Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định cho hỏi về di tốc (tốc độ di chuyển) của đào hoa

Mình mới chuyển qua chơi đào hoa không lâu, thấy skill Nghịch chuyển cửu âm dùng di tốc để tăng lực công nên đổi qua xài linh thạch Cốc Thanh Lam. Cơ mà chưa có điều kiện up full đồ, nên thắc mắc là nếu giày up 15, cốc thanh lam 3 thì di tốc có lên được 17 khi chạy bộ không? Vì mình thấy từ 12 - 14 di tốc cũng có 16 hà Có cao nhân nào biết trả lời dùm nha! Cám ơn nhìu ^^!
    p/s: chạy nhanh như thằng đường môn thì hay biết mấy

Banned

Mặc định Re: cho hỏi về di tốc (tốc độ di chuyển) của đào hoa

Spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm mmmmmmmmmmm

mình cũng ép Cốc Thanh Lam, mà di tốc ĐHĐ vẫn chậm thật :v, như rùa so với team mình hay đi cùng >.<
    Char: PhụngThiênThiên - SV Dương Châu Long Giang - Bang Tàn Sát - Tộc Anh Em

hjx DHD tốc mà bon dc như dm thì ối zời ơi ù té quyền ngọt sớt :3

Quote Nguyên văn bởi Coconut Skull Xem bài viết
    Mình mới chuyển qua chơi đào hoa không lâu, thấy skill Nghịch chuyển cửu âm dùng di tốc để tăng lực công nên đổi qua xài linh thạch Cốc Thanh Lam. Cơ mà chưa có điều kiện up full đồ, nên thắc mắc là nếu giày up 15, cốc thanh lam 3 thì di tốc có lên được 17 khi chạy bộ không? Vì mình thấy từ 12 - 14 di tốc cũng có 16 hà Có cao nhân nào biết trả lời dùm nha! Cám ơn nhìu ^^!
    p/s: chạy nhanh như thằng đường môn thì hay biết mấy
    pa me, đánh xa, nổ dame, xịt xịt xịt... còn đòi di tốc, sau đó đòi thêm kháng? máu? buff???