Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Mặc định hahaha! Đã chính thức gộp máy chủ rồi

Thuận thiên thừa vận, Hồ Xoài ta chiếu viết. Vậy là bao nhiêu những lời góp ý vàng ngọc, bao nhiêu tâm huyết của các anh em chơi tại các máy chủ đã được NPH để tâm.

Vậy là lại thỏa sức đi chiến trường, lại thấy thêm những trận tranh giành lãnh thô phê vật vã. Quá đã.

Cám ơn NPH, các ơn đội ngũ GM đã là cầu nối tốt. Cám ơn, cám ơn, xin chân thành cám ơn

Mặc định Re: hahaha! Đã chính thức gộp máy chủ rồi

ngon! phê vật vã. chiến lớn, chiến lớn

ngon cái gì, chưa chi đã mấy bố sever khác sang tính chuyện liên minh, chán vkl
    để nguyên các bang quất nhau có vui ko

Haizz, các bác cứ tính chuyện liên minh làm gì, để yên cho các bang tự tranh đoạt. Lại còn mấy ông cứ kêu là sợ bị hiếp, có phải là gộp server là hai bên hai bờ sông thù địch nhau đâu mà phải lo. Có phải Thiên Sơn cứ nhằm VS mà bem đâu? Châu Giang cứ nhằm TG mà ben đâu???

Thiết nghĩ cái game hơn nhau mấy chục công lực cũng ko phải là khoảng cách quá to lớn, bạn là chí tôn nhưng bên tui có 3 người Ỷ Thiên thì bạn cũng mệt mỏi.
    Lần sửa cuối bởi KẻLangBạt; 02-01-2014 lúc 03:37 PM

Đen gì không có vụ các anh trai lớn hợp lại đàn áp chứ

Nói chung, việc gộp này tạo ra nhiều cơ hội chiến tranh

Gộp Gộp cái đệch gì mà chênh lệch về đồ đạc vãi cả loz, sv Thiên Sơn vs SV Vạn Sơn mở cách nhau 1 tháng đéo hiểu gộp như thế thì sv ra sau bị ăn hành ah, đồ đạc 1 bên ra full đồ 100 1 bên thì chưa ra hết thế thì đánh đấm kiểu đéo gì. ĐỊnh cho sv ra sau nghỉ game hết hay sao mà tính gộp như thế -_-

Gộp sv đáng nhẽ ra phải cho 2 sv ra ngang nhau gộp, đây cho sv ra trước 1 tháng gộp lại thì sv sau thọt ah? Đồ cái gì cũng hơn k0 còn chỗ cho nhũng người tầm trung sv sau.

Thì qua bên này rồi các bạn mua đồ 100, kiếm đồ 100??? Có sao đâu? Liên minh với bang nào bên Thiên Sơn rồi đánh?
    Ai bắt các bạn đơn lẻ, đối địch đâu?

vạn sơn ngày mai chắc còn mấy mống