Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 45 của 45

Chủ đề: [ Hỏi]: Cách PK VIP

Mặc định Re: [ Hỏi]: Cách PK VIP

spam có code gì thế hót................

Cool Re: [ Hỏi]: Cách PK VIP

moi dau danh thuong cau mau da no mak con 70% mau thi an nut f no tu phi nao don dame the chet ngay

mak khog thi an F cho nhanh the la an dc mag khog phai so

ok, cách dame HS là chạy vòng vòng thấy thằng nào con 1/2 cây máu phi vào xả combo, ko chết thì chạy tiếp....tăng thì max sức, thân..thể khoảng 120, ok chúc các bạn vv

hehehehehehhehehehehh spam lấy code là sao :v :v

Quote Nguyên văn bởi Mì Tôm Trứng Xem bài viết
    ok, cách dame HS là chạy vòng vòng thấy thằng nào con 1/2 cây máu phi vào xả combo, ko chết thì chạy tiếp....tăng thì max sức, thân..thể khoảng 120, ok chúc các bạn vv
    me chay vong vong bon no ks het me roi kip sao dc. cu bat f tang mau 95% viec con lai la cua au, nho kham bo thach giong cua tui la dc(mu knn, ly tran tu x2, dvmq.ho oan mac quan, dbv, hnt, hvt. ao pnd, hna,ncp.dai thu thanh, khang moc+hoa, gay coc thanh lam tang speed va tan thai y) dam bao 3 thang ngang cl danh ko chet tru khi het 84 lo mau

Quote Nguyên văn bởi nhu1giacmo Xem bài viết
    hoa sơn là phai pk dể nhất .khinh công là chiêu hổ trợ đắt lực mà hoa sơm phải cần. đánh hội đồng là sô 1 còn solo thì mình còn yếu nên hay bị thua. còn hội đồng thì bạn nên nhãy vào giua đám đômg mà đánh sữ dụng kginh công khi thây máu hụt mhay lên 1 cái rui bấm f. thế nào cũng nhặt dduocj vài e điêm tiem năng thi minh theo dduong max tp còn lại vô sm. dema ko cao nhưng khả năng chí mạng rất caovà né trạnh cũng tót nũa. và mhanh nhặn hơn khj bạn max sm. ý kiến mình vậy còn mý bank. thi sao
    chuan cmnr thay vi nhan khinh cong sao ban ko de che do tu phan don, se co 1 so phan ung se say ra tu trai nghiem nhe
    Lần sửa cuối bởi LụcTriệuVân; 19-02-2015 lúc 04:49 AM