vào 1 acc như HS chả hạn, có né tầm 2k4 ( vào tầm 24 25%) thì cứ 3 hit sẽ thấy miss 1 cái :v
    nghĩa là từ 100% sẽ chỉ còn 75% trúng thôi
    xét trên mặt không có bổ trợ né 85 vs mấy thứ linh tinh khác của HS nhé :3
    cho nên k cần phải quan tâm quá nhiều về điểm cx, cái quan trọng là giảm né cơ, cái này trừ thẳng vào điểm né :3 cho nên càng cao càng tốt :3

thiên vương ở nkvs có vẻ ko đc ưu chuộng lắm thì phải!

Mình 87 mà cộng thể có 140, max sức, còn lại thân, máu đc ~9k, chính xác 1k4 nhưng chỉ vào vẫn thấy 91,2%, lúc đánh cũng k thấy nảy damge mấy

mà cho mình hỏi trong giảm né với hiệu suất hồi sinh lực thì cái nào quan trọng hơn

giam ne quan trong hon chu ban,TL moi can phan don