Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Mặc định HS quá là bá đạo rồi còn than thở cái gì nữa

Thử nghĩ lại xem, Hoa Sơn rách nát, khảm ngọc sằng xịt CL 140 trở xuống cũng dễ dàng kết thúc ĐM, ĐHĐ,VD,CL... hầu như tất cả trừ NM và hệ Kim.
    Nói thẳng ra cái game này quá Thiên Hoa Sơn nên đổi con mẹ nó tên thành Hoa Sơn ngạo kiếm cho nó xong.
    Như tôi chơi ĐM sv mới Tương Dương Phúc Giang ( mới mở 89), hiện đang cấp 88 full ngọc 3 sét thừa 7x +10 4 món 8x hiếm +10 CL 170 mà bắn mấy thằng Lăng Vân toàn né, mỗi khi nó lướt đên k nhảy kịp là nhồi máu cơ tim liên tục, tỷ lệ solo 1/1 với HS dưới cơ thua đên 90%.
    Đi chiến trường gần như nó lao vào đâm chém chán rồi nhảy ra vẫn chưa hết né
    Có 1 sự bất công không hề nhỏ mà còn đòi hỏi gì nữa kêu than cái đéo gì nữa

Mặc định Re: HS quá là bá đạo rồi còn than thở cái gì nữa

Phúc Giang bác tên j thế, Một Nốt Nhạc luôn ah.

Quote Nguyên văn bởi MộtNốtNhạc Xem bài viết
    Thử nghĩ lại xem, Hoa Sơn rách nát, khảm ngọc sằng xịt CL 140 trở xuống cũng dễ dàng kết thúc ĐM, ĐHĐ,VD,CL... hầu như tất cả trừ NM và hệ Kim.
    Nói thẳng ra cái game này quá Thiên Hoa Sơn nên đổi con mẹ nó tên thành Hoa Sơn ngạo kiếm cho nó xong.
    Như tôi chơi ĐM sv mới Tương Dương Phúc Giang ( mới mở 89), hiện đang cấp 88 full ngọc 3 sét thừa 7x +10 4 món 8x hiếm +10 CL 170 mà bắn mấy thằng Lăng Vân toàn né, mỗi khi nó lướt đên k nhảy kịp là nhồi máu cơ tim liên tục, tỷ lệ solo 1/1 với HS dưới cơ thua đên 90%.
    bạn cầm ĐM mà ko biết cái hay của ĐM rồi
    ở tầm lv dưới lv100 HS hơi khủng tí với chiêu né tởm lợm nhưng qua mốc 100 thì cũng bình thường
    mình đánh vs ĐM toàn bị nó cho 1 combo chết queo rất ức chế, rượt theo ĐM để đánh là chuyện không thể
    ĐM với độ chính xác cao, dame to, khả năng combo khủng, độ linh động cao nhất trong tất cả các phái, máu yếu thì phải đánh người mà ko để họ đánh trúng, đối phương ko thể bắt kịp,thoắt ẩn thoắt hiện, pk thực sự làm đối thủ ức chế cực đại đặc biệt mấy phái cận chiến
    Nên về lại topic ĐM học hỏi các cao thủ bên đó, ko nên qua đây tự hạ thấp mình

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    bạn cầm ĐM mà ko biết cái hay của ĐM rồi
    ở tầm lv dưới lv100 HS hơi khủng tí với chiêu né tởm lợm nhưng qua mốc 100 thì cũng bình thường
    mình đánh vs ĐM toàn bị nó cho 1 combo chết queo rất ức chế, rượt theo ĐM để đánh là chuyện không thể
    ĐM với độ chính xác cao, dame to, khả năng combo khủng, độ linh động cao nhất trong tất cả các phái, máu yếu thì phải đánh người mà ko để họ đánh trúng, đối phương ko thể bắt kịp,thoắt ẩn thoắt hiện, pk thực sự làm đối thủ ức chế cực đại đặc biệt mấy phái cận chiến
    Nên về lại topic ĐM học hỏi các cao thủ bên đó, ko nên qua đây tự hạ thấp mình
    Đồng ý với Pác .. ĐM combo hụt chạy nhanh như sóc , khó mà bắt được hehe ..

.....HS chưa lao đc vào đã bị bọn tay dài kéo máu gần toi

bạn không biết pk đường môn rồi.hoa sơn bem đường môn ngang đồ hơi khó nhai đó( nếu để toàn bộ thì hoa sơn hầu như k có cửa)
    skill đường môn là khắc chế skill 100 của hoa sơn và né rất dễ dàng luôn vì skill 100 của hoa sơn bật lên bạn lướt 1 phát rồi nhảy lên là mis ngay chưa kể nếu ép tốc chạy thì chả cần nhảy.chạy ra 1 đoạn rồi lướt 1 cái là mis.thứ 2 skill nội tại buf của đường môn giảm né 60% nên khắc chế hoa sơn tốt lắm.chỉ có điều phải chú ý là khi hs bật hy dực kiếm pháp thì tốt nhất né ra xa đừng đứng cố mà bem.hết hy dực bạn bem thì chắc mất 3 4s là hs nằm thôi.( không cần ép kháng mộc)

Sao mình solo với DM toàn là mình chết, chắc tại mình PK gà nên thế... hi hi

xin slot tý, mình chơi Đm bên bảo sơn nè, lúc đi chiến trường mà thấy thằng HS đi lẻ thì tặng nó 1 combo là về làng ngay, tránh xa mấy thằng HS mới lao vào đám đông chạy ra ngoài do nó còn hiệu ứng né, mấy thằng hs ngang đồ máu 7k-7k5 mình bắn hoa liên 1 phat đã 4k8 máu cmnr, biết cách pk thì hs là muỗi, khi nó áp sát nên MAT ra ngoài sau đó chờ combo hỏa liên + lạc nhật rồi mới phang tiếp, chứ chỉ có 1 cái hỏa liên hoặc 1 lạc nhật thì đánh chết được HS đúng là kỳ tích, và lại lên 75 đm có cái tê liệt 3s thì cứ tha hồ mà nã, 3s tê liệt trừ nga my + cb + tiêu dao ra thì thằng nào chịu cho thấu

Quote Nguyên văn bởi MộtNốtNhạc Xem bài viết
    Bá cái con cặc,địt mẹ. Thấy bá lên 9x song tu qua HS xem các phái khác nó đập chết như con gián,con giun không?
    Ghét mấy thằng rảnh lol cứ vào khen HS bá nọ bá chai
    Quan trọng la trình pk thế nào và đồ đạc Ngọc ngon.
    Hs công 280 Ỷ Thiên đi CT hoặc pk DM còn bị nó giết như ngoé
    Trước khi khen cái gi cũng nên cầm thử acc đó xem có bá cmn đạo ko rồi hãy phán

Mình mới chơi sv Túy Giang lvl mới mở 79 thôi nhưng thấy Hoa Sơn không bá đạo đến mức như thế đâu , mình với bạn mình cũng ngang đồ gần Tiềm Long mình ĐM nó HS mà đánh nhau cũng toàn 50-50 thôi