Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 33 của 33

Mặc định Re: HS quá là bá đạo rồi còn than thở cái gì nữa

Hs ma cộng điểm tốt với đồ đạc ngon thì vô đối

đồ đạt và cách pk của bạn thui. bạn đò có ngon đi chăng nũa g.à thì cung đành chịu thua sngưng,noi chung hoa sơn cũng là pháo nhất nhì của kvs

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    bạn không biết pk đường môn rồi.hoa sơn bem đường môn ngang đồ hơi khó nhai đó( nếu để toàn bộ thì hoa sơn hầu như k có cửa)
    skill đường môn là khắc chế skill 100 của hoa sơn và né rất dễ dàng luôn vì skill 100 của hoa sơn bật lên bạn lướt 1 phát rồi nhảy lên là mis ngay chưa kể nếu ép tốc chạy thì chả cần nhảy.chạy ra 1 đoạn rồi lướt 1 cái là mis.thứ 2 skill nội tại buf của đường môn giảm né 60% nên khắc chế hoa sơn tốt lắm.chỉ có điều phải chú ý là khi hs bật hy dực kiếm pháp thì tốt nhất né ra xa đừng đứng cố mà bem.hết hy dực bạn bem thì chắc mất 3 4s là hs nằm thôi.( không cần ép kháng mộc)
    Toi dong y la HS PK voi DM rat kho an vi DM chay nhanh voi kill luot nhung neu bang cl ai noi DM giet DC HS Thi tui khinh tui Choi server duong chau long Giang cac phai KO ky he tui chap hon 10cl con ky he bang cl solo 1 van bao nhiu tui cung Choi ai muon thu Thi Cu VO server tui Tim ten Ton_vu