Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định GM giúp mình chút..!!

Khi đăng kí tài khoản ,mình đang kí địa chỉ Email bị đại khái, không xác thực. Mình chỉ nhập số điên thoại "0969......@yahoo", đến lúc nạp card vào thì không đổi đĩnh đc, do cái yahoo bị sai(địa chỉ yahoo bắt buộc phải có chữ ). Mong GM hướng dẫn mình cách thay đổi lại Email. thanks

Mặc định Re: GM giúp mình chút..!!

Quote Nguyên văn bởi KjemThjen Xem bài viết
    Khi đăng kí tài khoản ,mình đang kí địa chỉ Email bị đại khái, không xác thực. Mình chỉ nhập số điên thoại "0969......@yahoo", đến lúc nạp card vào thì không đổi đĩnh đc, do cái yahoo bị sai(địa chỉ yahoo bắt buộc phải có chữ ). Mong GM hướng dẫn mình cách thay đổi lại Email. thanks
    bạn lên hotro.duo.vn yêu cầu người ta đổi cho nhé

sao từ hôm qua đến giờ bảo trì xong là lưc tay của e bi mất giờ còn có 1k là sao ạ mong GM giup em với ạ

Cho mình hỏi là tại sao mình cài đặt xong lai k chơi đc. vì lý do gi mà k chơi đc. Gm giải thích cho mình cái

Quote Nguyên văn bởi NinaStrees Xem bài viết
    Cho mình hỏi là tại sao mình cài đặt xong lai k chơi đc. vì lý do gi mà k chơi đc. Gm giải thích cho mình cái
    Chào bạn!
    Mình vừa mới kiểm tra lại, vẫn cài đặt và vào chơi được nhé. Bạn có thể cung cấp hình ảnh hay bằng chứng gì để BQT kiểm tra được không.
    Thân!

ad cho em hỏi nhân vật của em bị mất kĩ năng truyền công ( đã nhận và học tại diệp hạo rồi) lên trang hỗ trợ báo lỗi thì tới lúc gởi thông tin đi thì trình duyệt lại báo trang không tồn tại, giờ em phải làm thế nào

cho em hỏi mình có tất cả bao nhiêu code ạ sao em nhận ít hơn người khác nhưng số tiền vẩn vậy a 5

Quote Nguyên văn bởi HuỳnhĐạt Xem bài viết
    cho em hỏi mình có tất cả bao nhiêu code ạ sao em nhận ít hơn người khác nhưng số tiền vẩn vậy a 5

Chào bạn!
    Bạn vui lòng tham khảo ở link sau nhé: https://www.facebook.com/notes/ng%E1...71742946175482
    Thân!

ai cho minh ặc nhỏ sever
    phi vân chơi với

không vào được bạn ơi, hướng dẫn dùm cái