Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định Đường Tam xin chỉ giáo thêm

mới bjk chơi cái này thui. chưa rành Pk gì hết.nhưng thấy củng giết chốc dạn tay lắm ^^
    Cấp thì mới 85 thuj khiêng 9 đồ thì bên phòng ngự đã +14 áo còn +10 thuj còn dàn trang sức thì +13 VK+11
    ngọc khảm thì đả lên 3 nhưng còn rối cái vụ ép ngọc mong huynh chỉ dạy.máy chủ Biện Kinh sv Bảo Sơn
    tên nhân Vật Nguyễn Kiệt An Đường Tam rãnh vào tư vấn xíu nha

Mặc định Re: Đường Tam xin chỉ giáo thêm

http://photo.webketoan.vn/upanh/imag...2-45-05.th.jpghttp://photo.webketoan.vn/upanh/images/2014/01/02/2014-01-01_12-45-08.th.jpg

ntn còn phải làm gì thêm ko bác tam
    Lần sửa cuối bởi Nguyễn Kiệt An; 02-01-2014 lúc 02:27 PM

Phi phong của bạn là ngon rồi , chỉ có điều +% ngoại công ko có thì 1 điều uổng

m cũng rãnh quá hé Cò. t Sếu nè trưa giờ pm ko trả lời, làm gì mà pm chửi t lên 9x ép kháng thổ + hỏa là đc rồi

ngua truy anh thiet lao loi dinh .do ep uu tien dame.khang hoa max,kháng tat ca co ep vao.k can ep khang khac.neu co thi ep khang thuy thoi b.giay ep di toc cung tot ff the dc roi k phai tay dau.

Biết khi nào đồ mình được như thế,

theo mình bên phòng cụ nên có kháng tất cả - khang hoa - khang thuy - khang tho
    mức độ quan trọng ưu tiên đứng trc ! bên trang sức thì ưu tiên sức mạnh -thân pháp ( nhẫn và vk thì công kick hỏa ) là ok rồi !
    LONG

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    ngua truy anh thiet lao loi dinh .do ep uu tien dame.khang hoa max,kháng tat ca co ep vao.k can ep khang khac.neu co thi ep khang thuy thoi b.giay ep di toc cung tot ff the dc roi k phai tay dau.
    Sai nhé : ngựa ngự phong , lôi đình , skill còn lại thì truy ảnh hay thiết lao tùy người
    Skill ngự phong lên cấp 5 là né cm 25% đó = 5 cái lt Mặc Quân
    FF này đi đấu phái thì rất phù hợp

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Kiệt An Xem bài viết
    mới bjk chơi cái này thui. chưa rành Pk gì hết.nhưng thấy củng giết chốc dạn tay lắm ^^
    Cấp thì mới 85 thuj khiêng 9 đồ thì bên phòng ngự đã +14 áo còn +10 thuj còn dàn trang sức thì +13 VK+11
    ngọc khảm thì đả lên 3 nhưng còn rối cái vụ ép ngọc mong huynh chỉ dạy.máy chủ Biện Kinh sv Bảo Sơn
    tên nhân Vật Nguyễn Kiệt An Đường Tam rãnh vào tư vấn xíu nha
    Nói chỉ giáo thì ko dám nhận r, ae cùng chơi cùng thảo luận thôi mà
    P/s: mình off game lâu r bạn, bạn ở lại chơi vvẻ nhá