Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định :3 Vì 1 Thiên Vương hùng mạnh !!!

xét về mọi cấp độ : lv , đồ đạc , công lực " thấp " e đều thua ..... thế mà vẫn ko hiểu sao 2 ĐOạn hồn và 1 kill đánh nó lại lên đường

P/s : sẵn tiện mọi người cho e hỏi là kiếm đồ thừa và hiếm thế nào vậy ạ e mới chơi đc khoảng 5 ngày hơn tí

pk : buff Thiên vương chiến ý ( từ trc ) ---> ĐOạn hồn + đánh 1 cái ---> khinh công ra ----> ĐOạn hồn --> Die

Mặc định Re: :3 Vì 1 Thiên Vương hùng mạnh !!!

cho hỏi rằng chủ pic chơi thiên vương liệu chó 1 crit đưa e HS về làng ko hị hị!

do thua thj hce' do hjem thj mua! co co dola thj la vip!

Quote Nguyên văn bởi Đại Nham Hiểm Xem bài viết
    cho hỏi rằng chủ pic chơi thiên vương liệu chó 1 crit đưa e HS về làng ko hị hị!
    đối với chủ pic thì tớ ko biết thế nào. nhưng với tớ 1 hít ĐHT thì HS 50% là die.
    và khi tớ lên tới 8x hay 9x thì chỉ sợ mỗi CB. còn ĐM khi ngang cơ thì cũng như vậy mà thui

nếu đi chiến trường, bạn nhắm 1 đám để đánh thì nên để ý chút là được, như mình đánh là đứng múc luôn, không có hit run gì hết à, TV thuộc phái dồn dame, càng đánh càng mạnh, bạn cứ lao zô chọt 1 cái rồi nhảy vậy sao mà kết thúc được, cứ đánh xả láng đi, để ý mấy ku tèo bắn xa như đường môn + võ đang + đào hoa là được, đang hội đồng thấy bọn nó bạn có thể lựa chọn hoặc là chạy hoặc là đổi mục tiêu sang bọn nó múc luôn, bình thường mấy phái bắn xa thì yếu sinh lý, TV lao zô chọt mấy cái là chết à (trừ bọn nga my + cái bang ra) như mình đi chiến trường chủ yếu là bắt lẻ, nếu có khiên bất tử thì mình hay chọn đám hoa sơn nào đứng 1 chùm là mình lao zô ăn, bị đánh đến bật khiên bất tử cũng k nên nhảy, đứng đập thêm mấy cái sau đó mới nhảy ra (do lúc bất tử có 600% chí mạng dại gì k làm phát, lúc đó đame to chí mạng khủng dư sức tiễn mấy em hoa sơn cùi mía về rồi)

giờ có skil 11x chả cần phải DHT trước MÀ CỨ BẮN thẳng SKIL 10x vào tỷ lệ chúng cao hơn nhiều