Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 33

Mặc định Re: HS quá là bá đạo rồi còn than thở cái gì nữa

hixx ba dao thi choi lam gi nua

hoa son ba đao từng hạt gạo........................................

Đường môn nó bắt e rát lắm e ép kháng hỏa đc k bác

HS thua dm 100% ah vi dm combe kiss 110 1 phat phai chi thoy... minh cl 4.06. dm cl 340 dame 1 kiss chet bt

HS danh voi Dm ko bao gio giet dc Dm...... cai do 100% HS VS VD CL= Nhau muon giet VD con kho Khan....... Van de 10x AE Se biet.... Game nay NM la Ba dao Nhat
    Lần sửa cuối bởi chuotxiao; 06-02-2014 lúc 03:25 PM

Quote Nguyên văn bởi chuotxiao Xem bài viết
    HS thua dm 100% ah vi dm combe kiss 110 1 phat phai chi thoy... minh cl 4.06. dm cl 340 dame 1 kiss chet bt

HS danh voi Dm ko bao gio giet dc Dm...... cai do 100% HS VS VD CL= Nhau muon giet VD con kho Khan....... Van de 10x AE Se biet.... Game nay NM la Ba dao Nhat
    Anh Chuột cống bi quan thế .. DM ngang công em tiếp hết .. hơn công ( chí tôn ) thì em chịu .. . ghét nhất đánh vs NM thôi , gần chết đóng băng => nãn toàn tập , giờ ko lẻ chuyển sang Nm á chời !

Quote Nguyên văn bởi EmBắnChim Xem bài viết
    Anh Chuột cống bi quan thế .. DM ngang công em tiếp hết .. hơn công ( chí tôn ) thì em chịu .. . ghét nhất đánh vs NM thôi , gần chết đóng băng => nãn toàn tập , giờ ko lẻ chuyển sang Nm á chời !
    Phái nào cũng có cái hay cái dở.
    Nga Mi dame bình thường chứ không shock hàng, trung trung, khó chết, mà cũng đánh ng ta khó chết.
    Nên tâm huyết vào lựa chọn

sr lấy code nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

minh hs truong hai duong chau cong 290.. mong cac bac chi giao pm nick name Athuy

Quote Nguyên văn bởi MộtNốtNhạc Xem bài viết
    Thử nghĩ lại xem, Hoa Sơn rách nát, khảm ngọc sằng xịt CL 140 trở xuống cũng dễ dàng kết thúc ĐM, ĐHĐ,VD,CL... hầu như tất cả trừ NM và hệ Kim.
    Nói thẳng ra cái game này quá Thiên Hoa Sơn nên đổi con mẹ nó tên thành Hoa Sơn ngạo kiếm cho nó xong.
    Như tôi chơi ĐM sv mới Tương Dương Phúc Giang ( mới mở 89), hiện đang cấp 88 full ngọc 3 sét thừa 7x +10 4 món 8x hiếm +10 CL 170 mà bắn mấy thằng Lăng Vân toàn né, mỗi khi nó lướt đên k nhảy kịp là nhồi máu cơ tim liên tục, tỷ lệ solo 1/1 với HS dưới cơ thua đên 90%.
    Đi chiến trường gần như nó lao vào đâm chém chán rồi nhảy ra vẫn chưa hết né
    Có 1 sự bất công không hề nhỏ mà còn đòi hỏi gì nữa kêu than cái đéo gì nữa
    Quote Nguyên văn bởi ClickClick Xem bài viết
    Phúc Giang bác tên j thế, Một Nốt Nhạc luôn ah.
    Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    bạn cầm ĐM mà ko biết cái hay của ĐM rồi
    ở tầm lv dưới lv100 HS hơi khủng tí với chiêu né tởm lợm nhưng qua mốc 100 thì cũng bình thường
    mình đánh vs ĐM toàn bị nó cho 1 combo chết queo rất ức chế, rượt theo ĐM để đánh là chuyện không thể
    ĐM với độ chính xác cao, dame to, khả năng combo khủng, độ linh động cao nhất trong tất cả các phái, máu yếu thì phải đánh người mà ko để họ đánh trúng, đối phương ko thể bắt kịp,thoắt ẩn thoắt hiện, pk thực sự làm đối thủ ức chế cực đại đặc biệt mấy phái cận chiến
    Nên về lại topic ĐM học hỏi các cao thủ bên đó, ko nên qua đây tự hạ thấp mình

hoi bac noi DM hoi ba roi do minh hs truong hai duong chau day ban thich wa solo pm nick name Athuy...

hello minh truong hai duong chau hs cong 290
    Lần sửa cuối bởi ramboo; 14-02-2014 lúc 08:39 AM

ai chơi Lâm Giang phái hoa sơn ko nhỉ kết bạn làm quen

điểm cộng hoa sơn tăng thế nào anh em ơi